Massage hồng ngọc - phục vụ kém

Lượt xem: 3,875

thamdaidu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/1/17
Chủ đề
1
4
2
44
0 ₿
Mình đã vào ms hồng ngọc vài lần, do ở gần nhà nên hôm nay định vào thư giãn chút. Vậy mà gặp ngay thằng nhân viên chẳng ra gì. Vừa chạy xe vào, thấy ngay thằng nhân viên nhìn cũng trẻ đứng ngay quầy reception. Nó nhìn mình chẳng thèm nói câu gì. Mình xuống xe lại quầy gặp bé lễ tân nói cho anh massage. Thằng nhân viên bên cạnh hất mặt "anh xuống cầu thang cuối nhà, lên lầu quẹo phải. Những lần trước mình đi là có người dắt vào thang máy, dẫn lên phòng chờ. Lần này phải tự đi, thôi cũng kệ. Trước khi tới cầu thang cuối nhà mình đi ngang 1 cái cầu thang bộ. Cái thằng nhân viên khi nãy la "thang máy đi ko được, anh đi thang bộ đi". Hơi điên, nhưng OK, quay lại đi thang bộ, thằng kia đếch nói gì. Lên lầu 1, lầu 2 trống trơn, cuối hành lang bị bít cửa không qua khu massage được. Bực mình đi xuống thì gặp thằng ôn đó. Nó bảo thang bộ dưới kia chứ không phải thang này. Móa nó nổi điên đi ra, nó còn bảo "vậy là anh có đi ko". Đi cái cc mày. Tao di chơi chứ không phải đi xin tiền mày mà mày thái độ đó.
Lên đây phản ánh cho mấy em biết cái cách phục vụ của nhân viên massage hồng ngọc, đi chơi vui mà gặp cái cảnh này thì còn gì điên bằng. Cũng may còn bình tĩnh chạy qua Tây Thi bên Gò Dầu làm cái massage Thái với em 01, sướng như tiên. Anh em nên cân nhắc khi vào hồng ngọc để khỏi bực mình.

• Like
Điểm cảm xúc: mt_2805 and binladen