Massage Hướng Dương - Ấm cúng với em KTV số 7

Lượt xem: 7,585

massageVIP

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
28/9/13
Chủ đề
15
212
10
0 ₿
Mình đọc thông tin chỗ này trên forum, thấy cũng ok nên thử đi lần đầu. Mình đi cách đây gần 1 tuần rồi. Từ nhà chay thẳng qua Tạ quang Bửu, thẳng hoài đến KDC Bình Đăng và quẹo trái vào đường số 4, chạy qua 1 lần xem cơ sở như thế nào :D, rồi quay lại lần nữa và quẹo vào thôi. Gặp anh chủ hỏi em đi vé nào, anh chủ nói có 3 loại vé 200k 300k 400k, mình hỏi 3 loại khác nhau ntn ^^, anh chủ nói khác nhau khoản *** =)), mình nói đi lần đầu nên chọn loại vé 300k và dặn anh là "em mới đi lần đầu anh chọn KTV ok tí nha anh", anh nói "an tâm các em ở đây nhiệt tình và ok lắm, tay nghề các KTV đều nhau ah", thầm nghĩ chắc số hên chăng? ^^. Anh chủ dắt lên phòng , mình không xông hơi, cởi đồ thi em vào, em rón rén chào anh, mình chào lại. Đang cỏi đồ thì em nhỏ nhẹ nói "để em làm cho..." ^^, ok em phụ anh cởi nha :D. Sau đó em dắt mình vào bồn tắm và nói "nước nóng không anh? Vậy được chưa, và tối rồi anh không nên gội đầu, sợ anh bệnh... :)" ok cảm ơn em, em tắm 'thằng nhỏ' sạch sẽ, xà bông lau mình... Sau đó lên giường em lau khô cho mình, rồi em kêu nằm xuống. Bắt đầu là massge khỏe: em massage body có lực khỏe người, bớt mệt mởi, đến massge cổ đầu, tay, rồi đến đá nóng. Phải nói là khỏe người ra... Trong quá trình em massage mình thì noi chuyển với em, em người miền Tây dân dã thật thà, và hỏi thăm em la KTV số 7, tên Nhàn thì phải ^^, mình ko nhớ rõ tên đúng không? do lo hưởng thụ massage :D
Đến màn massage mệt: em lau thằng nhỏ lần nữa rồi BJ, lau cột, dọn bi, nút bi nữa mới phê nha ^^, rồi đến lic ti, nút ti mình, em đi lưỡi nua... :D Mình không chịu nổi out và có xoa V1 em và nút ti em .... :D
Xong xuôi em lau thằng nhỏ và mình nằm nghỉ tí, em lau body mình lần nữa do tối minh không tắm lại. Kết thúc lần đầu tại Hướng Dương quá ok ^^.
Công nhận là trogn các cơ sở massage mình đi thì chỗ này massage khỏe là ok nhất. Mình không hpai3 là người cơ sở massage hay PR cho cơ sở gì cả, mình đi thấy sao nói vậy, các bạn có đi thì xem thực tế nhé.
V1: 7đ
V2: 7đ
V3: 6đ
V4: không khám phá
Tic: 300k
Tip: 500k
Xuống anh chủ hỏi "bé làm được không em? ^^ Mình nói: Lúc vào em nhức đầu ra về thì bớt nhức và khỏe ra " ^^

Le tuan hoang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/6/22
Chủ đề
1
6
5
0 ₿
Hôm nay 27/6 đi hướng dương ở quận 8. Mình chọn ktv số 12 . Khá là ưng ý. Kỉ thuật massage thì 10đ từ khoẻ cho đến mệt. Ae yên tâm chọn số 12 nha. Ai mà gu mạnh thích massage bài bản thì nhớ chọn số 7. Chỉ có hài lòng
V1: 10đ
V3: 10đ
Kỉ thuật masage 10 đ
Số báo danh 12
Mình đi vé thái thường 300k nha.

• Like
Điểm cảm xúc: ThichVuiVe

ThichVuiVe

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/10/19
Chủ đề
11
73
23
0 ₿
Tui mới đi về , giữa 2 số 16 vs 12 . Hẹn 12 dịp sau kkk

Kevin Kiệt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/8/22
Chủ đề
1
39
9
0 ₿
Mình mới đi gặp em số 7 ngày hôm qua, em tên Quỳnh quê Kiên Giang, về kỷ thuật thì ko phải bàn nhé, còn massage mệt thì chu đáo, em có phần hơi kiên dè, khi BJ mình, mình nói em rên mình mới sướng thì em mới rên, kêu mình tay làm gì làm đi. Mình có nói em 69, có bo thêm vì mình lên chậm nên em cũng hơi mệt mỏi.
xét về điểm:
Kỷ thuật: 10
V1: 10 vì to tròn săn chắc
V2: 9
V3: 9 săn chắc, bóp đã tay
V4 9 tùy cảm nhận của ae, nói chung ngon
Vé: 400
Tip: 500, BJ, 69

• Like
Điểm cảm xúc: 761311

ThichVuiVe

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/10/19
Chủ đề
11
73
23
0 ₿
Chúc mừng bác ngon chym , thử 15 đi bác

ThichVuiVe

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/10/19
Chủ đề
11
73
23
0 ₿
Đã đi rồi nhưng chưa viết bài review nha bác . Số 7 này cũng kiểu làm lâu năm rồi đấm bóp khoẻ này kia thì đặc trưng của tiệm nên bro yên tâm . Còn yên tâm thì thử 15 :v tui mới đi về