Q.8 Massage Khánh Băng: Số 03 - review về góc nhìn cá nhân cho ae

Lượt xem: 2,978

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bigdaddy

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/11/20
Chủ đề
1
3
0
0 ₿
Chào anh em, trước đây khoảng tầm trước đợt covid thứ 2 thấy nhiều ae review KB khá ok, đương nhiên có em chưa tốt mình đã check và không phủ nhận. Một thgian mình đi công tác trở lại thì thấy nhiều ae review phàn nàn. Cũng đúng vì lứa cũ khá ok nhưng không thấy làm nữa và có tuyển mấy bạn mới vào. Mình đánh giá KB thuộc tip massage tầm trung, giá không quá cao nhưng cũng không quá thấp. Mình và các ông bạn thì thích tới KB vì kín đáo. Hôm vừa rồi có mục sở thị KB, bước vào cửa vẫn là thái độ niềm nở tư vấn của chị chủ và em trai locker. Mình chọn random gói Thái thì em trai dẫn lên em 03. Đánh giá:
V1: vừa tay không to
v2: khá ổn
v3: em mình dây nhưng cũng không quá lép tầm 90
v4: không lông khá khít, vuốt một chút là ra nước rồi

Lúc vào thì được em tắm trước kĩ càng, lau khô mình.

Massage khỏe thì cũng khá ok đủ bài có lực chỉ có điều không so với những chỗ chuyên khỏe thôi, khoảng tầm 30-40 phút.

Massage mệt thì sẽ có nuru, các em sẽ trườn mặt sau rồi lật lại trước tuy nhiên khá ít bài. Vấn đề mình không phàn nàn vì phải nhìn vào giá vé và tip. Bình thường mình đi với sếp vải tốn 1tr4 cho massage có nuru ( tic + tipmin) còn ở đây vì tầm giá thấp hơn nên mình không suy nghĩ nhiều làm gì, tiền nào của đó. Sau đó em 03 thư giãn mút đầu ti, liếm khắp người mà mình quên hỏi có wc không. Bj kêt hợp HJ. Nói chung em làm nhẹ nhàng mình thấy không quá vội.

tổng: 200 tic ( nói trên diễn đàn ) + 400 tip =600k; anh em nào thêm option thì cho thêm em nó, đương nhiên tip = tic 300k thì cũng được nhưng mà hơi kỳ mất số dân chơikkk

Lời kết: Đọc đến đây chắc nhiều bác chửi thầm mình pr hay phe KB rp, về mình, bản thân cũng cảm thấy nhiều thay đổi ở khánh băng: cơ sở vật chất đã làm lại, ổn hay không tùy các bác thẩm. Nếu các ae muốn check kiểm định thì hãy đi vé thường trước, được em nào thì xin số đặt hẹn khỏi phải chờ. Dàn mới có thể có em chưa quen với tác phong của Khánh Băng nên mong bên cơ sở có đọc được report này nên đào tạo lại tác phong để các bạn chưa đc thì hoàn thiện. vé thái nếu 90 phút thì quá chuẩn, thêm 10 phút thì chắc chắn các ae sẽ rất hài lòng. Làm nuru lâu hơn 1 tí, với lại hạn chế nhắc khách tip thêm. Nói thật lòng, nhiều ae đến KB có kinh tế có eo hẹp nhưng cũng ráng ủng hộ môn nghệ thuật này, đi các spa cao cấp vài trăm hay triệu thì với khách vip họ không đáng còn với ae công nhân viên chức tip thêm 100,200k cũng khiến họ suy nghĩ và mất hứng, do đó hạn chế nhắc tip và quán triệt cho các bạn nhân viên. vì mùa dịch sống nhờ khách quen ae ủng hộ. Nói chung góp ý để Khánh Băng phát triển và có nơi ae giải trí. Thân ái1

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.