Massage Khỏe tại Khỏe massage - Quận 7 .

Lượt xem: 15,555

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
Giới thiệu anh em chỗ massage khỏe . Nếu đi massage khỏe thì mình chỉ đi hệ thống của Khỏe Massage và đây là chỗ gần nhà nên mình cũng đi vài lần.
Điểm lạ của chỗ này là bạn sẽ trả 350k cho tổng : vé + típ. Làm mình sẽ thoải mái hơn , khỏi lăn tăn tip bao nhiêu.
Điểm lạ mình ko thích là ko có món ăn dặm như Trứng, chuối mà không có xông hơi. massage thì ngoài massage thì xông hơi cũng thư giãn phết. Cơ mà ko có thì chịu.
Tay nghề mấy em bên này đa số là được training hết rồi. Tùy sức bác yếu, mạnh là nâng lên.
Chỗ này các bác dẫn vợ vô massage chung cũng được, bữa dẫn con ghệ nó massage kế bên , nhìn léc léc mà thân hình ghệ em cũng đẹp :))
Tiệm ở 41, đường 41, quận 7
P/s : khỏe thật nha, ko có kiến bò hay sờ mó gì đâu

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc

Traitimcodon

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/1/20
Chủ đề
1
9
1
35
0 ₿
Massage vậy thì có gì vui anh ?

Crocodile1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/11/18
Chủ đề
2
26
13
44
0 ₿
Tiệm này mình thấy ok nè giá chỉ có 350k trọn gói không nhận típ. MS khỏe tốt và có đá nóng nữa
Trong Q7 thì tiệm này ms khỏe tốt nhất

Goat

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/9/19
Chủ đề
5
72
25
33
0 ₿
Có bác nào đi đây rồi cho em xin review bạn nào làm tay nghề tốt với.

Dlbtbmm

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/3/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Tôi đã làm chuột bạch tại cơ sở KHỎE Q. 7, tôi xin review cho các bạn từ đoạn gửi xe máy cho đến lúc ra về để các bạn biết mà né cơ sở này ra kẻo mất tiền mà chẳng được gì :
1/. Mình đi SH vào gửi xe ko có thẻ xe nhé, mất ai đền ?
2/. Vào tới lễ tân hỏi mua vé gì? Mình mua vé 350k(đá nóng), ở đây ko có xông ướt, xông khô hay tắm gì hết nhé, không khúc này chua thu tiền nhé.
3/. Tới công đoạn phát cho bộ đồ vào cái tolet như cái phòng trọ tự thay.
4/. Thay xong thì vào phòng hỗn hợp, ồn như cái chợ, leo lên ghế massa nằm chờ em làm luôn.
5/. Tới công đoạn massa thì nhân viên làm xơ xài cho đủ bước rồi báo là xong trong sự chưng hửng của mình.
6/. Vào tolet thay đồ rồi ra trả 350k về(xe vẫn còn là vui nhất )
PS: Mất 350k đi massa cho khỏe rồi về nhưng khi bước ra thì giống như mình chưa từng tới đây massa, không có 1 cảm giác gì gọi là đỡ nhức mọi.... . (Mất 350k thật đau ) ANH EM NÊN NÉ CƠ SỞ NÀY RA.

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
Sao bác ko report lại dưới .
Em đi wave ghẻ nên ko chú ý.