Q.8 Massage Khánh Băng so 04

Lượt xem: 2,401

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Dungpro

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/12/20
Chủ đề
1
1
5
0 ₿
Chào as bên cong đong masage .nay tui xin phép dc giới thiệu đôi điều về số 04 sau khi trải nghiệm ,để ae đi choi sau có nhiều sự lựa chọn.
Nói về cơ sở thì ae trải nghiệm cũng biết tương đối khá sạch sẽ. Đây là điểm khá tốt của tiệm ,.tui xin vào thẳng chủ đề.!
Số 04
Tướng khá cao ráo, hơi mum mỉm 1 xíu.đậm chat miền quê. Nghe e tâm sự là gái 1 con. E đc ưu thế là nước da trắng ,nói chuyện dể thương,...
Vòng 1.to,trắng,hàng thật 100% nhé ae
Vòng 2 ,khá dc vì e to con
Vòng 3 thi ok nè,to lắm
Vòng4 ,cái này tui thích nhat luon ah,mới đụng 1 chút mà nứoc tè le. Chắc do e moi đi làm nên còn ngon lắm.
Ms khỏe : e làm cũng khá ok,dc hơn e số 15 ,it ra e biết đam bóp, chac do chủ tiệm đào tạo khá dc.khoản này tui thích ở ms KB.e chưa rành lắm nhưng chịu kho học hỏi
Ms mệt: e còn ngại ngùng khi làm thái nên làm ko tốt ae bỏ qua cho e nó.đac biệt e nó Bj 100% nhưng ko có CIA. Chuyện khác e nó cũng khá thoải mái ,nói chung e chịu khó làm để bù lại những điểm chưa tốt của mình.e nó tầm khoản 30tuoi.cái tuổi vừa đủ chững chạc để nói chuyện làm ae vui lòng
E số 04 đáng trải nghiệm nếu ae thích to con 1 chút,vòng 4 nước tran bờ đê thì e nó đáng trải nghiệm.nhưng phải bỏ 69 va CIA
Tic:300
Tip:=> vé nhé ae.
Ae đi choi làm on biết chơi dùm,đừng tip it hơn vé tội nghiệp máy e, sợ mấy cha đi chơi vé 300 tip 270k.tui lạy mấy cha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.