Massage Khoẻ Massage Khỏe Có Đụng Chạm.

Lượt xem: 28,090

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Gu mình thích đi massage khỏe nhưng kiểu KTV biết cách vô tình hay cố ý đụng chạm thằng ku trong lúc massage chân đùi hoặc mông thì có cảm xúc thật sự. Ko biết có em massage khỏe nào làm kiểu như vậy không mong mấy bro chỉ giáo nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage tại nhà ở hà nội

Minh.ta

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/3/17
Chủ đề
0
11
3
36
0 ₿
này có mấy em chăm sóc đầy đủ chớ ha mấy bác, em đang tìm cho sếp kg biết giá cả đây như nào vậy ạ

Baobao2014205

Tù Binh
Banned
4/1/15
Chủ đề
0
12
8
0 ₿
mới đi bên số 170 Trần Phú Q5, Mass Khỏe cực tốt, không ngờ bữa hôm gặp bé số 8 làm khỏe mà đúng ý các Bác đang nói, có chạm nhẹ nhẹ hoài thích lắm

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

MEMASSAGE_SAIGON

Tù Binh
Banned
15/2/23
Chủ đề
0
18
4
TPHCM
0 ₿
hihi, cảm ơn Bro, em mới đi về hồi nãy, massage 100 phút mà sao vé có 99k à, em thấy lạ lạ chỗ này mà cũng ngại hỏi, mình làm ra vẻ không quan tâm đến tiền bạc, nói bao nhiêu đưa bấy nhiêu..... kkkk.
Vô yêu cầu em số 8 mà ngay lúc em đó off, thôi đi ngẫu nhiên luôn thì gặp em số 9.
Bé này hình như sinh 2k1, ban đầu mình vào massa cũng muốn xem quy trình thế nào nên em nằm im re, mà đúng là massa bài bản khỏe hẳn, ngâm chân, chà đá, đắp tủi thảo dược, rồi phê nhất là đoạn xoa tinh dầu toàn thân. Tay bé đến đâu cảm giác phê khác hẳn đi massa công nghiệp kiểu HJ các bác ạ. Đoạn thoa vào đùi mình "lịch sự" hỏi thăm bé vuốt lên cao cao chút được không? .....kkkk , bé thấy em "lịch sự" quá nên bé vuốt cũng khá ok, càng vuốt em càng kêu mỏi chỗ đó đúng rồi em vuốt thêm đi.... hihi. Đoạn sau thì thôi cho em xin dừng ko nói nữa.... kkk
Nói chung là chỗ này em đánh giá csvc 9 điểm, quy trình massa 9 điểm, em không có xông hơi nên cũng ko rõ xông hơi thế nào nhưng chắc là cũng sạch sẽ. Đặc biệt là giá vé sao rẻ quá nên em Bo luôn cho bé 200k. Tính ra tổng thiệt hại 300k / 1 lần massage 100phut.
P/S : lần sau em đi tiếp quyết tâm tìm bé số 8 rồi report để thasnku Bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Samco205 and mrbeansg

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Ủa này là gói toàn thân hay foot only hay ntn bác? Mình thích kiểu foot rồi lướt thôi chứ hok thích nằm sấp nằm ngửa nhìu

• Like
Điểm cảm xúc: MEMASSAGE_SAIGON

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Gói nào là gợi ý vuốt lướt đc bác nhỉ? :D
Phòng riêng hay chung ta. Thấy ngâm chân, msg tinh dầu r cổ vai gáy là 160k/60ph. Có vuốt thì tip nhiu mà ko vuốt thì bnhiu là đủ? Hehe

MEMASSAGE_SAIGON

Tù Binh
Banned
15/2/23
Chủ đề
0
18
4
TPHCM
0 ₿
em đi vô có biết 60 phút gì đâu, em lễ tân áo dài mỏng lét ra tư vấn gì em ok luôn . kkkk

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Hmmm mới đi về. Muốn phản biện lại cái cmt này 1 chút. Ko biết b là ng của cơ sở, có seed quá đà ko hay mình kỳ vọng hơi nhiều nhỉ?
- phần CSVC: oke mình đồng ý, mới đẹp và sang trọng
- KTV: cũng số 9, trẻ, nhìn khá, tầm 7đ.
- maxa: phần khoẻ y như b nói nhưng phần tiếp theo b bỏ lửng "xin dừng ko nói nữa"... làm mình cũng khá hoài nghi

đúng là em vui vẻ, chịu nói chiện, còn chọc ghẹo mình nhìn a to khoẻ chắc giống tốt pla pla, nhưng đợt mãi ko thấy vuốt cao hơn, mình gợi ý thì có... nhưng cũng chỉ tới đó dù mình có thể tip bằng vé hoặc cao hơn nhưng ko có j xả ra như mong đợi

sau đổi chân cũng y vậy, mình nhắc a mỏi ở giữa hay e suốt vào trong 1 tí cũng đc, e cũng chỉ kêu không, cười mỉm mỉm, mình vẫn giữ ko khí vui vẻ, cố ghẹo e 1 tí, cũng cười cũng đùa, nhưng chỉ tới đó thôi, cùng lắm chạm đc sát bẹn, ko hơn...

Thực ra mình cũng ko kì vọng nhiều, xác định là mx khoẻ, và với mức tip 200k như b thì rõ ràng là quá thuần khoẻ r. Nhưng cách b review nó... lưng chừng, làm mình đi theo sau hụt hẫng

Mình ko ép em hay yêu cầu vuốt thẳng cây cho ra hay gì, chỉ cần đụng chạm hẳn nhẹ nhàng vài cái cũng đc... vì e vuốt sát bẹn làm mình cũng khá thăng hoa, kiểu mong đợi đón chờ cảm giác này vì lâu r ko gặp đc, chứ ko phải như mx mệt làm rốp rẻng ko cảm xúc, mà chờ hết giờ lun ko thấy. Skip qua cả phần lưng bảo em vuốt đùi mà cũng ko có j.

Em cũng quái, chỉ im cười và ko nói j thêm khi mình đề cập.

Tóm lại là 1 chỗ thuần khoẻ, chuyên về foot.
Mình sẽ chỉ quay lại nếu mún maxa foot

Tic: 100 phút, tip 200k

Bác nào đc lướt thẳng cây thì cmt thử xem ntn

MEMASSAGE_SAIGON

Tù Binh
Banned
15/2/23
Chủ đề
0
18
4
TPHCM
0 ₿
kk, sáng nay vô công ty mở máy ra thấy Bác nhắn mà e thấy vui vui, thôi cũng đang rãnh trả lời Bác tí
Thì em nói là cái này ms Khỏe đúng mà phải ko, em 9 trẻ rồi csvc , giá vé, mọi thứ em nói ok mà
Còn cái vụ vuốt trục , hay lướt thẳng cây làm sao em đảm bảo được. tùy người tùy lúc rồi tùy em nó vui hay buồn, kiểu như vậy, rồi tùy Bác hứa hẹn hay đưa ra Nhà Kế, Xe Kế, Đô la kế, hay Mỹ Nam kế gì gì đó. TÓm lại đi mấy cái này xác định Khỏe là ưu tiên 1 còn mấy vụ kia hên xui à, chứ mà bác xác định phải có thì em chào thua á. Đôi em nó khách vô yêu cầu hoài tới lúc bị đuổi vì toàn vuốt trục không roày xong luôn.
Dù sao cũng chúc mừng Bác đc 1 buổi massa Khỏe, vuốt lướt, mà tổng thiệt hại có 300k. kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Huyphong3022

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Tổng thiệt hại tầm đó thì đúng là ko đòi hỏi gì hơn đc. Chỉ mong mấy bác sau này review thì chi tiết rõ ràng ra chứ đừng nói nửa nửa... tội ae tui, cũng 1 tí kỳ vọng happy ending. Chứ vuốt sát háng mãi cũng khó chịu chứ b. Chứ làm ko đến đầu gối từ đầu thì mình đã ko ý kiến j r.

Nhớ lúc đi mx foot bên thái. Chỉ cần 200bath, khoảng 175k vnđ. Gồm cả tic và tip cho 60p. Phải nói là rẻ kinh khủng. Mấy món ăn chơi, dịch vụ ở mình sao giá cao quá

• Like
Điểm cảm xúc: Samco205