Massage Hồng khánh hóc môn quận 12

Lượt xem: 71,336

tuantv123

Tập Sự
Nhập Môn Massage
21/5/16
Chủ đề
0
183
61
0 ₿
Tối nay đang tính đi hồng khánh. Bác nào mới đi cho hỏi số mấy ngon ạ. Với lại còn vụ tắm chung ko ??? Tip tic bao nhiu

Colosi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/6/16
Chủ đề
0
1
1
41
0 ₿
500k là trọn gói nha bác. Em tắm chung luôn. Nude 100% . em số 8 ok. Check thử đi nha.

• Like
Điểm cảm xúc: tuantv123

Xuattinhsom

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/5/16
Chủ đề
2
18
7
36
0 ₿
Phương đông dưới chân cầu tham lương đối diện thiên hòa phải không bạn. Mình đi rồi. Vé vip 250k là 2 em phục vụ. Bữa ko biết vô kêu vip nó nói 2 em mình suy nghĩ rồi tip mỗi em nhiêu nghe tốn quá nên kêu 1 em làm thôi cho locker 30k kêu lấy e ngon xíu mình suy nghĩ 2 em mà chỉ kêu 1 chắc thế nào cũng ngon bà mẹ nó đưa lên một con cá sấu tuổi thì teen đó chắc chừng 16 17 tuổi 3 vòng phẳng lì. mát khỏe thì nó rờ rờ chứ không đấm được nữa. Chừng xíu tới thư giãn thì nó hỏi làm thường hay kỹ thuật kỹ thuật anh cho em nhiêu. Má dị ứng vô cùng. Mình kêu kỹ thuật đi cho 400 mẹ bà nó bj chắc được 10%. Xong xuôi cho nó 400 xong ra gặp tiếp tân mình mắng vốn thẳng luôn có nó đứng kế bên. Tiếp tân xin lỗi nói em nó mới vô làm móa vip 250k mà nó đưa mới vô làm. Mình đi ngang mỗi ngày thấy chỗ này cũng có khách nhiều lắm không biết có phải tại mình xui nên gặp dạng trời ơi không. A e nào đi rồi cho thêm ý kiến chỗ này với. Tại thấy cơ sở vật chất đầu tư cũng ok lắm ko lẽ ko đầu tư nhân viên cho ra hồn.

StevenNguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/7/15
Chủ đề
5
71
63
0 ₿
có 3 cở sở như thế này chung 1 chủ đang hoạt động,anh em nên xem xét lại đừng ham hố kiểu trọn gói mà lại đc nổi tiếng nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Kenneth Pham

hellobaby

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/5/16
Chủ đề
5
166
42
43
0 ₿
tại mình đi làm ngang qua chỗ này hàng ngày, thấy nhin bên ngoài cũng hoành tráng nên đang tính chuột bạch, ai dè bác nói thế nên thôi khỏi đi cho lành

devilhellboy11

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
2/8/16
Chủ đề
6
248
187
SG
0 ₿
mình chưa đi bên đây . nhưng đọc rp bên đa số các em mặt váy ngắn . mà k biết có thật hay là PR hay khong ? nên ở đây chỉ có quán này là ok nhất

Đa tinhxxx

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/11/16
Chủ đề
0
4
1
31
0 ₿
Nghe chỗ này có vẻ vui...có pro nào có số e nào ngon ko cho e để e đi check xem sao