Massage Khỏe lành mạnh tại Phan Thị spa

Lượt xem: 8,544

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
277
199
Hồ Chí Minh
0 ₿
Hi Anh em, lâu lắm rồi ko gặp, mà chắc cũng chẳng ai nhớ Em. Kaka

Mùa này mùa cưới, tuần nào cũng đi đám cưới ăn nhậu phủ phê.. Qua đi đám cưới ông đồng nghiệp xong, hơi nhức mỏi nên lên tìm chỗ massage khỏe.. Thì thấy Phan Thị Spa, thế là nt fanpage book chỗ trước.

Tiệm nằm ở một hẻm nhỏ xanh mát con đường Nguyễn Trọng Tuyển. Tiệm không gian khá nhỏ, nhưng sạch sẽ. Vừa vô tới được bạn lễ tân đưa Menu cho chọn, cũng khá nhiều loại Combo - rẻ nhất 159k, mình chọn 199k có massage body + đá nóng 75p vs ngâm chân thảo dược 15p.

Sau đó được bạn KTV đưa lên lầu vào 1 phòng có 4 giường sát nhau, đưa cái giỏ trong đó có sẵn quần đùi vả bảo vào WC thay đồ. Về massage thì khá ổn, do là Spa chủ yếu là bôi dầu và đẩy, cũng khá thoải mái, đủ bài giảm nhức mỏi, khi quay ngửa lại thì sẽ được rửa mặt và đắp mặt nạ gì đó mình ko rõ, sau đó mass vai gáy cổ + tay chân. Dẫu biết là massage lành mạnh nhưng bạn KTV khi massage đùi trước và sau thì chỉ làm đến ngang đùi, cách "khu trung tâm" gần cả gang tay nên thật sự vẫn thấy ko đã.. Chống chỉ định anh em nào thì style massage khỏe nhưng vẫn bìu bẹn nhé .
Nếu anh em nào thích massage khỏe mà sát tận bẹn thì có thể thử qua Hồng Tươi - mass đùi sát lên tận bẹn. Ngoài ra anh em có thể thử qua Duyên Ngọc THD, ở đây thỉnh thoảng gặp nhiều em khá bạo, massage tới tận bẹn + ấn huyệt ngay mông, dưới hai hòn ngọc và cả khu vực xung quanh "cây cột" nữa nhé => làm cứng ngắt luôn ấy. . Còn chỗ Phan Thị này thì ko có mấy vụ đó. Sau khi mass 2 mặt trước sau xong thì sẽ xuống sảnh ngồi ngâm chân + uống trà, xong thì tự lau chân luôn.. Kaka. nếu có massage chân nhẹ nhẹ thêm thì sẽ oke hơn.

Điểm cộng là phòng tắt đèn hoàn toàn, chỉ có ánh đèn hắt từ WC + nhạt ko lời du dương và các bạn KTV hạn chế ko nói chuyện vs khác >>> nên rất thư giản, bữa đó mình vô mass ngủ 1 giấc đã luôn.

- KTV: Đeo khẩu trang nên ko rõ mặc mũi, trang phục thì như mấy tiệm spa - mặc nguyên bộ màu nâu
- Tic: có nhiều mức giá, rẻ nhất 159k - mình chọn 199k
- Tip: tự do, mình tip 100k - do ko hài lòng lắm.

Đi thử cho biết, riêng mình thì sẽ ko quay lại chỗ này.
Cảm ơn anh em đọc tin

• Like
Điểm cảm xúc: monte_cristo and DrStrange

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
277
199
Hồ Chí Minh
0 ₿
Em đi gần nhất là từ trước dịch đợt 1 đến giờ, thiệt tình là em ko nhớ.. Chỉ biết là em đi được 4 lần, 3 em khác nhau.. Thì các KTV ở đây đều làm phần đùi sát lên tận bẹn chứ ko hề ngại... Giá vé lúc đó em đi chỉ có 150k 90p, giờ ko biết sao

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
277
199
Hồ Chí Minh
0 ₿
Duyên Ngọc em đi từ trước dịch đợt 1 lận bác.. Hồi đó em hay đi Em Trâm, Em Hà vs 1 Em tên gì đó rất nam tính, hình như là Sinh hay gì ấy.. Làm cũng rất oke, có bấm huyện ngay mông vs dưới phần bìu và có kiến bò quanh "cây trụ" nhưng ko vuốt trụ nha Bác, chỉ rờ rờ chọt chọt nhẹ nhẹ chọc chọc kiểu là "Em mới làm chút xíu mà cứng ngắt rồi này" rồ chọt chọt thôi

• Like
Điểm cảm xúc: zkidz2800

quần chúng

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/10/20
Chủ đề
0
6
0
0 ₿
Cho mình xin địa chỉ quán Hồng Tưới được không bác? Còn quán Duyên Ngọc mình đi 3-4 lần sao toàn gặp bà cô từ 30t trở lên không à yociexp18, bác thì lại gặp "em"

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
277
199
Hồ Chí Minh
0 ₿
Có á bác.. Em gặp mấy em 24 25 26 hoài ấy. Tại em 27 tuổi.. Đợt hồi lâu có ek Trâm mới 22... Bác ko ưng đổi KTV đc á... Em đi cũng thi thoảng gặp mấy chị, thì lần sau ko gọi.. Đi gặp em nào trẻ trẻ chịu quậy 1 xíu, thì mấy lần sau gọi tiếp.. Khi bác đi quen rồi mấy em sẽ chịu quậy hơn vs dễ hỏi thêm thông tin của KTV khác.. Còn mấy em mới đi lần đầu mà chịu quậy cũng hên xui, vs tip cao 1 xíu bác.
À vs lại, em thấy thường lúc vô mấy em có hỏi anh có đau nhức ở đâu ko? Để em massage kỹ hơn, thì bác cứ nói ngay đùi trên vs ngồi nhiều ê mông là mấy em sẽ tập trung hơn chỗ đó.. Bác có thể nói mấy ẻm nhẹ tay vả bỏ phần giậm lưng nếu bác nhẹ đô... Cứ trao đổi rõ ràng nhưng tế nhị + tip tip ổn xíu là sẽ oke... Em cũng gặp già gặp trẻ đủ, nhưng em gặp trẻ trẻ nhiều hơn. Trẻ sẽ chịu quậy hơn, có em còn bấm huyệt mông vs kiến bò quay "cây gậy"... Phê lắm bác.. Kiểu mà kích thích mình cho đã nhưng ko hj cho ra. Cảm giác hụt hẫng nhưng lại khá thú dị ^^

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
277
199
Hồ Chí Minh
0 ₿
Vs lại lúc mấy locker hỏi bác cứ nói nói cho a KTV nài trẻ trẻ chút - nói Massage Khỏe nhưng mà mẩy ẻm đứng tuổi quá cũng ko thư giản lắm.. Rồi dúi chi mấy ảnh 20k.. Vậy là oke, mấy lần đầu mình cũng vậy à

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
277
199
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ms Hồng Tươi 251 Tạ Uyên, Q11... Mấy em ở đây mặc đồ màu trắng như ở Y Tá, massage khỏe 100% nhé bác.. Nhưng skill khá ổn, thiên về bôi dầu và đẩy đẩy vuốt vuốt giống ở spa chưa ko phải là đấm bóp bẻ tay bẻ chân nha... Em đi ở đây 3 lần, 2 em khác nhau.. Thì các ẻm đều rất mạnh dạng làm tới hán nhé bác, vén cái quần đùi lên rất cao.. Còn bác ko hài lòng cũng đừng trách em nhé

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
500
587
52
0 ₿
mình off forum đã lâu, mà thấy topic của bạn khá thú vị nên vào cmt, Hồng Tươi trước có đi, mà chỉ có vài e làm lướt thôi, kg đồng đều, giờ thông tin như vậy thì chắc là ok hơn rồi
Trước mình đi e Sen, 25t, kg biết giờ còn không
Tâm, 36t, cũng có lướt
bạn vui lòng cho lại thông tin tic của Hồng Tươi nhé, lâu quá kg cập nhật

• Like
Điểm cảm xúc: Iris2411

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
277
199
Hồ Chí Minh
0 ₿
Để em sắp xếp đi lại Hồng Tươi sớm nhất rồi report cho Anh Em..Bác tanThanhle này cũng là một tay kỳ cựu đây ạ, em nhớ lúc trước Bác tương tác cũng quá trời

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

zkidz2800

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
22/5/16
Chủ đề
4
193
43
29
0 ₿
hóng report của bác nha , good luck bác

• Like

quần chúng

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/10/20
Chủ đề
0
6
0
0 ₿
Tiệm Hồng Tươi có phòng riêng không mấy bác? Mình được nvien dẫn vào, mà phòng ở đây liền kề với nhau, vả lại khi nvien đứng massage thì có thể nhìn qua phòng kế bên được luôn, ở bên nói gì đều nghe hết được

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
277
199
Hồ Chí Minh
0 ₿
Không có phòng riêng nhé bác.. Dạng massage khỏe giá bình dân mà.... Một phòng bự xong chia thành từng buồn nhỏ nhỏ à bác, nói chuyện vs nhau là nghe hết

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
500
587
52
0 ₿
đã ghé Hồng Tươi tuần rồi, tic 170k, e Phấn 28t làm massage tốt, có lướt chút đỉnh....
tip 200k
chắc kg quay lại

• Like