Massage khoẻ Apple Spa - Kỳ Đồng, Q.3

Lượt xem: 17,197

Jococo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
22/7/15
Chủ đề
2
65
33
35
0 ₿
Ông này report chính xác. Thêm 1 cái nữa là máy lạnh chả lạnh phải tăng cường quạt máy. Nói chung chán thà ra cơ sở mới mở đàu đường nguyễn bỉnh khiêm ok hơn

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

Dương_Quá

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/2/18
Chủ đề
0
1
1
39
0 ₿
Đi massage khỏe lành mạnh có 2 thành phần : Thành phần đầu tiên đúng kiểu thanh niên nghiêm túc, vô chỉ để tận hưởng cảm thụ chứ không màng đến gái, giống như đi ăn 1 dĩa cơm sườn ngon có chén súp ngon kế bên mà không húp. Thành phần thứ 2 trong đó có em: Massage mệt khỏe gì đều đi nhiều rồi, nhiều đến mức mà chán cái mệt, hoặc đang mệt thật muốn đi khỏe, nhưng đi massage khỏe mà có chút kích thích nhẹ thì cảm giác đó là đã nhất, vừa mới lạ, vừa hồi hộp. Vì vậy 2 bên đừng nên chê cười lẫn nhau, ai cũng có lý do riêng, miễn sao các cụ đừng thả dê quá mức, tuyên truyền quá mức ảnh hưởng đến các em hí hí. Em tuổi nhỏ lại mới tham gia có gì nói không phải các cụ bỏ qua cho, thanks all

• Like

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
667
451
0 ₿

Chia buồn bác. Để mình góp ý, bé Bác làm tên My ở Đăk Lak. Mặt xinh nhưng cứ như đưa đám. Buồn lắm.

Lần sau yêu cầu Tú ( người Bắc) , Huệ nói chuyện vui.

Còn muốn bài bản thì Hằng. Được yc nhiều

Chúc bạn may mắn lần sau

• Like

boydethuong404

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/10/15
Chủ đề
1
64
24
0 ₿
Bác ơi hồi lâu e có inb xin thông tin bên DN mà ko thấy bác rep. E có nhã hứng đi lại mong bác check inb e với. Thanks bác nhiều :D

huymen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/9/15
Chủ đề
3
98
13
35
0 ₿
chỗ này em đi rồi. Đợt đó có km bên D2 bình thạnh, chỗ này đấm bóp ok lắm. Chị chủ cũng dễ thương, nhìn dâm dâm lạ, ko biết chị ấy có ms ko nhỉ :))

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
667
451
0 ₿
Anh chị muốn massage Khoẻ thêm đụng chạm nhè nhè có thể qua Thiên Hải
10 Nguyễn Ngọc Lộc

Số 06 nhé. Mới chuyển từ massage khoẻ lành mạnh qua đây. Còn nhút nhát và chịu học hỏi lắm nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: DarkKnight and CAT&DOG

Daibangdo1005

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/1/21
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Dạo này bác có quay lại đây check ko.