Rạch Giá Massage Hoàng Vũ - Lên đỉnh cùng Bé 11

Lượt xem: 1,262

HẠ KHẢ KHẢ

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/5/23
Chủ đề
1
1
2
An Giang
0 ₿
Chào ae nha. Cuối tuần ngồi lướt lướt diễn đàn tháy hình bé 11 kiềm lòng hog đặng….JJ. Mình phi xe vèo cái từ Phi Thông lên tới Lạc Hồng, Rạch Giá mà nghĩ lại công nhận, mình siêng ghê luôn á trời, chắc e 11 có lực hút quá, hút được tới 30km hihi. Sau 50’ chạy xe thì mình đến Hoàng Vũ Massage chỗ này thì đâu lạ gì với mình nữa đâu, vì tháng nào lãnh lương mình cũng trích ra ít đi Massage thư giản, máy bé trong Massage Hoàng Vũ hog biết có tuyệt chiêu gì mà làm mình bị nghiện ae ơi, mà nghiện này đau ví quá các men.

Hoy vào công đoạn mà ae hóng ời nè, em vui vẻ nhiệt tình, mà cũng chịu khó bắt chuyện lắm nha, da trắng mơn mởn đặt biệt có vòng 3 căng tròn nảy nở nha…nhìn trong hình đã mlem mlem rồi mà gặp em ở ngoài còn mlem hơn nữa túm lại là ổn ae,

V1: Cam Thái chất lượng cao hàng nhập khẩu

V2: Vòng eo 1 nấm tay ai mà thích eo nhỏ eo 56 đồ á thì này đúng gu, mình thì thích hơi có xíu mỡ cho nó mềm mềm ấm ấm gu mình nó lạ hihi

V3: Căng đét trắng như bông bưởi dị á tr, đánh yêu nó thích thích tay lắm, nghe tiếng chát chát mà vui cái tai hahha, mà sợ vỗ nhiều làm em đau nên không vỗ nữa.

Được cái em massage khỏe phê lắm luôn, làm bài bản em massage nhẹ nhàng làm sướng tê tê luôn, mình cố gắng cầm cự được đâu chưa được 20 phút nữa thì kết cục sao ae hiểu rồi đó, mình nhìn em, em cười nhẹ mà nụ cười ấy mình nhột nhột ae ơi huhu chắc em nghỉ bụng sao anh ra nhanh thế huhuhu.

Vì nụ cười ấy mình quyết tâm lần sau sẽ quay lại phục thù với em, lần sau e sẽ hog cười vậy nữa đâu há, Hẹn lần sau.

Mà ae mình có ai đi máy bé bên Hoàng Vũ hog cho mình ít review ơi….để thử do mình Y hay do bé 11 quá đỉnh cao hihi.

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu and Chị 3 Báo

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,530
1,091
38 ₿
thằng anh ăn có chút, mà thằng em ăn 1 cái đau ví liền kkkk