Massage Hawaii ây dzzza ...!

Lượt xem: 6,005

kimcuongdainhan

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/3/21
Chủ đề
9
186
71
42
Q11
0 ₿
Em chào các Bác !

Em có tính hay tò mò và hay bị dụ nhất là gái đẹp ! Cách đây 3 hôm bị Facebook cho coi 1 đoạn quảng cáo rất sexy về Hawaii Luxury Masaage , cũng mon men lên tìm hiểu các kiểu, xem thì thấy giá nơi đây hơi chát, nhưng bù lại KTV đẹp nghe đâu sinh năm 2K thì phải và phòng ốc thì sang trọng ...Tự nhủ với lòng tiền nào của nấy . Thế là phóng con AB đến nơi thì có phần thất vọng đầu tiên là bảng giá trên website thì để giá một đằng, quầy tiếp tân thì để giá 1 kiểu, thắc mắc hỏi thì tiếp tân nói website là giá củ chưa kịp úp lên, chẳng lẻ mắc công đến đây rồi lại về thế là chơi luôn vé VIP (tic 750K tip 850K ) . Thất vọng tập 2 , các bạn tiếp tân không biết là do mình đi vé VIP , nhìn các bạn có vẻ thất vọng về mình, tiếp đến là kêu locker dẫn mình lên phòng thì thang máy bị hư nên kêu mình đi thang bộ (thấy có điềm nha ), nhủ với lòng chắc KTV đẹp bù lại...Lên đến phòng thì lại tiếp tập 3 , phòng sạch đẹp ( đẹp nhất là cái giường ) , không có nổi cái lavabo rửa mặt, không có sauna,không có quần hay khăn để quấn và lau, đúng là hôm đó em cuổng trời xông luôn, nhủ với lòng sẽ gặp KTV đẹp ...Vô xông được tầm 10 phút , bé bước vô, Em xông rồi bước ra, bé này coi cũng được (xin phép không báo số ạ ) face hơi nhợt nhạt không đẹp, hơi gầy, vú đặt nên rất bự kiểu Tom Raider , Kỹ thuật bé thì OK bù lại thổi kèn từ trong bồn , rồi kêu mình ra giường massage và thổi kèn tiếp ( giường này chỉ để quan hệ thôi chứ massage thì có mà gãy cổ, giường đẹp mà cứng ngắc ) ...Nói chung xét với giá cả thì cơ sở ở đây hơi chát không như các cơ sở khác có cùng dịch vụ ...Để mà quay lại thì chắc không ạ , còn Bác nào trải nghiệm về dịch vụ khác thì em không biết ( Kinh, Royal ), em nghĩ chắc sẽ vui hơn , riêng em như vậy đủ rồi ạ...Cảm ơn các Bác đạ đọc bài của Em .

• Like
Điểm cảm xúc: supermia

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
276
121
0 ₿
mới tính đi,hên ghê.