Massage Khoẻ - Massage khoẻ Như Quỳnh - tên lửa | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Massage Khoẻ Massage khoẻ Như Quỳnh - tên lửa

Lượt xem: 694

mrbeansg

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/10/22
Chủ đề
15
208
67
Tphcm
0 ₿
Do thấy mấy bạn khen và chê khác nhau nên hôm thứ2 mình có ghé vào thử. Vì xui hay sao mà hôm đó đông khách quá. Mình phải nằm chung phòng với a ( đài loan).
Ở đây có phòng xông khô và ướt.
Phòng sạch sẽ ghế ms dạng ngồi như bên thảo mộc q11.
Mình đi vé 200k/90p. Dc ms đá nóng, dầu có cạo gió giác hơi( nhưng mình ko làm)

Cảm nhận: các e ở đây ms rất kỹ và bài bản rất đã. Mình so với các chỗ ms khoẻ từng đi như: Tm q11, Q Ánh qbtan, SH tên lửa....
Chỉ có 1 điều là ở đây ko có phòng riêng 1 ng. Nhưng mấy e nói tại hôm nay kẹt mới để nằm chung phòng.
Vì lần đầu đi nên cảm giác mấy e vuốt đùi ko dc sát giống như bên thảo mộc hay mấy chỗ khác.
Đi xong mình hỏi e nó tip trực tiếp hay xuống quầy e nói sao cũng dc. Nên mình xuống quầy đưa 400k(200 tic+200tip) lễ tân. 20k giữ xe 10k.
Nói chung mình rất hài lòng về bài ms ở đây. Ae ai có chỗ nào ms khoẻ ok hơn giới thiệu mình đi thử tks ae

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui and Ron.V

chuột chuột

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/12/23
Chủ đề
2
66
32
An giang
0 ₿
Ế quá nên thuê ông lên lùa gà hả

mrbeansg

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/10/22
Chủ đề
15
208
67
Tphcm
0 ₿
Có rãnh chạy ngang xem thử xe dựng và hỏi ae nào hay đi ms thì biết ở khu đó ms khoẻ nào đắt nhất. Ko bữa nào hẹn đi với mình ko đúng mình mời bạn. Còn đúng bạn mời lại mình ae vui vẻ . Diễn đàn có người như bạn nên ae ko dám đăng bài là vậy đó. Ko đi thử mà sợ ng ta lùa gà nằm nhà sợ thôi.ms online đi nha

mrbeansg

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/10/22
Chủ đề
15
208
67
Tphcm
0 ₿
Có chỗ nào ms khoẻ ok hơn như quỳnh này ko bạn? Bạn đi chỗ food ms an lạc ở vành đai trong chưa bạn? Xin chút info

The Hulk

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/12/23
Chủ đề
1
89
94
Hcm
0 ₿
Foot an lạc mình đi cũng giống như sông hương tên lửa cũng ko có gì hấp dẫn mình. Khu trên đó hơi xa nên chỉ khi nào có dịp mình ăn nhậu tiện đi trải nghiệm. Nếu foot phân khúc bình dân thì có thể thảo mộc xóm đất hay calla và sài gòn foot gần đó. Riêng về body bác có thể đi skv khá ok, nhưng tui đi thường xuyên 1 tuần 2 lần thì có hệ thống khoẻ spa (giá cũng ổn và có hồ ngâm lạnh). Bác có đi khoẻ spa thì cứ vô yêu cầu cô giáo đấm se ok hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: mrbeansg

mrbeansg

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/10/22
Chủ đề
15
208
67
Tphcm
0 ₿
Yêu cầu cô giáo đấm hả bạn

• Like
Điểm cảm xúc: The Hulk

The Hulk

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/12/23
Chủ đề
1
89
94
Hcm
0 ₿
Đúng rồi , bác cứ vào lễ tân hỏi có cô giáo nào làm ko thì yêu cầu. Vì những người này train lại cho mấy bạn sau nên tay nghê chuẩn và đánh rất thấm. Đặc biệt ở đây có hồ ngâm lạnh nên tui dân thể thao rất thích. Ko thì bác đi skv yêu cầu những bạn làm lâu trong đó làm cũng tốt nhưng xông hơi thì hơi chán vì khi nào có khách mới mở .