H.Bình Chánh Massage Hoàng Long treo đầu dê bán thịt cầy

Lượt xem: 6,126

xeomdatmoi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/5/23
Chủ đề
2
3
0
Nhà bè
0 ₿
Chào các đồng râm Bờ Lay Dân.

Mình là xe ôm dắt mối. Chuyện là hôm nay 1h25 T7-13-05-2023 khách mối mình muốn đi massage ở Trung Sơn nên mình có ghé cơ sở Hoàng Long để khách trải nghiệm thử. Đến đây menu như hình :

Như ae đã thấy vé Vip 500K thời gian là 60 phút. Nhưng nhân viên ở đây tư vấn vé thấp nhất là 900K 80P. Khẳng định là khách mình là người việt ở nước ngoài về và rất giỏi tiếng việt chứ ko phải ko biết gì. Vậy mà bạn nhân viên còn không cho khách mình lựa đào cũng như không được tư vấn style đào mà khách muốn. Đào Hoàng Long điều cho khách mình về kể lại cách nói chuyện như đang phê phê và bạn làm cứ than buồn ngủ mệt quá liên tục nên khách mình lịch sự bảo là thôi vậy em về nghỉ ngơi đi. Mình nghe cách khách kể lại là bạn lễ tân hỏi có hài lòng không, khách bảo không, lễ tân nói lần sau sẽ sắp xếp lại. Nhưng có vẻ ổng khá thất vọng lần đầu cũng như lần cuối của ổng :(((( Mình cũng rút kinh nghiệm không để khách vip đi mấy chỗ chưa check.
Ae nào đi rồi có thể giới thiệu giúp mình quán nào gái đẹp đc ko? Khách mình thích vú to.

Chân thành cảm ơn ace đọc bài review massage Hoàng Long qua trải nghiệm của khách mối mình tối nay.

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
127
67
0 ₿
Qua nhạc dương lầu đi, chuyên nghiệp hơn bên đây

• Like
Điểm cảm xúc: xeomdatmoi

Ây TiTi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/5/23
Chủ đề
1
7
4
24
HCM
0 ₿
mình thấy lần trước đi cũng ok mà ta , chắc bạn đi giờ hơi khuya ý

• Like

Mai Ghế

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/9/22
Chủ đề
6
48
26
0 ₿
Nhạc Dương Lầu cũng có khi ối dồi ôi lắm. Bảo lên k đúng gu đc đổi nhưng mà lên k hợp bảo đổi thì locker kêu hết đào rồi

• Like

Thích Xúc Bình

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/19
Chủ đề
9
149
71
36
0 ₿
Bên đây đắt do mấy ông điều tour ăn dày vãi chè. Chung hệ thống với nhau hết.
Trước ae mình đi pool hoa anh đào của NDL còn bị gài kèo chờ tầm 1 tiếng 15 phút .
1 lần và mãi mãi

• Like

baxayeudau

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/3/23
Chủ đề
0
20
18
TPHCM
0 ₿
vừa đi ngang thấy Hoàng Long nó có chương trình free 100% vé nhân dịp 3 năm , thấy review vầy ko biết có uy tín để đi ko nữa