Hải Phòng Massage Hải Phòng, đẳng cấp massage nuru siêu sung sướng

Lượt xem: 43,134

timgaingon

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/12/17
Chủ đề
1
6
1
35
HCM
0 ₿
Thật quá lâu rồi không vào diễn đàn mình. Từ ngày rời Sài Gòn về Hải Phòng sống đã hơn 2 năm rồi không trở lại. Quả thật Hải Phòng với Hà Nội chỉ được cái "chịch" là nhanh thôi chứ nơi giao lưu ăn chơi cho anh em thích massage thật quá ít.

Massage còn sung sướng và gây nghiệp gấp nhiều lần đá phò. Phải nói là tiền nào của đó. Chỉ với tầm 5 loét cả tiền phòng là bạn đã chịch xong 1 pha, nhưng massage thì với từng đó bạn không thể trải nghiệm được những cảm giác sung sướng tột cùng.

Nói vậy để hoài niệm 1 chút thôi, hôm nay quay lại diễn đàn vì muốn đóng góp gì đó cho mục massage Hải Phòng có thêm thông tin mới nhất để anh em có thể tham khảo.

Hôm nay, ngay chiều nay thôi tôi vừa mới phê lên tới nóc nhà với 1 ca massage nuru tại Hải Phòng với một ẻm quá tuyệt vời tại Massage Nuru Sakura chỗ đầu đường Trung Lực ấy. Các bác ăn chơi nhiều chắc cũng biết massage nuru là gì rồi phải ko?

Cơ sở phòng ốc ở đây phải nói là rất xịn xò, bồn tắm rộng, phòng xông hơi kín, hơi nóng nhanh, gường massage thì to đại bự như giường King ở nhà mình. Em hôm nay phục vụ mình cũng chẳng buồn hỏi là mã số bao nhiêu mà chỉ nhớ ẻm tên Hương.

Sau khoảng 5 phút xông hơi thì là màn tắm bé :D. Tắm chung ẻm đã trườn bò bú liếm nhiệt tình rồi. Mình phải bảo "anh nhanh lắm đấy" để em chậm lại. Sau vài phút yêu nhau trong bồn tắm đầy nước thì hai đứa lên giường. Nói với các đồng đạo là mình ngồi viết và nghĩ lại thôi thằng em nó đã dựng ngược lên trong quần rồi đây nè.

Đừng nói massage nuru là các em ko biết đấm bóp nhé, không thể yêu cầu các em đấm bóp như ở Hương Sen được nhưng với kỹ năng đấm bóp của ẻm mình mạnh dạn cho em 7 điểm.

Thế đấm bóp xong thì làm gì. Tới phần trườn dầu massage nhé! Em đổ 1 chút dầu massage lên người, xoa khắp lưng, chân và xoa cả lên người em nữa. Rồi cứ thế mà em trườn khắp lưng, mông, chân và hôn hít khắp người, thi thoảng còn lấy tay nghịch cái đầu khấc khiến sướng nấc lên :D. Với bộ ngực đồ sộ hiếm thấy thì quả thật là sướng tê luôn các bác ạ. Em ấy trườn như một con chăn khắp người mình đến là sướng. Còn cái quả ngậm nước ấm xong vừa hôn vừa nhả nước ra chảy lên da thịt mới thú làm sao.

Và sau cùng, cái gì đến cũng phải đến! Em thất bại các bác ạ! Thất bại hoàn toàn luôn, ngã gục trong sung sướng!

Tổng hợp lại cho các bác dễ nắm bắt thông tin nhé

• Cơ Sở: Massage Nuru Sakura
  • SBD: Hương
  • Thời gian chinh chiến : 1 tiếng
  • Cao : 1m52
  • Skin: Mịn màng
  • Face: 8đ
  • Vòng 1 : 9/10
  • Vòng 2 : 7/10
  • Vòng 3 : 8/10
  • Vòng 4 : 9/10
  • Thái độ : Nhiệt tình như người yêu
  • Mát khoẻ : 7/10
  • Mát gần: 10/10
  • Kỹ thuật: Siêu cấp
  • Tổng thiệt hại: 1200k (Tic: 500 - Tip 700k)

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: German Steel and sew700

timgaingon

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/12/17
Chủ đề
1
6
1
35
HCM
0 ₿
Không thấy đồng đạo nào tem động viên mình nhỉ? Để còn có động lực viết review chứ

Nokia

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/3/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Đã thì có đã, nhưng nhiều khi các em bắt mình nằm im để cho các em tác nghiệp nên không thích lắm
Msg thường có khi mình được "lạm dụng" các ẻm hơn
Tiện thể, cả nhà cho mình hỏi HP có chỗ nào Msg thường nhỉ? KS Hàng Hải còn làm không ạ?