Massage Hot tại SG

Lượt xem: 2,834

giahuy90

Bé Chưa Biết Gì
8/8/15
6
2
31
Các bác cho mình hỏi, trước giờ mình đi massage nhưng chỉ đi BJ như : boss, tân thành công, hl... Hôm nay, mình muốn thay đổi không khí 1 xí nên muốn hỏi các bác rằng :

" Ở Sài Gòn thì massage chổ nào Csvc Luxury, Ktv thì Beautiful, Service Good vậy các bác? "

KaChiuSoa

Ngao Du Sơn Thủy
Thành viên BQT
30/3/15
1,451
1,141
Là sao bác nói rỏ hơn đi,đọc ko hiểu cái chi mô rứa??? :eek:

giahuy90

Bé Chưa Biết Gì
8/8/15
6
2
31
Là sao bác nói rỏ hơn đi,đọc ko hiểu cái chi mô rứa??? :eek:

Ý mình muốn hỏi là : Bác biết massage nào Cơ Sở Vật Chất Đẹp Sạch Sẽ, Mấy em thì xinh dễ thương, Dịch vụ tốt nhiều skill không ?

KaChiuSoa

Ngao Du Sơn Thủy
Thành viên BQT
30/3/15
1,451
1,141
Ý mình muốn hỏi là : Bác biết massage nào Cơ Sở Vật Chất Đẹp Sạch Sẽ, Mấy em thì xinh dễ thương, Dịch vụ tốt nhiều skill không ?
Đại Nam,Viễn Đông,Festival,Minh Minh Tâm... Đáp ứng 3 tiêu chuẩn của bác,thể loại HJ.

Hido86

Moderator
Thành viên BQT
15/12/13
1,157
714
Viễn Đông, Đại Nam, Minh Tâm, Festival là Big Four ở SG

giahuy90

Bé Chưa Biết Gì
8/8/15
6
2
31
Ở những chổ đấy, các bác biết số em nào xinh xinh không ạ? Mình đi tầm 12h khuya lận, nên không biết mấy e còn làm không nữa.

BigBlue0903

Nhập Môn Massage
5/8/15
122
38
31
Bak hỏi vòng vòng lại quay về ĐN, Fes, MMT, VĐ. Mình thấy nếu muốn thử cảm giác lạ sao bak ko cất công một chuyến đi Tô Châu - Cần Thơ hay Vũng Tàu nhỉ ?

giahuy90

Bé Chưa Biết Gì
8/8/15
6
2
31
Bak hỏi vòng vòng lại quay về ĐN, Fes, MMT, VĐ. Mình thấy nếu muốn thử cảm giác lạ sao bak ko cất công một chuyến đi Tô Châu - Cần Thơ hay Vũng Tàu nhỉ ?

Mình chưa đi Big Four ở Sài Gòn lần nào, nên muốn thử. Mà cũng không biết số. Sợ vô gặp mấy bé khó chịu thôi :)

Mở ảnh nền