Massage Khỏe - Bùi Thị Xuân

Lượt xem: 41,143

5DmarkIII

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/8/17
Chủ đề
0
5
1
0 ₿
So với các địa chỉ MS Khoẻ khác thì nơi nay làm tốt, do đó khách lúc nào cũng đông. Nhân viên làm rất tốt và vui vẻ. phục vụ nhiệt tình. Tay nghè các em đồng đều nhau. Đây là một nơi thư giỉn đúng nghĩa và xả stress tuyệt vời.

Funny

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/8/17
Chủ đề
0
6
0
32
0 ₿
Đã thử ở đây tay nghề rất tốt, đến lúc nào cũng đông khách.

Voicang

Tập Sự
Bé Tập Massage
30/1/17
Chủ đề
0
35
6
45
0 ₿
Chi cho khổ vậy ! Làm cứng đờ ra mà lại không xuất được thì lại tốn bạc đi check hoặc phải phi đến mấy lò lấy nọc rắn, lại tốn phí nữa. Thà đi check hoặc mát xa mệt cho xong.

5DmarkIII

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/8/17
Chủ đề
0
5
1
0 ₿
Chỗ này cũng là massage mệt thôi bác, tay nghề thì không sao so sánh với Khỏe MS được, còn mệt thì không thể so sánh với MT, VĐ hay ĐN được mặt dù giá tic gần tương dương.

Đi tìm 1 nửa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/3/18
Chủ đề
0
1
0
41
0 ₿
Mình đến đây đã lâu và có vài nhận xét như sau:
1. Cơ sở vật chất: tốt, sạch sẽ, mọi thứ hoàn hảo, chỉ chú ý đôi dép lào đi cẩn thận vào nhà tắm nó trơn
2. Nhân viên: kỹ thuật tốt, tay nghề chắc chắn, vui vẻ dễ chịu. Vào đây để phục hồi sk là ok. KHUYẾN CÁO AE BOOK QUA ĐT TRƯỚC VÀ REQUEST CÁC SỐ: 157, 55, 74, 69.
3. Dịch vụ: gởi xe trà đá chuối trứng free
4. Giá cả : update 250k cho gói cơ bản, 300 350 mát xa thái nhật . TIP nhân viên khoảng 150k trở lên tùy mình

DavidDuong

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/4/18
Chủ đề
0
11
0
33
0 ₿
Các bác nếu có đi chơi Vũng Tàu cũng nên ghé qua Foot massage 56 Xô Viết Nghệ Tĩnh để phục hồi sức khỏe nhé.
Tic chỉ 100k cho 70 phút, tip cũng từng ấy thôi. Chất lượng chuyên môn massage ở đây rất chuẩn, hiếu khách, nhiệt tình. Cơ sở vật chất cũng khá mới.
Có thể gọi em Nguyệt hỏi thêm chi tiết: 0933 956 839

Chú ý: Ở đây không có mát gần đâu nhé. Nếu muốn mát gần thì mình sẽ up một vài địa chỉ ở VT

Dlbtbmm

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/3/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
REVIEW MS KHỎE Q. 7( 41,ĐƯỜNG SỐ 41)
Tôi đã làm chuột bạch tại cơ sở KHỎE Q. 7, tôi xin review cho các bạn từ đoạn gửi xe máy cho đến lúc ra về để các bạn biết mà né cơ sở này ra kẻo mất tiền mà chẳng được gì :
1/. Mình đi SH vào gửi xe ko có thẻ xe nhé, mất ai đền ?
2/. Vào tới lễ tân hỏi mua vé gì? Mình mua vé 350k(đá nóng), ở đây ko có xông ướt, xông khô hay tắm gì hết nhé, không khúc này chua thu tiền nhé.
3/. Tới công đoạn phát cho bộ đồ vào cái tolet như cái phòng trọ tự thay.
4/. Thay xong thì vào phòng hỗn hợp, ồn như cái chợ, leo lên ghế massa nằm chờ em làm luôn.
5/. Tới công đoạn massa thì nhân viên làm xơ xài cho đủ bước rồi báo là xong trong sự chưng hửng của mình.
6/. Vào tolet thay đồ rồi ra trả 350k về(xe vẫn còn là vui nhất )
PS: Mất 350k đi massa cho khỏe rồi về nhưng khi bước ra thì giống như mình chưa từng tới đây massa, không có 1 cảm giác gì gọi là đỡ nhức mọi.... . (Mất 350k thật đau ) ANH EM NÊN NÉ CƠ SỞ NÀY RA.