massage Hồng Khánh 1 chiều mưa

Lượt xem: 4,456

bò lúc lắc

Tù Binh
Banned
4/10/15
Chủ đề
2
96
67
sg
0 ₿
Tình cờ 1 ngày cuối tuần trên đường đi Củ Chi mắc mưa về có đi ngang massage Hồng Khánh. Có đọc qua 1 vài bài review nên ghé làm chuột bạch xem thế nào. Vừa phi xe vào thì lễ tân giới thiệu mình 3 loại vé: loại 120k, loại 500k và loại 700k. Nghe bảo loại.500k có tắm chung nên book 1 vé. Lễ tân hỏi có quen em nào không mình bảo không. Thôi thì nhắm mắt đưa trym vậy
Về phòng ốc: mình được đưa vào phòng trong cùng. Phòng rộng rãi, trong phòng có cả xông khô va xông ướt nhưng xông khô bị hư. Vô xông ướt thì cũng nóng cảm giác khỏe người. Xông được 5 phút thì em bước vào.
Đánh giá em út: em này số 1x, cao khoảng 1m58, mặt không còn trẻ nữa, nhưng cũng dễ nhìn. Em hỏi mình xông xong chưa rồi tự cởi quần áo ra dẫn mình vào bồn tắm. Cảm giác như đang ở phương đông cần thơ vậy đó. Vào bồn thì 2 đứa ôm ấp sờ mó nhau chán chê đủ kiểu. Vòng 1 em hơi nhỏ không phải gu của mình. Vòng 2 có ít mỡ. Vòng 3 nhỏ.Thích nhất là cảm giác 2 đứa xoa xà bông cho nhau rồi mơn trớn các kiểu :))). Tắm táp chừng 30 phút thì bước ra em mặc đồ vào lại. Em nói nếu đi vé 700k thì em nude massage Thái luôn.
Massage khỏe: có vẻ sơ sài, ít bài. Đâu được chừng 15 phút. Chắc do đặc thù ở đây nó vậy.
Massage mệt: Bj hun hít từ ngực đến thằng nhỏ, liếm trứng cút, ngậm lút cát. Khám phá các vòng thoải mái. Sau 10 phút thì cũng out trong tê tái.
Về tick típ: vé 500k là bao gồm tiền típ rồi. Không phải bo thêm nữa. Nói chung mình thấy thái độ của em ở đây cũng được, phục vụ nhiệt tình. Bác nào không quá quan trọng nhan sắc các em và muốn thử cảm giác được tắm chung như Phương Đông thì đây là 1 sự lựa chọn không đến nỗi.

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Đù.... đẻ ra thêm gói 700k rồi ah..... kiểu này dễ bị hốt sớm.
Mà ở đây gái xấu quá cũng ko có hứng