Gò Vấp Massage Hera, A2 - Buổi trưa mát mẻ

Lượt xem: 1,531

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Hi anh em. Report này sẽ không văn vẻ, chủ yếu đi vào trọng tâm anh em nhé.
Hôm 19/02 đi công trình về, vừa log vào dd thì thấy tn của người em thân yêu @robotbua kêu online zalo có việc, mở lên thì thấy dòng chữ "em đang ở Hera cho anh 30p phải có mặt" thế là Jen lật đật xách con Wave Chiến chạy ngay qua mà chưa kịp thay đồ, tới nơi, đá chống, đường hoàng bước vào, mắt đảo lia lịa y chang trộm gà để kiếm người em, thì nhận được tin là người em thân yêu mới lên phòng, thôi kệ book luôn vé 1200k (vé 2 shot đó anh em, còn tên là gì Jen quên mất rồi hihi) được giảm 50% quá là khoái chí hé hé. Được quản lý dắt lên tận phòng, hướng dẫn quy trình, tắm, xông hơi bla bla kèm theo lời chúc chơi vui vẻ, khá nhiệt tình, ok + điểm (à quên, Jen không yêu cầu mà là đi random nhé)

Quy trình xông ướt, xông khô diễn ra như bình thường, phòng xông ướt hơi lên nhanh, quá là ổn áp đối với người thích xông ướt như Jen, sau đó đến xông khô, cái này góp ý chút với cơ sở, nước xối vào đá nên cho thêm ít tinh dầu vào cho thơm, nói chung xông hơi cũng ổn.

Phòng hơi nhỏ, nhưng bù lại rất sạch sẽ, thơm tho, đầy đủ tiện nghi, máy lạnh chạy phà phà ok, nói chung là y chang bài report của @robotbua

KTV: A2 - quê quán Cần Thơ, tầm 24 25t, cao tầm 1m54 55 (Jen là Jen có duyên với Cần Thơ lắm nè)
Face: nhìn có nét khá duyên, eo có xăm 1 hàng chữ nhỏ chạy dọc theo cơ thể
V1: hệ cam sành
v2: eo ót, thon gọn
v3: vừa tay, đủ sài
v4: sạch sẽ, gọn gàng hí hí

Phần tắm Onsen: Bé nói Jen ngồi chút cho khô người rồi vào tắm kẻo bệnh, ngồi nghỉ 1 lúc, hớp miếng nước suối, bé dìu tay Jen cùng bé bước vào bồn (tất niên cả 2 đều Nude kkkk) bồn lúc này nước đã mở được 50% bồn, bé nhẹ nhàng gội đầu, kì cọ, kì cả thằng lớn lẫn thằng bé, nhẹ nhàng nâng niu và từ tốn, xong rồi bắt đầu tới phần cả 2 cùng tắm cho nhau, trong lúc bé đi đường lưỡi từ tai xuống ngực, di chuyển khắp cơ thể, Jen cũng từ từ khám phá V1, V2, V3 và ôi hang động ấm áp, ngón tay của Jen chậm rãi tiến vào khám phá, được vài phút, nước hang động bắt đầu rỉ ra, kèm với đó là tướng thở chậm chậm, rồi lại nhanh hơn và đứt quãng theo nhịp của Jen, 2 đứa cùng tắm, cùng chơi, cùng quằn quại với nhau, rồi bé bắt đầu màn BJ lút cán, rồi lại nhấp nhả, rồi lại chầm chậm chơi đùa, được khoảng 15p cái gì tới cũng tới, điểm kết thúc bằng 1 pha CIA lút cán, quá đã cho màn 1 cảnh 1, sau đó bé lau chùi, tắm rửa lại cho cả 2, tháo nước rồi dắt Jen ra, lau người, lau khô đầu tóc và chuẩn bị.....

Massage Khỏe: trong lúc nằm tâm sự, bé có học qua 1 lớp Khỏe bài bạn, làm cũng 2 năm nên tay nghề khá ổn, thích hợp cho anh em nào thích lực, bé rất quan tâm tới khách hàng, liên tục hỏi vậy đã đủ lực chưa anh, có đau ở đâu nói em nhé, 2 ae nói chuyện, trao đổi khá cởi mở, từ công việc, cuộc sống cho tới nhiều vấn đề của xã hội, đá nóng cũng khá.

Massage Mệt : phần này đa số ae quan tâm nhất đây, sau 1 vài phút nghỉ ngơi, khởi đầu là bài Thái, V1 cũng bé ép chặt vào cơ thể của Jen, kết hợp đường lưỡi, bonus thêm âm thanh, lúc sướng tê tái dù có hơi nhột, ngửa sấp bé đều rất miệt mài, tận tâm với nghề, sau đó là màn Nuru, V4 liên tục khuấy đảo cơ thể của Jen, âm thanh ma sát giữa da thịt của 2 đứa, kèm với đó là tiếng rên nhỏ sung sướng của bé, thằng anh bị quần một hồi, rồi lại đến thằng em bị hành, mém chớ mấy lần nhưng cũng cố gắng đề công, vận khí để tránh rớt nài giữa đường, sau một hồi quần thảo liên tục, Jen đề nghị em chuyển qua màn cuối, màn 69 kết hợp CIA kinh thiên động địa, Jen cũng tranh thủ check cô em của bé, nước mỗi ngày 1 lênh láng, nhận thấy thời cơ chín mùi + với dây thần kinh căng cứng lên đỉnh điểm, Jen buông lõng cơ thể, núi lửa phun trào không ngớt, bé vẫn miệt mài mút tới khi khô ráo thằng em của Jen thì thôi, nằm thêm chút nữa, ôm nhau tâm sự 1 lúc, bé dìu Jen vào bồn tắm lại, mặc đồ, rồi dắt Jen xuống. Và vâng khi xuống tới nơi đã thấy điệu cười gian xảo của người em thân thương và càng bất ngờ hơn khi có sự hiện diện của một người bạn (Jen tạm thời không nhắc, cứ gọi là người bí ẩn nhé) 3 anh em ngồi xuống sofa, Quản lý có tới hỏi thăm tình hình, bóc quýt cho 3 anh em ăn trong lúc tâm sự, mọi việc rất suôn sẻ nên không có gì phải phàn nàn, được một lúc anh em bịn rịn chia tay nhau, ai về chốn ấy

Tổng kết sơ bộ: Ok so với mặt bằng chung, từ thái độ nhân viên, quản lý (ân cần hỏi thăm, nói chuyện lễ phép) cho tới KTV (rất cởi mở, vui vẻ và yêu nghề) à mà có vấn đề này góp ý chút với cơ sở nhé, nhạc trong phòng mở nước chảy, lúc đang mần ăn buồn tiểu kinh, cơ sở xem lại chút nhé. Jen sẽ trở lại vào một ngày không xa.

Thiệt hại: Gói 1200k giảm 50%, Tip = tic chưa giảm

Chào Thân ái và Quyết Thắng!

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Mừng bác phun nham thạch, kaa

• Like
Điểm cảm xúc: Jenter07

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,032
533
0 ₿
Ms Hera xin cảm ơn bác đã nghé trải nghiệm dịch vụ bên e ạ . Cơ sở sẽ bổ xung ngay và luôn những sự góp ý của anh em để phục vụ các anh em chu đáo nhiệt tình hơn nữa ạ. Chúc a zai năm mới thật nhiều sức khỏe và gặt hái thật nhiều thành công mới ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Jenter07