Massage Hoàng Thành - Thủ Đức

Lượt xem: 15,507

Jenter07

Lão Làng
22/9/17
1,063
395
Hello 500 anh em, đã lâu rồi không report cho anh em, thôi thì nay nhân tiện mưa gió bão bùng làm phát hỷ kkk.
Địa điểm: Massage Hoàng Thành, cách cầu vượt Linh Xuân tầm 50 100m, từ Phạm Văn Đồng chạy ra Linh Xuân nó nằm bên trái nhé.
Csvc: 8đ, sạch sẽ, có toilet, phòng khô, ướt, đặc biệt giường khá bự (đủ vừa 2 người nằm)
Locker: khá ok, nhiệt tình, không đòi hỏi.
Giá tic: 200k/45p 300k/60p 400k/90p 500k hay 600k gì đấy quên bà rồi 120p, 400k bonus gối nóng, đá nóng, 500 600 bonus thái tắm gội bla bla.
Ktv: có Ipad để chọn.
List: 12 hay 16 gì đó (tên Đạt) thần dâm luôn, hỗm vô bị hiếp 2 phát về đi méo nỗi, đặc biệt có skill bj ngược quá kinh hồn người, tầm 1996 1997, face bt, tướng người hơi xôi thịt (hơi thôi nhé, ôm đã lắm) lúc về ẽm còn vạch ra đòi tui bú bướm nữa, rồi còn hẹn 3h ra khách sạn đục, nói chung vãi hồn con chồn.
39: sn 2000, tình cảm, face xinh (nhưng nhìn có vẻ đứng đắn hơn trước tuổi) vòng 1 hệ cam sành Mỹ lai bử, dạng người cũng hơi minhon, cao tầm 1m55 1m56, bữa say cắm mỏ nên chỉ mần được 1 phát huhu.
62: tên Ly cao tầm 1m5 hơn, mặc đồ thủy thủ, mặt khá nét, tướng người minhon, tình cảm và cũng hơi dâm dâm hehe.
Ngoài ra còn 08 vs 10 số hot được khá nhiều anh em đồng dâm săn đón quyết liệt, gần như là full lịch nếu không book qua điện thoại trước.
Tổng đánh giá chung:
Nhân viên: 8đ
Csvc: mặt bằng chung thủ đức như vậy là khá ok rồi 8đ
Ktv: mỗi em một nét, nhưng tựu chung lại các số tui đã đi đều ok, ngoan, hợp tác, chịu thương chịu khó
P/s: các bác nên đi tầm 10h là đẹp nhé, do Hoàng Thành, Rừng Xanh, No.2 (quận 2) chung chủ nên dẫn tới tình trạng các em hay đi tăng cường qua cơ sở khác và điều đó dĩ nhiên sức khỏe sẽ không đảm bảo để phục vụ ae trọn vẹn nhất.
Viết thế thôi, ngắn gọn, xúc tích, viết dài văn vở thì làm biếng quá kkk.
Chúc ae làm việc hăng say gặt ngay kết quả nhé.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • HoangAnhBT HoangAnhBT:
    Chà mọi người, Cho mình hỏi sao viết report cho 07 của dubai rồi mà ko thấy đâu nhỉ ?
  • Dory Dory:
    Anh viết cho bạn nào thì đợi mod box đó vào duyệt nè anh.
  • HoangAnhBT HoangAnhBT:
    thanks bác
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    HoangAnhBT nói:
    Chà mọi người, Cho mình hỏi sao viết report cho 07 của dubai rồi mà ko thấy đâu nhỉ ?
    bạn viết sai box nên bạn post lại đúng box nhé
  • Tai tan Tai tan:
    @Lục A Ka, check ibb em bác ơi
  • koolboy95 koolboy95:
    hello anh em :)) mình member khu vực q6 gần dubai binh tân haha
  • dan541968 dan541968:
    chao anh em em la nguoi moi a
  • Professor Professor:
    @koolboy95, đồng dâm q6 luôn :)
  • P Phạm duẩn 26390:
    Thứ 5 mình đáp san bay tân sân nhất bác nào kinh nghiệm cho e xin cái địa chie masage ok tí nhỉ
  • V Vũ Đức:
    @HoangAnhBT,@HoangAnhBT@HoangAnhBT
  • nhimxu nhimxu:
    Phạm duẩn 26390 nói:
    Thứ 5 mình đáp san bay tân sân nhất bác nào kinh nghiệm cho e xin cái địa chie masage ok tí nhỉ
    mạnh dạn đề xuất kim huy nếu thích service tốt
  • Tháion1 Tháion1:
    Chơi kéo búa bao gần tuần rồi mà chưa trúng lần nào. Xui vãi
  • loveofsex loveofsex:
    tích cực quay tay vận may sẽ đến đó , tranh thủ comment sớm hihi.
  • HoangAnhBT HoangAnhBT:
    Anh HoangAnhBT chọn Búa và đấu với anh số 1 - 3 - 5 - 9 - 10. Anh sẽ giành chiến thắng tại cơ sở Massage Kim Huy Quận 1.
  • Chuột Bạch Mun Chuột Bạch Mun:
    vào bài viết kìa bác.
  • C Chiến 114:
    Có tiệm nào tôi Z ko a r
  • Cua 3 Càng Cua 3 Càng:
    bên này ms thôi bác, hok có đâu.
  • MrxXx MrxXx:
    Hello ae
  • bebebangbong bebebangbong:
    Kim huy số nào v1 to vậy các pác
  • Má Nobita Má Nobita:
    Đi 11 đi bác.
  • mocthichchim mocthichchim:
    10 nha
  • Tristana Tristana:
    Má Nobita nói:
    Đi 11 đi bác.
    còn pé nào kỹ thuật cao hem pác

Jenter07

Lão Làng
    22/9/17
    1,063
    395
    Bonus thêm cho các thánh, skill liếm từ ngón chân lên tới gáy lúc sấp và từ ngón chân lên tới mặt lúc nằm ngửa

• Like
    Reactions: Yamaham

Yamaham

Massage Kỳ Cựu
    13/12/18
    286
    117
    39
    Hello 500 anh em, đã lâu rồi không report cho anh em, thôi thì nay nhân tiện mưa gió bão bùng làm phát hỷ kkk.
    Địa điểm: Massage Hoàng Thành, cách cầu vượt Linh Xuân tầm 50 100m, từ Phạm Văn Đồng chạy ra Linh Xuân nó nằm bên trái nhé.
    Csvc: 8đ, sạch sẽ, có toilet, phòng khô, ướt, đặc biệt giường khá bự (đủ vừa 2 người nằm)
    Giá tic: 200k/45p 300k/60p 400k/90p 500k hay 600k gì đấy quên bà rồi 120p, 400k bonus gối nóng, đá nóng, 500 600 bonus thái tắm gội bla bla.
    List: 12 hay 16 gì đó (tên Đạt) thần dâm luôn, hỗm vô bị hiếp 2 phát về đi méo nỗi, đặc biệt có skill bj ngược quá kinh hồn người, tầm 1996 1997, face bt, tướng người hơi xôi thịt (hơi thôi nhé, ôm đã lắm) lúc về ẽm còn vạch ra đòi tui bú bướm nữa, rồi còn hẹn 3h ra khách sạn đục, nói chung vãi hồn con chồn.
    39: sn 2000, tình cảm, face xinh (nhưng nhìn có vẻ đứng đắn hơn trước tuổi) vòng 1 hệ cam sành Mỹ lai bử, dạng người cũng hơi minhon, cao tầm 1m55 1m56, bữa say cắm mỏ nên chỉ mần được 1 phát huhu.
    62: tên Ly cao tầm 1m5 hơn, mặc đồ thủy thủ, mặt khá nét, tướng người minhon, tình cảm và cũng hơi dâm dâm hehe.
    Ngoài ra còn 08 vs 10 số hot được khá nhiều anh em đồng dâm săn đón quyết liệt, gần như là full lịch nếu không book qua điện thoại trước.
    Tổng đánh giá chung:
    Ktv: mỗi em một nét, nhưng tựu chung lại các số tui đã đi đều ok, ngoan, hợp tác, chịu thương chịu khó
    P/s: các bác nên đi tầm 10h là đẹp nhé, do Hoàng Thành, Rừng Xanh, No.2 (quận 2) chung chủ nên dẫn tới tình trạng các em hay đi tăng cường qua cơ sở khác và điều đó dĩ nhiên sức khỏe sẽ không đảm bảo để phục vụ ae trọn vẹn nhất.
    Bác đi gói tic nào vậy?

Jenter07

Lão Làng
    22/9/17
    1,063
    395
    Chấm được em Ly 62 :D
    Nếu so 3 em này, em vẫn đánh giá 39 cao hơn anh à, cao ráo, trắng trẻo, mặt khá nét, khá tình cảm, còn a muốn thần dâm thì múc 12 ngay cho e, 62 thì được cái cosplay khá ok

• Like
    Reactions: KamaSu

Sir Tư Hậu

Massage Nghiệp Dư
    26/11/17
    90
    86
    Hôm nào thử đi, ko hài lòng ta chuyển cho 10 củ ok
    Thoy lỡ như làm cho "người anh em thiện lành" tốn 10 củ thì không hay mất hết tình nghĩa anh em đồng dzâm.
    Vẫn còn nợ @Jenter07 & @robotbua một chầu đi ăn hàu lai rai vài chai + Tic Onsen... Nợ này ngày nào chưa trả vẫn còn cắn rứt trong lòng, ra đi cũng không thanh thản :(

KamaSu

Lão Làng
    Thoy lỡ như làm cho "người anh em thiện lành" tốn 10 củ thì không hay mất hết tình nghĩa anh em đồng dzâm.
    Vẫn còn nợ @Jenter07 & @robotbua một chầu đi ăn hàu lai rai vài chai + Tic Onsen... Nợ này ngày nào chưa trả vẫn còn cắn rứt trong lòng, ra đi cũng không thanh thản :(
    Lúc trước còn thấy tên mình, giờ không còn B16

maiyeuem

Massage Nghiệp Dư
    29/10/18
    92
    8
    31
    đi nho71 rủ e với, e là e họ a jenifer :))

• Like
    Reactions: Jenter07

Sir Tư Hậu

Massage Nghiệp Dư
    26/11/17
    90
    86
    Lúc trước còn thấy tên mình, giờ không còn B16
    ặc ặc, oan ức cho em quá.. em nào dám hắt hủi anh, cái vụ nợ đi ăn hàu lai rai vài chai + Tic Onsen là em có HỨA với @Jenter07 & @robotbua, vì ngày trước tên Jen "dzú mềm" có chuyện buồn gia đình em nói khi em hết chuyến đi công tác về sẽ dẫn Jen đi đâu đó thư giản để an ủi Jen.
    Còn thằng em Bựa, nhân dịp anh Lộc Tô Châu lên Sài Gòn mở liền lúc 3 chi nhánh Tô Châu, em có nhờ Bựa đi chuột bạch thám thính trước giúp em xem như thế nào... nên em cũng nợ Bựa một chầu gọi là tiền bịt miệng Bựa đó anh, kèo đó là em trả nợ. Xong cái kèo đó em với Jen sẽ hẹn ngày set kèo cafe, kiếm chổ lai rai ôn lại chuyện cũ cùng nhau anh @KamaSu & @Thiền Đăng. :):)

• Like
    Reactions: Jenter07 and KamaSu

Jenter07

Lão Làng
    22/9/17
    1,063
    395
    ặc ặc, oan ức cho em quá.. em nào dám hắt hủi anh, cái vụ nợ đi ăn hàu lai rai vài chai + Tic Onsen là em có HỨA với @Jenter07 & @robotbua, vì ngày trước tên Jen "dzú mềm" có chuyện buồn gia đình em nói khi em hết chuyến đi công tác về sẽ dẫn Jen đi đâu đó thư giản để an ủi Jen.
    Còn thằng em Bựa, nhân dịp anh Lộc Tô Châu lên Sài Gòn mở liền lúc 3 chi nhánh Tô Châu, em có nhờ Bựa đi chuột bạch thám thính trước giúp em xem như thế nào... nên em cũng nợ Bựa một chầu gọi là tiền bịt miệng Bựa đó anh, kèo đó là em trả nợ. Xong cái kèo đó em với Jen sẽ hẹn ngày set kèo cafe, kiếm chổ lai rai ôn lại chuyện cũ cùng nhau anh @KamaSu & @Thiền Đăng. :):)
    Móa, đợi tới hóa đá luôn rồi nè cha nội, dài dòng văn vở

Sir Tư Hậu

Massage Nghiệp Dư
    26/11/17
    90
    86
    Móa, đợi tới hóa đá luôn rồi nè cha nội, dài dòng văn vở
    Bị hành ngoài đảo thêm 2 tuần nữa, sắp Mùng 5 Tháng 5 nhà có giỗ còn không được về đây nè, mới mấy ngày trước bị Mama gọi điện chửi bấy nhầy luôn...
    Rõ khổ!! :(:(

Sir Tư Hậu

Massage Nghiệp Dư
    26/11/17
    90
    86
    Phải đi tới khi nào mà ăn thịt hã mã, cá sấu mà không ngán đó hả ? yociexp92 Sợ quá đi , @Sir Tư Hậu ,help meyociexp103
    Sau nhiều đêm gác tay lên trán, trằn trọc khó ngủ vì bận tâm suy nghĩ đến gout anchoi của thanh niên Jen sao mà MẶN thế này thì nay anh đã NGỘ ra được rồi Bựa àh,
    có thể Jen "dzú mềm" dùng chiêu này:
    Khi đối mặt trực diện vs hà mã, cá xấu thì sẽ niệm 100 lần câu thần chú này: Án Ma Ni Bát Di Hồng.
    Đây là câu thần chú rất phổ biến và được sử dụng rất nhiều trong các nghi lễ. Nó có công năng rất lớn, lớn đến nỗi nó giúp cho hành giả trì niệm phát sanh công đức nội tâm đưa hành giả đến giác ngộ và giải thoát. Khi bạn bực tức điều gì, hãy cố gắng tập trung và thành kính trì niệm và sẽ thấy được kết quả, vì thần chú này tượng trưng cho Từ Bi và yêu thương phá tan sân hận.

robotbua

Lão Làng
    10/1/19
    1,536
    1,719
    Sau nhiều đêm gác tay lên trán, trằn trọc khó ngủ vì bận tâm suy nghĩ đến gout anchoi của thanh niên Jen sao mà MẶN thế này thì nay anh đã NGỘ ra được rồi Bựa àh,
    có thể Jen "dzú mềm" dùng chiêu này:
    Khi đối mặt trực diện vs hà mã, cá xấu thì sẽ niệm 100 lần câu thần chú này: Án Ma Ni Bát Di Hồng.
    Đây là câu thần chú rất phổ biến và được sử dụng rất nhiều trong các nghi lễ. Nó có công năng rất lớn, lớn đến nỗi nó giúp cho hành giả trì niệm phát sanh công đức nội tâm đưa hành giả đến giác ngộ và giải thoát. Khi bạn bực tức điều gì, hãy cố gắng tập trung và thành kính trì niệm và sẽ thấy được kết quả, vì thần chú này tượng trưng cho Từ Bi và yêu thương phá tan sân hận.
    Nói thế có nghĩ là Jen Ú đã thấm nhuần Phật pháp đại ngộ, vậy là tính quảng bá đạo giáo rộng rãi cho mình sao ? Pháp danh của Jen chắc không thoát khỏi tên Thích Hà Mã chứ

Sir Tư Hậu

Massage Nghiệp Dư
    26/11/17
    90
    86
    @robotbua ... Hà Mã & Cá Xấu mà lấy đặt Pháp Danh cho thanh niên Jen "dzú mềm" thì không thể bao hàm hết được.
    Pháp danh đích thực của Jen:
    THÍCH XÚ NỮ.
    Nếu như ĐẠI MỸ NHÂN trong thời phong kiến Trung Hoa đại diện cho người phụ nữ đẹp nhất trần đời có dung mạo khiến "hoa ghen thua thắm liễu hờn kém xanh".
    Thì trái lại, ĐẠI XÚ NHÂN là để chỉ ra người phụ nữ xấu xí nhất trần đời.

XÚ NỮ = người phụ nữ xấu xí nhất bị ví như Dạ Xoa.

Thiền Đăng

Massage Chuyên Nghiệp
    26/1/17
    111
    87
    34
    Nói thế có nghĩ là Jen Ú đã thấm nhuần Phật pháp đại ngộ, vậy là tính quảng bá đạo giáo rộng rãi cho mình sao ? Pháp danh của Jen chắc không thoát khỏi tên Thích Hà Mã chứ
    chơi gì thì chơi,không lôi tôn giáo vô nha

Thần dâm massage

Bé Chưa Biết Gì
    5/6/19
    1
    0
    29
    Tổng đánh giá chung:
    Có số đt đạt ko bác cho em vs

Mr.Vuive

Massage Nghiệp Dư
    10/9/18
    87
    37
    31
    Số 8 cũ nay đổi thành 86 rồi. Bé này thì kic thuật đỉnh vl
    Bé số 10 thì ưu điểm trẻ, da mịn, ngực đẹp, ti nhỏ
    Số 07 cũng khá ok
    69 múp và khá chịu chơi!

cuoctinhdaqua20072010

Bé Tập Massage
    18/2/19
    17
    6
    34
    07 hơi dừ, 86 face đẹp, đô con, vú còn đẹp, da ngăm nhẹ, biết cách trang điểm, nhiệt tình, kỹ thuật tốt, 10 chuẩn như mr.vuive nói bên trên, 39 good nhất, face đẹp, da trắng, vú làm (90tr) siêu đẹp, bóp cảm giác như hàng thật, tình cảm, biết cách gợi chuyện, kỹ thuật cũng tốt, 44 cao ráo, mi nhon, vú to đẹp face trung bình, 77 ngăm, 33 vú lép, 17 trắng, dâm, răng giả (80 củ), vú còn ổn, có cia, 18 chị 17 face ổn, cao ráo; 03 cháu họ 17, 18 face xấu, 69 kỹ thuật tốt, thẳng tính, 1m55, face ổn.

Duy7240

Massage Nghiệp Dư
    6/11/18
    69
    46
    29
    07 hơi dừ, 86 face đẹp, đô con, vú còn đẹp, da ngăm nhẹ, biết cách trang điểm, nhiệt tình, kỹ thuật tốt, 10 chuẩn như mr.vuive nói bên trên, 39 good nhất, face đẹp, da trắng, vú làm (90tr) siêu đẹp, bóp cảm giác như hàng thật, tình cảm, biết cách gợi chuyện, kỹ thuật cũng tốt, 44 cao ráo, mi nhon, vú to đẹp face trung bình, 77 ngăm, 33 vú lép, 17 trắng, dâm, răng giả (80 củ), vú còn ổn, có cia, 18 chị 17 face ổn, cao ráo; 03 cháu họ 17, 18 face xấu, 69 kỹ thuật tốt, thẳng tính, 1m55, face ổn.
    =)), ông check nát cái rừng xanh rùi hả

hùng già

Bé Chưa Biết Gì
    11/11/19
    4
    1
    49
    xin chào ae , hôm thứ 7 vừa rồi vô hoàng thành chọn thử e số 2 , e ở cần thơ mới lên , body thì ok , vòng 2 có hơi mỡ , nhưng làm hơi công nghiệp hôm đó mình nhậu nên làm hơi lâu , e nó hj mạnh tay làm thằng nhỏ mất hứng , cũng bú liếm ,đá bi đầy đủ nhưng ko nhiệt tình , vài lời để ae cảnh giác

Tắt ảnh nền