Massage Hương mê - Nơi chúng ta tìm về...

Lượt xem: 2,684

Blow job

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/2/16
Chủ đề
3
18
2
43
0 ₿
Xin chào các đồng dâm
Chuyện là đi ở đây cũng 2 lần
Nói chung cơ sở vật chất thì bình cmn thường( ko mún nói là tệ)
Quan trọng về vấn đề em út là chính nhé.
Em mình đi tên Ly người Sóc Trăng
Face 5 điểm vì khu vực này mình cũng ko đòi hỏi cao
Vòng 1 tầm 5-6 điểm
Vòng 2 ổn áp ít limit 7 điểm
Vòng 3 căng mịn nhưng ko to thôi thì tui dễ tính cũng cho em 7 điểm
Vòng 4 nước nôi cũng có nhưng không nhiều chắc có lẽ tui ko phải gu em nên 6 điểm nhé
Giá cả thì hiện tại 200 tic - tip như vé trở lên.
Nhưng cái hay chỗ này là bào bản đầy đủ nhé. Đầy đủ ở đây là mx khoẻ thì có đá nóng mọi thứ ok con dê.
Massage gàn thì em quét lỗ dậu đi lưỡi khắp người. Phần chính em bj với hj 50-50
Nói chung 1 chỗ này đáng để xã lũ tuy nhiên hơi xa xôi với mấy anh em.
Sẵn đây anh em nào đi nhiều ở đây hay có em nào ổn áp cho tui xin thêm số về report cho nhé. Vì tui ngồi chờ thấy nhiều em tươi mà ko biết tên tuổi hay số tức gì đâu.

• Like
Điểm cảm xúc: Cậu tám

Betapmasssage

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/12/19
Chủ đề
3
59
10
0 ₿
Chắc hợp chủ thớt... mình đi chỗ này 1 lần lúc mới khai trương được giảm 30% mình đi vé King 500k hay 700k gì đó không nhớ chính xác. Vô Service như cứt ( sorrry dùng từ hơi thô lỗ ), tắm thì éo nude để nguyên bộ bikini tắm, vô tắm như vip thường éo có cái gì luôn ngay cả rửa thằng em cũng phải tự rửa. Matxa khỏe thì khều khều có đá nóng nhưng đi đá nóng là đi cở bản cầm cục đá chà lên chà xuống chứ éo có biết bài như bên Bảo Khang. Matxa mệt thì éo nude BJ thì ít HJ thì nhiều làm cho nhanh như kiểu cho xong. Thậm chí KTV còn nói ở đây Service vậy đó anh dưới Bình Dương cũng vậy ( em này chuyển từ bình dương lên ).
Ghét tip bằng tic rồi đi về thề không quay lại.
Nhưng công nhận KTV trẻ và đẹp

Blow job

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/2/16
Chủ đề
3
18
2
43
0 ₿
Sao thông tin bạn lại khác chỗ mình đi á. Chỗ này có 2 giá vé 1 là 200 1 người làm 2 là 400 2 ktv làm.
Chỗ này khúc trần hưng đạo dĩ an bình dương khúc BigC đi lên nữa á. Ko biết phải chỗ bạn nói ko

Blow job

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/2/16
Chủ đề
3
18
2
43
0 ₿
Bác chạy lên khúc Big C bình dương search đoạn đường Trần Hưng đạo chạy vô nó nằm ở giữa nha, tôi không nhớ rõ địa chỉ nó tên là Hương Mê á. Nếu đi từ cầu vượt linh xuân chạy lên hương BiG C bình dương đường trần hưng đạo sẽ nằm bên tay trái. Rẽ vào bác đi khoảng 1-2km là cơ sở bên tay trái lun nha