MASSAGE HĐ 2 - đường HVT - MỘT CHIỀU TÊ TÁI VỚI EM TWO TWO.

Lượt xem: 22,327

MA LAM

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
2/7/17
Chủ đề
3
6
7
41
0 ₿
Nha Trang dạo này “nắng cực” các bác ạ. Mà nắng nóng thì phải tìm chổ mát, chẳn hạn như vào siêu thị. Ahihiii mà vào đó thì đi lòng vòng mỏi chân quá nên thôi nhào đại vào cái HĐ 2 vậy. Tính để chủ nhật mới đi mà sợ ae cùng ý nghĩ như em nên thôi em triển đại. Chứ không tội gì mà phải ngăn cái sự sung sướng lại ha các bác.

Hôm trước vào đây gặp em 10 rồi nên hôm nay khám phá tiếp một em nữa mà bác Ng. đã giới thiệu. Đó là em Nhị Nhị.

Cũng alo trước để set kèo, hôm nay đi tầm 6g chiều nên cũng kha khá ae ta, lại phải chờ nhưng lần này đỡ hơn, tầm 20’ thôi. Phi đến lấy vé lên phòng thư giãn đợi cho rồi.

Phì phèo xong điếu thuốc là locker gọi xuống, nay không vào phòng vip đôi nữa mà vào vip đơn, cũng rộng chà bá. Vào ngồi chưa kịp thay đồ thì ẻm đã mở cửa bước vào, hôm nay em đi phòng vip 300 thôi xem thử cách phục vụ như nào.

Ái chà! Ấn tượng thật, em Nhị Nhị cao ngất ngây con gà Tây, em tầm thước bảy mà em nó đứng thấy cũng xem xem. Khuôn mặt hơi cứng tuổi nhưng hiền lành vui vẻ, nước da trắng bóc, đúng mình dây cây cảnh. Ôi! Bác Ng. chấm em nào thì chỉ có chết anh em thôi.

Tính cởi đồ để xông hơi thì em nó ngăn lại, “để em cởi giùm anh” Á đù! Sướng! Cởi đồ xong em quàng cho cái khăn rồi vào xông. Ngồi xông hơi mà “thằng nhỏ” cứ nhấp nhổm đòi ra ngoài. Ahihii.

Ra ngoài thì em tới ôm đằng sau hun 1 cái. Ồ yeah. Thương quá tay.
Em chủ động lau khô người cho mình ngồi nghỉ, em đi pha nước. Nhìn đằng sau cái v3 ấy tự nhiên có cái gì nó đội cái khăn lên. Thấy mình hư hỏng ghê. Nước vừa đủ ấm thì em dìu vào đi tắm. Kĩ càng. Sạch sẽ. Rồi em kéo lên giường nằm sấp. Bà nội cha nó, cái “thằng nhỏ” cứ đội lên cấn chịu không nổi. Liền nảy ra suy nghĩ nằm ngược chiều cái giường cho nó lọt xuống cái lỗ. Mà thôi kì lắm. Chỗ anh em chịu "chết" chung. Không nên làm vậy.
Ẻm mát khoẻ đủ bài và có lực. Cái thân heo của em mà em làm nhiệt tình không thấy mệt. Vừa đấm bóp 2 anh em vừa nói chuyện thao thao bất tuyệt, như là quen thân lắm rồi. Tự nhiên thấy đầu óc mình khoan khoái yêu đời hẳn ra.

Rồi ẻm lật ngữa em lại, tiếp tục mát xa, ẻm đứng trên đầu vói hai tay xuống mát xa bụng ngực, ôi cái V1 no tròn cứ cạ cạ vào đầu vào mặt em. Quơ trời. “thằng nhỏ” cứ gọi là vuông góc với cái giường. Ahiihiii.

Rồi ẻm bảo nhắm mắt lại chờ chút, em ăn gian, he hé mắt nhìn thì thấy ẻm giảm đèn và bắt đầu cho áo với quần, giáp với trụ đi chơi. Đúng rồi á. Trời nóng thế lày mà làm sao phải mặc. Ahuhuuuuuu.

Rồi ẻm đưa em lịch qua tận Thái Lan, mà ở đây lại không nói là đi “Thái”, bảo là 3G hay 4G gì đó. Mà thôi, kệ bà nó đi, mấy G cũng được.

Miệt mài và điêu luyện. Không dừng lại ở việc dùng ngực, em kết hợp nhịp nhàng với lưỡi và tay. Các bác cẩn thận súng ống nhá. Không thì "chưa đi tới chợ đã rơi hết tiền". Đi du lịch thái cũng phải 20'. Em phê ngáo cả người. Rồi ẻm lật em lại, như lật con cá chiên trên chảo. Giờ mới được chiêm ngưỡng toàn bộ body của em nó.

Face : 7.5/10; Nhìn xinh và dễ thương. Gương mặt khá thân thiện và hay cười.
V1 : 7/10 : Bưởi năm roi, mềm mại, vừa tay, mịn màng.
V2 : 7/10 : Eo ót ngon lành. Ôm vừa tay lắm.
V3: 7/10 : Mông không to. Nhưng vừa tay, lại mịn và mát. Sờ mãi không chán.
V4: Em chỉ check sơ để báo cáo anh em nên xin phép không chấm điểm. Chỉ biết là gọn gàng sạch sẽ. Mà có muốn check kỹ cũng không được, ẻm cứ né né.

Tỉ lệ Bj 100%. Ẻm nhiệt tình và chịu khó. Lâu lâu ẻm làm tay được tí lại cắm cúi Bj. Thương ghê. Kết hợp nhiều chiêu thức thất truyền. Em hông biết dùng từ nào diễn tả. Lâu lắm rồi mới được trải nghiệm nhiều skill hấp dẫn như vậy : lick ti, hj ngược, bj ngược, liếm láp từ đầu tới chân, trong khi đó em cũng tranh thủ sờ nắn lung tung. Ôi! Cái cảm giác ôm trọn một thân hình mềm mại, không mảnh vải sao mà nó sung cmn sướng đến thế.

Ẻm không hề hối thúc, cứ miệt mài Bj, miệt mài lick ti, rồi thi thoảng lại dùng ngón tay điểm lổ nhị làm em giật bắn cả người.

Cầm cự được khoảng 15’ thì em chịu không nổi, cắn chặt răng mà cũng phải hú lên AAAAAaaaaaaaa. Rồi chuyện gì đến nó cũng phải đến. “Thằng nhỏ” giật liên hồi, bao nhiêu tinh túy của em theo nhịp tay của ẻm mà phóng thẳng ra ngoài.

Xuội lơ như cây cơ gãy cán, ẻm lấy khăn lạnh lau sạch sẽ rồi lên giường nằm ôm em nói chuyện. Sau đó tắm rửa lại rồi kêu locker mang đồ ăn vào, cũng cháo bồ câu + 2 trứng gà + trái cây. Cái này mới hay nè các bác, ẻm đập trứng gà bỏ vô cháo rồi đút em ăn như mẹ đút con. Ôi! Em như về lại tuổi thơ, sướng gì đâu á.

Ra về tip ẻm 4 xị, lại được nghe cảm ơn ngọt ngào.

Thế là em đã khám phá xong 2 em ở HĐ 2 của bác Ng.

Tuyệt thật bác Người ơi. Em xin đa tạ bác Ng. lắm lắm.

Rồi còn HĐ 4 nữa chứ, lại phải gom lúa nữa rồi đây.

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot