Q.11 Massage Hoa Kiều - Hy Vọng Nhiều, Thất Vọng Tràn Trề

Lượt xem: 11,573

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Kkk, tui hông biết, nick nào nhưng có nick dđ thì tui sẽ đứng ở tâm thế member với nhau mà chia sẽ thôi

Nguyễn Vinh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/1/22
Chủ đề
0
7
1
0 ₿
ông số hưởng nói buồn cười nhỉ, bác nhìn nhận vô vấn đề hay nhìn vào cá nhân, tôi mới biết camapro nên cũng mới biết trang này để vô comment không được sao, ở đây nhiều ae có nhiều mục đích khác nhau, có người là cơ sở massa a, massa b, có người muốn pr massage A thì tạo scandal massage B.... tôi thấy việc này bình thường, cái quan trọng người đọc thấy đúng hay ko, bác cứ nghĩ đơn giản xem, ai lại chi tiền đâu tư thế để rồi bị chê thế này, người ta nói " tiền nào của nấy" chứ lại tả thua cả massage nhà cấp 4 thế kia

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Thôi ông ơi ông mới vào diễn đàn mà 3 bài comment của ông đều liên quan Hoa Kiều còn ghi cả địa chỉ 192 Trần Quý thì tôi không cần nói nhiều ông tự mà hiểu.

Nguyễn Vinh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/1/22
Chủ đề
0
7
1
0 ₿
Tôi đang quan tâm q.11 nên vô thôi có gì lạ, ông coi diễn đàn quận 11 này có mấy cái cơ sở massage vậy, có chút thông tin đoán già non, mà rồi người của hoa kiều hoặc ko thì đc cái gì khi tranh luận vấn đề thực tế ?

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Vấn đề là ktv của ông không tốt người ta chê thì ông ghi nhận mà sửa đổi chứ ko phải là cãi lại khách hàng này nọ. Ông có đầu tư bao nhiêu tiền mà ktv làm tệ thì khách không bao giờ tới.

Nguyễn Vinh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/1/22
Chủ đề
0
7
1
0 ₿
hihi, mong đc như ông nói đấy để mà chỉnh, chứ tôi chủ mà rảnh có thời gian đi comment đôi co với ông vụ này à

Doãn Chí Bìnhh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/1/22
Chủ đề
0
4
1
0 ₿
Nói đi cũng phải nói lại. Chym bác yếu quá vào đây có mỗi 12 phút B11
Bác nên đi Massage khoẻ thôi, chym yếu còn đòi ra gió.

Nguyễn Vinh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/1/22
Chủ đề
0
7
1
0 ₿
Số hưởng đi gói super vip xem sao bác, bác Sinh review gói standard thì ko so sánh kiểu này đc

chubeproduction

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
25/3/18
Chủ đề
15
826
295
Tphcm
0 ₿
Đôi khi mất hứng chỉ mún ra sớm để thoát khỏi cái hầm sụp quá to thoy bác ơi,tính đi mà thấy ko ổn ròy đợi hình ktv ròy tính típ,ktv mà to con quá thì bài bái bai

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Nghe giống ng từng trải quá v ,kkk. Chắc dính chưởng r nè

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Haizz, Trên Facebook Hoa Kiều còn hình giá vé 390k đó người anh em Nguyễn Vinh.
Muốn nghĩ PR trá hình cũng được. Cơ sở nào tui thích thì tui PR, cơ sở bạn tệ thì tui chê thôi.
Sao tui ko đi chê những chỗ khác mà đi chê Hoa Kiều?

Nếu cơ sở bạn tốt mà tui vô chê là bị anh em dập tơi tả rồi ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Thêm 1 đứa nhân viên Hoa Kiều nữa :))

Ok, cứ cho là tui yếu đi, nhưng massage ghi 60 phút thì ít nhất cũng phải làm massage + thư giãn trong 50 phút.
Còn vừa bước vô sóc lọ cho ra xong đi về thì khác gì đi HTGĐ bạn?

Vậy nếu tui yếu, tui đi vé VIP Onsen, ktv vừa vào tắm chung làm tui ra trong 5 phút là phải mặc đồ đi về hả bạn? :))

Đừng_Tin_HER

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/1/21
Chủ đề
0
21
32
Sài Gòn
0 ₿
Uầy cái Hoa Kiều Spa dạo gần đây hay thấy trên TikTok, xem mấy Clips có Pé búi tóc Na Tra chân khá là dài có chút tattoo ở bả vai & cổ chân, body nuột nà nhìn khoái khoái chảy nước miếng… Đó là điều tại hạ chỉ thấy qua vài ba Clips TikTok thôi chưa có thời gian đi thực tế nhưng sau khi đọc bài Report này tại hạ tin tưởng trải nghiệm mà Huynh @Mã Giám Sinh chia sẻ, Huynh ấy reg nick 4rum congdongmassage từ năm 2016, có thể kinh nghiệm anchoi x2 lần số năm sinh hoạt ở 4rum. Thông qua cách hành văn và những comments thì ta sẽ dễ nhận ra được Huynh ấy là người có tuổi hok fải mấy đứa GenZ tuổi trẻ chưa trải sự đời… Điểm cộng cộng của Huynh ấy nữa là thuộc tuýp thích đi massage kiểu như Đại Nam mà người có gout thích đi RELAX ở Đại Nam Yersin thì thiết nghĩ gout thẩm mỹ về mấy Em Gái Massage sẽ có yêu cầu nhất định.

Tại hạ có thể hiểu được sự bức xúc và đồng cảm qua bài viết này thế nào là :

“Hy Vọng Nhiều, Thất Vọng Tràn Trề”

Vì quan điểm anchoi của tại hạ:
"Tôi mê gái đẹp và đi Massage thì gái càng phải đẹp... đi chơi quan trọng là kiếm được em nào xinh xinh và nói chuyện hợp gout".

• Like
Điểm cảm xúc: ngphung and Thích Xúc Bình

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
hây da, đa tạ vị huynh đài thật là quá khen.

Thích Xúc Bình

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/19
Chủ đề
9
149
71
36
0 ₿
Khổ cho bác @Mã Giám Sinh vl, dân lướt dđ lâu năm là biết bác, giờ bị cơ sở tạo mới mấy acc loi choi vào chụp mũ.
Thôi về Đại Nam hoặc LInh Cherry bồi dưỡng tinh thần bác ơi

• Love
Điểm cảm xúc: Mã Giám Sinh

Loveyou

Tập Sự
Luyện Khí Massage
17/1/22
Chủ đề
0
333
62
0 ₿
thấy ben hoa kieu quảng cáo có mấy em tươi ngon lắm mà ta.

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Dạ em chào anh Mã Giám Sinh,

Trước tiên em xin chân thành cảm ơn anh vì đã lựa chọn Hoa Kiều để trải nghiệm dịch vụ massage, cũng như dành thời gian đánh giá chi tiết về trải nghiệm vừa rồi. Hoa Kiều cũng rất xin lỗi anh vì đã phản hồi anh chậm

Sau khi tìm hiểu về sự việc, Hoa Kiều xin trả lời anh về đánh giá:

- Về bạn locker, bạn cũng thiếu tinh tế và không để ý đến sự thoải mái riêng tư của anh. Nhưng có lẽ bạn cũng chỉ vì mong phục vụ anh chu đáo, cho nên vô tình làm phiền đến anh. Hoa Kiều đã nhắc nhở và đào tạo nghiêm chỉnh lại bạn, bảo đảm không có lần sau.
- Về kỹ thuật viên, đây hoàn toàn là lỗi của Hoa Kiều, Hoa Kiều xin nhận lỗi với anh về trải nghiệm không tốt vừa qua. Dịp cuối năm này, Hoa Kiều có tuyển nhiều bé KTV mới và nôn nóng phục vụ các anh dịp tết mà chưa có sự chuẩn bị chu đáo nên dẫn đến còn thiếu sót trong quá trình phục vụ anh. Hoa Kiều đã kỷ luật và xử phạt thích đáng Quản lý và Kỹ thuật viên phục vụ ngày hôm đó. Hoa Kiều chân thành xin lỗi anh rất nhiều và Cam Kết sẽ không để xảy ra tình trạng tương tự với anh hay với bất cứ quý anh em nào trong cộng đồng

Như đã trao đổi trước đó với anh, Hoa Kiều vẫn tha thiết mong muốn được được hoàn trả lại tiền vé + tips mà mình đã bỏ ra. Đồng thời gửi tặng anh vé Massage Super Vip miễn phí để bên em có cơ hội sửa sai và phục vụ anh lần nữa. Hy vọng anh sẽ có trải nghiệm tích cực hơn cũng như cảm nhận được những thay đổi về chất lượng dịch vụ tại Hoa Kiều.

Rất tiếc là Hoa Kiều vẫn chưa nhận được sự đồng ý từ anh. Hoa Kiều hiểu rằng sẽ khó bù đắp được trải nghiệm thất vọng của anh. Mặc dù anh đã chấp nhận tấm lòng và thiện ý của Hoa Kiều, nhưng Hoa Kiều vẫn muốn được công khai xin lỗi anh với cộng đồng

Trong tương lai, Hoa Kiều vẫn luôn mong chờ sẽ nhận được sự đồng ý của anh.

Hoa Kiều chân thành xin lỗi anh lần nữa

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
1 like cho cơ sở biết sửa sai

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Cám ơn Hoa Kiều,
Mình xin nhường lại vé super vip cho những bạn khác trên diễn đàn đi để trải nghiệm và viết report.
Hy vọng Hoa Kiều cũng sẽ tặng vé free phòng Standard để các thành viên khác trên diễn đàn có cơ hội trải nghiệm dịch vụ, mọi người sẽ có đánh giá và góp ý khách quan hơn.
Mã Giám Sinh tui cũng sẽ quay trở lại ủng hộ Hoa Kiều nếu sau này Hoa Kiều cải thiện được chất lượng dịch vụ từ phòng vip cho đến phòng thường (standard).
Chúc Hoa Kiều sẽ sớm trở thành địa điểm massage chất lượng khu vực quận 11.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.