Q.12 Massage Hongkong - Bé 21 vẫn là chân ái

Lượt xem: 1,851

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Newbee19

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/3/21
Chủ đề
4
39
32
0 ₿
Nhân dịp lễ được nghỉ nên tranh thủ đi du lịch Hongkong bên hông Q12, hihi.
Đến nơi làm thủ tục rồi quyết định chọn số 21, vì cảm giác rất thỏa mãn từ lần đầu gặp bé vẫn còn trong đọng lại.
Lên phòng mình không xông hơi ngồi đợi bé vào. Đợi khoảng 10 phút thì bé gõ cửa bước vào, gương mặt vẫn còn ngái ngủ (do mình đi sớm quá nên bé mới thức, nhìn tội ghê). Hôm nay trông bé hơi mũm mĩm tí, bé kêu về quê lên tăng tới 2 kg, mà gặp lần 2 này thấy còn xinh hơn lần đầu nữa. Vừa pha nước xong bé liền xà vào lòng rồi cởi áo yếm đưa 2 bình sữa vô mặt mình, đã ghê. Rồi vuốt ve tâm sự tí rồi vào tắm rửa.
Bước vào bồn tắm táp chà rửa xong bé thi triển tuyệt chiêu hôn khắp người, lúc 2 bình sữa vừa lướt tới miệng thì mình chộp ngay để thưởng thức. Bé bj 1 hồi mỏi cổ quá nên kêu mình lên giường làm tiếp. Đúng là lên giường nằm làm vẫn thoải mái hơn. Nằm hưởng thụ tí thì cũng bắn hết vào miệng bé.
Về phần massage khỏe thì bé làm kĩ lắm mà cũng có lực nữa. Bé 21 này là gu từ từ chậm rãi, cái gì làm cũng từ từ chứ không phải cố làm nhanh cho xong. Bé cũng dễ nói chuyện, nói hết chuyện này tới chuyện kia cảm giác gần gũi lắm.
Sau phần khỏe thì bé tiến hành chà thái và nuru, lúc bé làm tay mình vuốt nhè nhẹ lên xuống thì bé kêu "anh ơi vuốt mạnh đi chứ nhẹ vậy nhột lắm em chịu không nổi, gồng nãy giờ", kkk. Bé chà xong rồi tập trung chăm sóc thằng nhỏ, được sự chăm sóc tận tình của bé thì thằng nhỏ cũng vỡ òa. Nằm ôm ấp tâm xự tí cũng gần hết giờ rồi tắm rửa lại ra về.
Lần 2 gặp lại em vẫn rất hài lòng như lần đầu.
Thanks anh em đã xem.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.