Massage hoàng minh

Lượt xem: 2,744

TiểuĐồng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/2/22
Chủ đề
5
14
6
0 ₿
Tình hình là e chạy grap mà ế quá nên kể lại chuyến massage đêm khuya . Vào buổi tối đêm hôm đó trời ko mưa e chở chị khách ở quán karaoke về nhà mà chị ấy ngồi trên xe lâu lâu e thắng véo cứ ịn ịn vào lưng thật là khó chịu. Chở chị về căn nhà 3 tấm ko biết thuê hay chính chủ kkk. Nhìn chị ấy bước vào mà muốn chạy theo làm a grap may mắn hihi. Vừa chạy ra đầu đường thấy cái massage cũng hoành tráng . Liền đậu gần đó ngắm nghía suy nghĩ các kiểu thì quyết định cởi áo khoác đâm đầu vào . Vào thì nhìu loại vé , e chạy grap thì cứ vé trung bình mà phang hihi. Csvc ở đây thì cũng bình thường đc cái bồn tắm to nên tắm tiên thì khá thú vị. E random đc pé 12 chắc tầm u 25 mình đây xinh xắn . Vào luôn màn tắm tiên pé có kill cạ bướm vào mông mình rồi kiểu như doggy ấy chịch chịch mông mình cũng vui vui hên pé ko có ku ko thì hỏng cả đít kkk. Ngực real bóp sướng , hơi mềm nhé các bác . Ưu điểm tối ưu là bím múp suối chảy róc rách. Do miệng e bị lỡ do nóng quá nên ko dám húp chưa biết mùi vị thế nào. Làm thái e nó lấy véo chà từ ngón chân lên cả đỉnh đầu ko xót chỗ nào . E nó cứ khen mông mình đẹp săn chắc nên chăm sóc khá kỹ phần mông kkk . Hun mông ko xót chỗ nào có liếm sơ sơ lỗ as kích thích lắm hihi. Riêng màn bj thì e thấy bình thường nhưng nhìn pé cười thì e cũng thấy vui vui và ra trong sung sướng. Tola 1200k mất hết cả tuần công hích huhu

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
711
411
North Blue
0 ₿
Bài viết có nghi vấn gì đó. Bác cho em hỏi bác đi vé gì và bo ntn bên thằng Phúc DL ạ. Tại nó ko có vé tic+tip 1200k cả ạ. Mong bác trả lời ạ

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
711
411
North Blue
0 ₿
Vậy là bên nó không giúp bác check code giảm giá mặc định rồi. Đợt sau nếu bác có đi lại bên đó thì nói nó cho cái code giảm giá mặc định là bác giảm tiền vé kha khá đó bác ạ. Thân ái chào bác !

TiểuĐồng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/2/22
Chủ đề
5
14
6
0 ₿