Massage Hoa Đà 4 chiều mưa rơi

Lượt xem: 12,150

Bentak

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/3/16
Chủ đề
3
174
44
0 ₿
Công tác ngoài đây cũng được 2 ngày, loay hoay qua lại, cuối cùng cũng xong việc. Giờ là lúc xoã đây.
Chợt nghe đồn rằng ở Hắc Đê 4 có một sa nương mới. Thôi thì đổi gió chút vậy, và cũng muốn nương nhờ chút hơi lạnh của HĐ. Dù mưa nhưng cũng không làm nao lòng chiến sĩ
Alo đến hỏi thăm em ấy có rãnh không, lễ tân báo là có. Ôi sao mà khoái cái giọng ngọt ngào của chú lễ tân đến thế.
Chạy đến lấy vé thấp nhất 250k . Còn sớm nên HĐ 4 trống trơn, mới có lèo tèo vài chiếc xe, chắc anh em đồng dâm còn đang uống bia lạnh.
Lên phòng … hồi cmn hộp … không biết mặt ngang mũi dọc em thế nào, không biết V1 có khủng như lời đồn không, và cũng không biết thái độ em ra sao, lành hay dzữ, hiền hay bướng đây.
Đang thay đồ thì em gõ cửa … “Em vào được không?” Hổng lẽ anh nói không thì em hổng vào … há há …
Em bước vào … Móa ơi “người quen cũ” cũng 3-4 năm rồi nhưng nhận ra ngay nhờ cái miệng của em … Ka ka … Em Hxxxg ở Triều Châu đây mà. Nay em ốm hơn nhiều vì thế dễ thương hơn, chứ trước đây em mập ù ú tét.
Không nói không rằng em sà ngay vào lòng, đưa nguyên tô cháo lưỡi đầy ụ vào miệng mình, một tay em xoa ngực, tay kia sờ thằng nhỏ. Rồi tự động vạch áo ra khoe V1. To thiệt là to và trắng thiệt là trắng. có ngu mới không dùng chiêu “Ngũ Vị Hương” để ướp, ướp “Ngũ vị hương” xong là phải nếm, nếm say sưa như chưa bao giờ được nếm.
Thời gian cứ trôi, môi cứ khóa môi, tay cứ quạt động … Sực tỉnh cơn mê … em hối đi tắm để còn đóng phim hành động.
Tắm táp thì như mọi lần, tắm thằng lớn thì ít mà kỳ cọ thằng nhỏ thì nhiều.
Rồi lên giường ma sát … Cũng đủ bài dậm bẻ đấm bóp … thỉnh thoảng em phì phà hơi thở vào gáy vào tai … Ôi ... gai ốc nó mọc cùng mình.
Rồi thì … đèn giảm … ACTION … Áo bay … giáp bay … Váy bay … chip bay …
Rồi thì mát-gần, nói theo kiểu Sài Gòn là đi Thái, theo kiểu HĐ 2 là 3G, còn HĐ 4 là gì hổng biết, chỉ biết cặp ngực em chà tới chà lui, chà lên chà xuống, chà tới đâu rần rần tới đó. Rồi cái lưỡi … cái lưỡi ướt át mềm mềm như con rắn bò … bò tới đâu phát rét run tới đó. Từ gáy đến thắt lưng … từ thắt lưng đến mông … rồi đến ass … Rùng cmn mình … điếng cả người … răng cắn chặt, tay nắm lại chịu trận …
Rồi ngữa ra … hai cái bình sữa úp lên mặt, ngộp cmn thở luôn, rê rê xuống dưới … xuống mãi … cái lưỡi cũng xuống theo … móa … tra tấn kiểu này khác gì dí điện … da gà da vịt cứ nổi lên từng đám từng đám …
Đá bi, múa cột, xoa ti,
Thổi tai … dọn ass kiểu chi cũng mần
Sáu Chín … Chín Sáu rần rần
Hồn mình bay bổng lên tầng chín luôn …

Em bảo húp lẫu em đi anh, em chịu không nổi rồi, nhưng trời ơi món đó mình hổng ham nên chỉ dùng “Nhất Dương Chỉ” mà điểm huyệt em … Võ công em cũng loại thượng thừa nên điểm nhẹ em không phê, càng mạnh càng phê … Ôi đê mê …
Và rồi … em làm mãi … làm mãi … rồi cũng tung cmn tóe …
Tê tái … nằm nghỉ ngơi chút rồi em tắm lại cho sạch sẽ và xuống lấy xe đi ... về

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991 and xpress

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Một bộ phim quá hành động

Nghianj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/16
Chủ đề
5
172
75
40
0 ₿
Đậu xanh ... rau má ... bài của mình bên TĐ. copy trắng trợn dzậy ông nội ??? :mad:

• Like
Điểm cảm xúc: cuibapkk