Massage Hoa Dừa

Lượt xem: 19,121

anhhai111991

Trung Uý
Sư Huynh Massage
15/7/14
Chủ đề
27
589
101
33
TPHCM
0 ₿
Nằm ngay bến xe Bến tre nha. ở đây tic 150k tip tùy ý (200 - 500k). mình có đi 1 lần ở đó nói chung massage cũng bình thường, hj+bj nhưng cũng ko có gì đặc biệt (chắc tại mình đi ở sg nhiều nên ...:D:D). Sau khi massage xong thì còn thời gian nói chuyện với em và em ấy cho sdt.
Bẵng đi 1 thời gian mình nt nói chuyện vu vơ với ẻm và rủ ra ngoài. nhưng trong giờ làm nên em ko ra dc, em hẹn hôm khác.
1 hôm cn mình nhắn tim ẻm lại phòng massage cho mình và ẻm ok. mình hỏi ẻm bao nhiêu thì ẻm ngập ngừng hồi lâu rồi báo 600k. ok cucku:p:p
ẻm lại phòng mình (mình ở ks khác nha) và chuyện gì tới đã tới. tay nghề em thì dở nhưng chuyện đó thì ko tệ. làm 1 shot rùi ôm em tâm sự tới khi ẻm kêu về đi làm.

từ đó đến nay thì massgae ở Hoa dừa mất đi 1 khách hàng :D:D.

còn em lâu lâu lại kêu em lên massage và mát gần. nhiều hôm ngủ dậy sớm quá (3h sáng) lại nhắn tin em tới làm 1 shot (em làm ca đêm nhưng gần sáng ko có khách nên xin ra ngoài dc) và chợp mắt tới 7h dậy đi làm.

NHNhan123

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/9/19
Chủ đề
0
4
0
28
0 ₿
Bây giờ hoa dừa ổn áp k og
Định đi mà k biết như thế nào

Socolasua

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/9/18
Chủ đề
2
22
4
34
0 ₿
Mình chưa đi hoa dừa lần nào. Ông có em ngon chia sẻ mình với.ông có Zalo e nó không. Chia sẻ với