B.Dương Massage Hương sen và thiên nga

Lượt xem: 13,881

Chuối069

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/3/22
Chủ đề
1
1
4
0 ₿
Đầu tiên xin chào các bác , em là tvm vào đây chưa được lâu , chủ yếu là để xem ae rp ms tại BD để tham khảo, nhưng mà ôi thôi , các bác hoạt động ở BD ít quá vì thế nên em đã có dịp tự xử vài lần ở nhiều nơi và sụp hầm khá nhiều lần , điển hình là nơi mà ai cũng biết ở bd ( con vợ của thằng nobita ) , nhưng vẫn có 2 nơi em đánh giá là khá tốt so với tầm giá .
Massage hương sen :
- địa chỉ : TC3, Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương
- dịch vụ : 200k , 300k , 400k ( 2 lần thư giản ) , 500k ( 2 ktv ) .
- đánh giá : csvc hơi tồi tàn , nghe đâu quán cũng mở được khá lâu nên cũng ko để ý mấy , nghe e ktv bảo là sắp chuyển sang nơi khác rồi , nên tương lai chắc csvc sẽ ngon hơn , về phần massage khỏe em đánh giá 7/10 ( ko có gì để nói ) , massage mệt em đánh giá 9/10 khá tốt , bj nhiệt tình lắm chứ ko công nghiệp như con vợ nobita đâu các bác yên tâm , lần sau sẽ thử đi vé 400k xem có tắm tiên không .
Massage thiên nga :
- địa chỉ : DA1-1, Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương
- dịch vụ : ở đây thì có 3 loại vé nhưng loại đầu tiên thì em quên mất bao nhiêu rồi hình như là 200k ( ko nude ) . 300k ( nude ) , 500k ( thư giản 2 lần ).
Đánh giá : lần này thì em đi vé 500k cho sang , csvc cũng ko tồi nhưng ko cũng ko tốt , so với giá vé thì em vẫn chấp nhận được , xông hơi 1 lúc chưa thấy ai vào nên em ra ngoài hẳn thì có tiếng rõ cửa rồi em bước vào , ẻm cơi đồ thì em ối dồi ôi luôn , bưởi năm roi các bác ạ , v2 thì ko phải mình dây nhưng ko nhiều mỡ , v3 thì vỗ phát là đàn hồi tay văng ra luôn , nói chung là ko chê vào đâu được , em tắm cho mình rất kỹ , sau đó thì cúi xún húp chọn thằng em mình , cơ mà vì đang say nên khá lâu ra thấy em cúi mỏi người đổi thế liên tục thấy cũng tội nên kêu em thôi ko làm nữa lên massage đi , về phần massage khỏe em thấy làm khá tốt lại còn lâu nữa , chắc cũng tầm 30p trở lên , nói chung rất đã , em bảo là em mới vào làm được 5 ngày thôi nên kinh nghiệm còn non nên a bỏ qua cho lần tắm vừa nãy nha , nghe nói mà đức ruột ae ạ , thề dễ thương thật sự nên bỏ qua , tới phần ms mệt thì vẫn thế hầu như là bj , chỉ khi em mệt mới chuyển sang hj 5 6 lần gì đấy r lại bj , cuối cùng cũng out trong sung sướng , chưa hết giờ nên em lau sạch thằng em mình rồi leo lên nằm ôm mình tới tận lúc hết giờ tắm lại lần nữa r đưa mình ra tận quầy
Tổng kết : 2 địa điểm này em đánh giá là làm khá tốt so với mức giá , đó là đánh giá cá nhân , các bác đi mà ko như mong đợi thì đừng đổ lỗi cho em , em ko pr gì đâu , đừng chửi em , em mới vào tội em :<

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Cảm ơn bác, lần sau cho vài tấm csvc xem thử bác

Leminhtinh313

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
1
12
4
0 ₿
Cám ơn vì rv , ngoài Thượng H ra còn đâu tới Z ko ae có *** zalo nào cho mình tham gia với 0773609232

Firefox

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/6/22
Chủ đề
0
3
1
0 ₿
Mình đi 1 lần ở Hương sen 1 gần trường Bến cát, đi gói 300k KTV k thèm massage vô nói là e mới làm k biết, lúc massage mệt do nhậu say k ra đc nên kêu nhưng rồi nằm nói chuyện, nói chuyện chút thì biết e đó còn trinh và nói a có chơi đá ko, hồi tối e mới chơi xog đã lắm . Nghe xog chạy về luôn, tic=tip 600 hay 650k j đó k nhớ

Kjng>Love

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/4/22
Chủ đề
0
14
2
29
TP HCM
0 ₿
2 chỗ tip sao vậy