Massage Hậu Giang đến rồi lại đi

Lượt xem: 5,467

matxachuotbach

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
25/10/15
Chủ đề
22
32
9
41
0 ₿
Lại một lần nữa mình được cử 1 nhiệm vụ cao cả đó là tìm nhiều thêm quán massage. Lần này là một quán massage Gò Vấp đó là massage Hậu Giang có địa chỉ 416 hay 418 Phan Văn Trị gi đó. Nơi matxa này có 1 địa thế là gần các quán nhậu sang cũng như trung tâm đám cưới cà phê nên rất thuận tiện.

Khi mình đi ngang qua thăm dò thấy ghi là giá vip là 100k còn vé thường chắc mình nghĩ chỉ là 70k :p:p .

Còn lại là nhiệm vụ a e xem coi có nên làm chuột bạch tại matxa Hậu Giang Phan Văn Trị này không nhé. E ở đây thế nào, CSVC chắc mình nghĩ cũng tạm được vì nhìn bề ngoài ko thấy bề thế lắm. Bên trong quán massage tẩm quất hậu giang này đang đợi a e khám phá và nhớ report lại cho anh em ở cộng đồng massage mình . :rolleyes::rolleyes::rolleyes: . Đang hóng tin a e rp massage Hậu Giang này

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Sao thớt ko vào luôn để anh em còn hóng :p, chỉ điểm xong ra núp chờ anh em xông vào là sao hả thớt :rolleyes:

Tui mà thấy chỗ nào tạm đc là tui vào thăm dò từng ngóc ngách cho anh em, ko có chơi kiểu thớt đâu :cool:... tiệm ms chưa đc rp trên Forum thì còn hằng hà sa số, quận nào cũng thấy, chỉ có cái ko ai rp thui :D

• Like
Điểm cảm xúc: matxachuotbach

matxachuotbach

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
25/10/15
Chủ đề
22
32
9
41
0 ₿
Khai báo cho anh matxa hậu giang này để a e đi chia sẻ nhau. CHứ tui mà đi khám phá hết tui nghèo mạt luôn. Lương tháng có 5 chai mà đi như bác chắc tui thiến chim luôn khỏi đi :confused::confused::(:(

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Haha... lương tui cũng bt thui, lương 5 chai thì tháng dạo 2 lần cũng đc mà, mỗi lần tui đi chỉ 250k - 300k là cùng, hum nào chuột bạch mới bị lòi ra 350k vì ko có vé.

PS: và tui cũng ko có ăn nhậu, thuốc lá, bài bạc gì tất... chỉ có ms thui :D