Massage Khoẻ Q.3 Massage khoẻ 3A võ văn tần

Lượt xem: 5,575

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Chào các đồng dâm lại là e đây, sáng sớm mở mắt dậy đã thấy 1 cơn mưa phùn rồi, lòng đang lạnh vì hôm qua gặp 1 e k đúng gu cho lắm lại gặp thêm cơn mưa nên trong lòng lạnh càng thêm lạnh, quyết định hôm nay tìm về lại ổ gặp lại ng đã cho mình đạt đúng cảm xúc, móc điện thoại gọi cho cs thì ôi thôi hung tin lại đến e nó hôm nay đèn đỏ nghỉ, mọi thứ như tối sầm lại, đang suy tư nhâm nhi ly cafe thì vk nó bảo nay nhức ng quá dẫn e đi spa đi, mà mấy bác bit rồi mấy spa chăm sóc da thì dc chứ vô đó mát xa để chống mỏi mệt thì xi nhê gì, thế là chở ngay đến điểm mát xa khoẻ thân quen với mình nhưng xa lạ với con vk :), mát xa chỗ này nằm chung với khách sạn, chỉ có 1 tầng nhưng ấm cúng và đầy đủ tiện nghi nhé mấy bác, từ xông khô đến xông ướt, từ ngâm chân đến bôn ngâm mình đều có đủ cả, và đặc biệt là có quầy thức ăn nhẹ, đương nhiên là miễn phí tất cả rồi, ở đây có chỗ xông hơi riêng cho nữ nữa mình k vô dc nên cũng k thể review chi tiết dc

54EBE39A-6BF1-47BB-B20F-EB591CF4A8BA.jpeg 3022E248-0EFA-453A-82C8-14FB60A08BA9.jpeg 830FE438-BC1E-4B5B-B029-9617C4B3C7ED.jpeg 5351C5A0-4CA0-4437-B1A2-E4C3399A7C39.jpeg
Do là nay đi với vk nên k xông lâu dc nên mỗi thứ trải nghiệm 1 xíu để tranh thủ lên phòng cùng lúc với vk. Sau khi tắm xong thì dc locker mời lên phòng, dc cái thái độ nhân viên ở đây rất lịch sự và mến khách, gặp khách lúc nào cũng chào khách, mình dc chào nhìu mà ngại lun á, nay đi cặp đôi nên dc đưa vào phòng riêng chỉ có 2 vk ck mình rất riêng biệt và ấm cúng, nay đi ramdom thì gặp dc 1 bé cũng khá xinh, có lẽ do may mắn mà ở đây thì hầu hết mấy bé toàn từ 2x trở lên, xinh có cá mập có, mà canh bản đi khoẻ thì k quan trọng vấn đề đó lắm miễn sao làm cho mình dc khoẻ là ok rồi.
Ở đây thì có nhìu dịch vụ mình chọn bài tổng hợp còn vk mình thì chọn bài vai cổ gáy mắc hơn 50k, vào phòng mình nằm up bé bắt đầu miết vai và cổ mình, thấy mình nghẹt mũi bé cũng chủ động bôi dầu nóng lên khăn để mình ngửi cho thông mũi và dễ chịu hơn (+ điểm vì hỉu dc suy nghĩ của khách hàng muốn j) miết cổ và vai 1 hồi thì bé nói a đang bị gió nhìu lắm miết thôi mà ra gió quá trời để e cạo gió cho a nha (k bị gió mới lạ, tuần vừa rồi cứ tắm bồn xong ra nằm máy lạnh ở mấy cơ sở hèn chi long thể cũng bất an), sau 1 hồi cạo gió thì ôi thôi cái lưng ngọc ngà của tui toàn là gió thôi

Xong phần cạo gió tới phần nhấn bẻ lưng, vì tính chất công việc chạy xe ôm ngồi nhìu nên e bẻ tới đâu xương kêu tới đó, nhấn ở đâu phê tới đó, ở đây mấy bé đã dc đào tạo bài bản ai cũng có tay nghê tốt như ai, 75p 1 bài hầu như mấy e k bao giờ nghỉ tay, dc cái mấy e quan tâm tới khách hàng hay hỏi mình nhức ở đâu nhìu k, mạnh nhẹ ntn nói để e làm, nói thiệt đã vô đây thì chỗ nào cũng mỏi hết e ơi, mà vô đây rồi thì khi đi ra ng nhẹ hơn hẳn, đúng là bài bản có khác. 75 phút nằm cho e mát xa bên tiếng nhạc du dương nữa thì thời gian trôi qua như cơn gió, nếu k có vk chắc làm thêm suất nữa rồi mới về quá. Đánh gia chung về cơ sở tuy chỉ có 1 tầng lại chung với ks nhưng dc cái ấm cúng, yên tĩnh, csvc thì k thiếu thứ j, đánh gia về ktv ở đây thì lịch sự lễ phép, tay nghề thì dc đào tạo bài bản, bé làm cho mình mới 26t mà đã hơn 6 năm nay nghè rồi, vô đây rồi ra chắc chắn khoẻ, à hệ thống ở đây chuyên khoẻ nên mấy bác đừng nghĩ sơ múi dc j nha, bác nào cảm thấy đẹp trai khoai to dẻo miệng nữa thì có thể xin sdt của mấy e, hay dở là do các bác. Ở đây tiền vé k có chung với tiền tip tuỳ lòng hảo tâm của mấy bác thôi, nhưng mình nghĩ cứ tip = vé là ok rồi. 2 vk ck mình đi tổng thiệt hại hết 1150k cho cả vé lẫn tip, vì vé vk mình 300k lận, bo thêm 50k cho locker nữa là vừa tròn 1củ2.
Bài trải nghiệm của mình đến đây là hết rồi, nếu mấy bâc muốn đổi gió, muốn thuần tuý thì đây là chỗ đáng để trải nghiệm với dịch vụ ở đây, cám ơn mấy bác đã xem bài trải nghiệm của mình, chúc mấy bác cuối tuần vui vẻ bên gia đình, ông nào chưa có gia đình thì vui vẻ bên mấy e nhé. Chào thân ái

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Cái bụng này trườn Thái ăn đứt dàn KTV DbTĐ vs DbQ1 B05

• Love
Điểm cảm xúc: heo sữa

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Chu choa sườn ba rọi hấp dẫn àh. Like bác Heo.

• Like
Điểm cảm xúc: heo sữa

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,854
4,623
30 ₿
cảm ơn bác đã chia sẽ nhé, bữa nào thử mới được