Tiền Giang Massage Hạnh Kiều Tiền Giang - 1 lần thôi là đủ rồi

Lượt xem: 7,332

Karikminh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/4/22
Chủ đề
1
2
1
0 ₿
mình đi từ miền tây lên SG, do trước có đọc bài của bạn yumashita, nên chạy ngang thử trải nghiệm.

_CSVC: 5/10
_Ko cho lựa kỹ thuật viên

_ giá vé hiện tại (tháng 04-2022): 2 loại, 1 loại 100K, 1 loại 150K (vé vip). mình đi loại VIP
_Kỹ thuật viên:
+ sồn sồn tầm 3x tuổi, ( đoán vậy vì có nếp nhăn mi mắt),face: 5/10, dáng V1: 6/10, V2 5/10, V3 6.5/10, V4 dc cái nhỏe nhoẹt
+ kỹ năng: cây nhà lá vườn, massgae khỏe thì đấm lộp bộp cho có. Maxa mệt thì chủ yếu tìm cách làm cho mình ra mau để lấy tiền boa, nói chung ae nào chú trọng dịch vụ thì thôi cứ trên mấy khu vực SG tuy mắc nhưng dịch vụ tình cảm, ok hơn. còn lâu lâu đổi hứng thì thử cho biết vậy thôi.

_30p sau khi vừa vào phòng là mình xong hết thủ tục, boa 500K rồi đi, ko hẹn ngày quay lại, chán phèo. Ae nào biết chỗ nào cafe tum có phịch khu vực xa thành thị, chỉ mình với, mình tính chuyển sang món này đổi gió

• Like
Điểm cảm xúc: Thần Long

Thần Long

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
Administrator
9/4/15
Chủ đề
15
2,885
1,895
HCM
14,452 ₿
Cừu Long
Cảm ơn bác đã report rất chi tiết. Thay mặt diễn đàn chúc bác lần sau được ngon strym hơn lần này bác nhé. Để có thêm các bài report hay ho cho anh em thưởng thức lấy làm kinh nghiệm. Chào thân ái.