Q.11 Massage Hoa Kiều - Hy Vọng Nhiều, Thất Vọng Tràn Trề

Lượt xem: 11,580

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Xin lỗi anh em, mình ít khi viết dài để chê 1 cơ sở massage nào, nhưng vì hôm nay bức xúc nên viết lên chia sẻ cùng anh em.

Chuyện là gần đây thấy trên Facebook massage Hoa Kiều quảng cáo rầm rộ, cơ sở vật chất đẹp ổn nên xách trym đi test thử.

Tui thuộc tuýp thích đi massage kiểu như Đại Nam hay Bảo Khang hơn là đi massage Thái hoặc Onsen.
Thích khu vực xông hơi rộng rãi, xông bao lâu tùy thích, ngồi nhâm nhi uống trà, ăn bánh, tắm rửa rồi thong thả lên phòng cho mấy em massage bài bản kèm theo chút HJ nhẹ.

Đến Hoa Kiều, tui cũng không cần Onsen hay 69 nên chọn mua vé standard 390k.
Bước vào sảnh thấy trang trí sang trọng, lễ tân sexy, tư vấn lịch sự nên mình càng hy vọng ở đây sẽ là Đại Nam của khu Chợ Lớn.
Lên phòng thay đồ ko thấy ai, chỉ có tui và em trai locker. Tui nghĩ bụng chắc ở đây mới mở nên chưa ai biết, vắng vậy càng thoải mái.

Và mọi chuyện bắt đầu tệ dần từ đây:

Do có 1 mình nên mình đi đâu là locker đi theo đó.
Mình ngồi uống trà thì locker đứng gần nhìn + đợi, mình thấy ko thoải mái nên hỏi thăm locker vài câu xả giao rồi kêu e ấy ngồi chơi đi, ko cần đứng đợi đâu. Nhưng em trai vẫn đứng đó nhìn mình ^^.

Rồi mình vào xông khô trước, phòng xông khô có cửa kính lớn nhìn ra.
Mình ngồi trong phòng xông nhìn ra thì locker cũng đi qua lại nhìn vào trong đợi mình. Thường thì mình xông khô cỡ 20 phút, mà mình thấy locker đứng nhìn vào trong hoài nên thôi xông 10 phút là đi ra.

Vừa bước ra thì em ấy nhanh tay tắt phòng xông khô và xông ướt luôn, rồi mới quay lại hỏi mình có xông ướt ko anh?

Mình nói có thì em ấy mở lên lại, mình ngồi nghỉ mệt e ấy cũng đứng đó đợi.
Nghỉ được 3 phút chưa khô mồ hôi thì em ấy kêu mình vào xông ướt luôn đi ^^.
Thấy kiểu hối thúc quá nên thôi mình tắm rồi lên phòng massage luôn.

VÀ ĐỈNH CAO CỦA SỰ THẤT VỌNG LÀ TỪ ĐÂY:

Mình cao 1m75, nặng 73kg.
Không hiểu cơ sở tuyển ktv sao mà em ktv bước vào bự con gấp đôi mình. Bắp tay, bắp chân, 2 má phúng phính, mình nhìn mà ngán MỠ luôn. V2 còn to hơn V1 @@.

Mình nằm sắp thì e đó hỏi “Ủa, anh nằm sắp hả?”
Mình thấy ngộ nên cũng chọc lại “A nằm sắp để cho em massage mà hihi”

Rồi e ấy cũng sức dầu lên lưng, chà chà, đấm đấm được 5 6 cái chưa đc 5 phút thì kêu mình nằm ngửa ra (WTF!!)

Mình hỏi, “Ở đây massage nhanh vậy hả em?”
Em ấy đáp “Ở đây tụi em không chuyên massage đâu anh ơi”

Mình nghĩ trong đầu, ok vậy chắc chuyên massage mệt, để nằm ngửa ra xem sao.
Mình vừa ngửa ra, em ấy ko massage gì thêm mà tuột quần mình ra, đứng sóc lọ chỉ đúng 1 kiểu sóc lên xuống.

Mình biết bị sụp hầm rồi, nên thôi rang gồng cho ra chứ ko có cảm giác sướng gì (thốn).

Sóc lọ xong thì em ấy cũng kêu mình xuống dưới thay đồ, mình nhìn đồng hồ từ lúc em ktv vào đến lúc mình đi ra khỏi phòng là 12 phút. Mặc dù vé 390k ghi là massage 60 phút.

Chắc do mình hy vọng nhiều nên cảm thấy rất hụt hẫng các bác ạ, gì mà còn nhanh và công nghiệp quá sức, còn thua cả HTGĐ nữa :((.

Ở đây bắt buộc tip bằng giá vé nên tip cũng phải 390k. Thôi tạm biệt, chắc không dám quay lại nữa.

Thanh toán xong, mình chạy qua Bảo Khang book em 30 làm bài massage khỏe cho đã cái nư, vớt vát lại chút tinh thần cho 1 ngày bị sụp hầm.
Haizzzzzzz

• Wow
Điểm cảm xúc: Graham

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Bên này chạy maketing đúng kinh, chạy qc fb rầm rộ @@ bữa tự nhiên hiện ads fb :D

nguyenphong88

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/1/22
Chủ đề
0
1
1
0 ₿
Em thấy bác nói hơi lố, ko lẽ người ta xây cơ sở đẹp đẽ xong cái ai vào xin cũng nhận, mà bác nói "ktv bước vào bự con gấp đôi mình. Bắp tay, bắp chân, 2 má phúng phính, mình nhìn mà ngán MỠ luôn"
Rồi cái vụ locker đi theo bác, cứ 1 khách 1 locker đi theo chắc thuê locker cả quận mới đủ. Bác ko thích gì bác cứ nói, bác bỏ tiền ra mà mắc mớ gì im im rồi lên đây kể, đâu phải bác được cơ sở tặng code free đâu mà ngại ko dám nói
Đào ko ưng mắt thì mạnh dạng nói thẳng đổi người, bước vô đây được mà còn ngại ko dám mở lời thì thôi bác à
Em ko biết mục đích bác dìm hàng là gì nhưng nghe bác nói quá là vô lý, ngay cả quán cafe cóc còn tuyển người bưng cafe đẹp mà quán massage đi tuyển ktv như bác nói thì em xin quỳ cách nhận xét của bác
Thời gian 12p thì lại càng vô lý, time ghi bao nhiu làm đúng bấy nhiêu, lại một lần nữa ko dám nói, quỳ bác lần 2
Từ đầu tới cuối toàn thấy nói điều vô lý mà ko thấy bằng chứng, nói như bác em viết 10 bài cũng được
Cao 1m75, nặng 73kg bỏ tiền đi massage mà cái gì ko ưng cũng ko dám nói, em nghĩ bác nên đi siêu thị cho lành, vào đó vừa mát vừa free, ko thích đi về, khỏi nói ai hết
Tốn triệu bạc ko dám nói 1 câu lên đây kể khổ, mà chắc gì lời nói là thật, hay nhậu lè nhè vào xong chả biết gì rồi vào nhận xét như đúng rồi

• Haha
Điểm cảm xúc: Doãn Chí Bìnhh

cangio

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/12/21
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Cũng mới sụp hầm cách đây vài hôm, nghỉ lại còn tiếc tiền. Csvc ổn nhưng mà ktv xấu.

joaquin10c

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/10/15
Chủ đề
0
1
0
37
0 ₿
Làm gì mà bồ gay gắt vậy, người nhà HK à? Có 1 số người họ ngại đổi, ngại thiếu nại. Đi 1 mình nên ngại vì dù sao cũng trong chỗ ng ta thôi.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Thằng này quản lý Hoa Kiều chắc luôn nè hahaa.

• Haha
Điểm cảm xúc: Sapulico

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Chia buồn cùng bro cũng để ý chỗ này thấy phong cách ổn nhưng dịch vụ kiểu này thì thôi dẹp tiệm sớm là vừa.

Đi Thông Nòng

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
28
58
36
0 ₿
locker của cơ sở hả bác ? bênh dữ vậy B04

Tuỳ duyên

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/12/21
Chủ đề
0
40
10
0 ₿
Hotboy dc hotgirl khủng long phục vụ là hothot

chu.chimnon

Trung Sĩ
Angry Brid !!!
đi chỗ lạ đã rén gặp mấy chuyện như chủ thớt thì ửm ờ cho qua rồi té gấp, khiếu nại thẳng mặt nó đè ra chém chạy ko kịp :))))

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Đây là việc nên tránh mấy cơ sở ko nằm ở dđ, có sụp thì nó cũng bao che nhau, lặp zalo,lặp web riêng vào khiếu nại nó kick ra gr zalo, nó ban ở web. Bước vào đấy là chơi theo luật của nó r hông nói đc gì đâu, làm hoàng tráng nhưng lùa gà là chính.

• Like
Điểm cảm xúc: chu.chimnon

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
hahaha, có sao mình kể vậy thôi bạn ơi.
Trước giờ mình đi massage ko đổi ktv bao giờ nhé, ktv ko đẹp nhưng phục vụ nhiệt tình mình cũng đánh giá cao hơn đẹp mà hời hợt.
Còn vừa ko đẹp, vừa công nghiệp thì bắt buộc phải lên đây kể khổ bạn ạ.

Chỗ này mình thấy giá cao, quảng cáo rầm rộ mà phục vụ thua mấy chỗ htgđ nên lên đây chia sẻ cho mọi người.
Bạn muốn biết thật hay ko thì cứ bỏ tiền ra kiểm tra chứ mình đâu ép bạn phải tin được.

Còn nếu bạn là nhân viên trong đó thì mình cũng hiểu cho sự bức xúc của bạn khi đọc bài này.
Sự thật luôn mất lòng mà.

Bạn hỏi mình sao ko dám nói trực tiếp cho cơ sở biết thì đó là tùy tính cách mỗi người thôi bạn.
Mình đi ăn uống cũng vậy, nếu thấy dở thì sẽ ko quay lại ăn nữa và nói cho mọi người biết cảm nhận của mình về quán ăn đó.
Chứ mình không thích chê trực tiếp cho chủ quán nghe là đồ ăn dở.

Mà nếu cơ sở có những nhân viên như bạn thì cho dù mình chê trực tiếp chắc cũng ko ai tiếp thu đâu, nhiều khi mình còn bị đập nữa.
Nên mình lên đây viết cho anh em diễn đàn xem có ai bị như mình chưa, chưa thì né chỗ này ra thôi bạn.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Mình cũng định test thử vì thấy gu Minh Tâm mà hên đọc được bài của bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Mã Giám Sinh

Nguyễn Vinh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/1/22
Chủ đề
0
7
1
0 ₿
Giá standard 290k mà, bác đi 390k à, mà tôi đi super vip mọi thứ ok mà, thấy bác ghi ghi rồi pr massage khác, chắc bác pr trá hình chứ gì

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Chia buồn bác ơi, em cũng tính đi thử, bác đúng là anh hùng, em đỡ phải mất tiền rồi

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Bài này lên trc khi có box HK nữa, tui chả nghĩ là bôi nhọ đâu, với lại đã có ý đố bôi xấu thì chả ai lại đi đưa thông tin giá vé sai cho bị bốc phốt lại cả, khả năng là bị nv đôn vé, hoặc bác ấy nhớ lằm. Q11 đó h ít thấy có cs trên dđ nên việc nói xấu thì hơi bất khả thi :D

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Bác nói nó làm gì mới reg nick hôm qua kia khả năng cao nó là người của Hoa Kiều.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.