Khác Massage khỏe Thảo Mộc Q11 - Tốt hơn mong đợi

Lượt xem: 15,700

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
277
199
Hồ Chí Minh
0 ₿
Số là trước cũng khách quen của bé Châu ở Như Ý, nay ẻm chuyển qua tiệm mới nên cũng qua ủng hộ bé sẵn review nhè nhẹ cho anh em thao khảo thêm ạ

Tiệm tên là Massage Thảo Mộc ngay 64 Xóm Đất, Q11. Đường Xóm Đất này thì đông vui hơn Lê Thị Bạch Cát, mà tiệm nằm ngay cạnh mấy tạp hóa vs tiệm làm tóc khác em phải chạy qua chạy lại hai ba lượt mới thấy .

- CSVC: Cơ sở vật chất mới nên nhìn rất sạch sẽ khang trang, mình được đưa vào phòng khá rộng rãi chỉ có 2 ghế mà đi tầm 2h nên không có khách thêm rất là riêng tư và yên tĩnh. Phòng có xông tinh dầu, đèn nền màu vàng rất dịu mắt, nhạc không lời >>> Cảm giác rất thoải mái.
Điểm trừ là mặt tiền hơi nhỏ nên chỉ để được tầm 5 chiếc xe là hết chỗ, phải để qua đối diện.

- Massage khỏe: Châu thì đã được review nhiều ở các bài khác nên mình cũng không nói chi tiết nữa.. Nhưng đúng là có đi nhiều chỗ vẫn rất hài lòng với tay nghề của Châu, làm rất kỹ và tận tâm, luôn hỏi là làm có vừa tay có mạnh nhẹ hay không. Được cái là mình thích style bôi dầu và đẩy đẩy vuốt vuốt nhiều thì Châu làm rất tốt ở phần này nhen anh em.
Vừa vô là làm cổ vai gáy, rồi rửa và massage chân đã được ngâm nước ấm từ trước đó rồi sao đó bụp vô mass đùi liền. Hehe, chỗ này chắc nhiều anh em quan tâm đây. Do cũng đã là khách quen nên khi massage phần đùi thì ẻm massage rất sâu và kỹ, phải nói là rất "cảm giác" nha anh em hehe., nhưng cũng là massage khỏe nên chỉ có lướt lát thôi chứ không có gì hơn nên anh em đừng đòi hỏi quá đáng nè..
Mỗi khi làm xong một khu vực đều được ẻm lau lại bằng nước ấm nên sẽ không cần tắm lại mà vẫn rất thoải mái.

- Tic & Tip: Vé 170k/90 phút (xông hơi tính riêng). Tip tùy tâm do massage khỏe mà mĩnh nghĩ nên tối thiểu bằng vé.

Mình thì rất hài lòng về Thảo Mộc và cũng như là Châu, nhưng tiếc là mình ở Q7 hơi xa nên chắc cũng thi thoảng mới có dịp ủng hộ. Anh em tiện thì qua trải nghiệm xem sao nhé.

Thanks anh em đọc tin

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Châu, Ngọc qua đây, nói chung là đấm khỏe ok , vé thì mềm hơn bên hệ thống khỏe. ( khỏe 300k /75ph có luôn xông hơi các kểu, )lâu lâu đổi gió đi cũng được.

A Phương

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/12/21
Chủ đề
5
48
21
0 ₿
Ko chỉ Ngọc vs châu làm tốt mà các bé khác cũng làm rất OK nha các bác t mới đi Trãi nghiệm hôm qua về đây . Thích nhất các bé vuốt cao phần đùi cảm giác rất là thoải mái

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Không hj bác ui. chỉ là massage khỏe tốt, nhất là chuyên về massage chân làm phê lắm, bé có chiêu cho mình nằm lên mấy đấu ngón chân rồi lay lay đã như máy run vậy.

supermia

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/11/14
Chủ đề
0
6
1
0 ₿
Mình đi sáng hôm thứ 5, thấy các bác khen Ngọc quá nên đi thử. Mục đích chính thì là đi khỏe để giãn gân giãn cốt thôi, còn phụ thì vẫn mong có được miếng lướt lướt cho vui =]]]
Nhưng tới nơi thì ktv khác làm cho mình. Về khoản massage thì rất okay, khỏe, thư giãn cơ thể lành mạnh tốt. Có dịp có hứng sẽ lại đi, nhưng hy vọng lần sau có đi quen quen mặt hơn thì được "lướt lướt" sâu phần đùi hơn lấy cảm xúc xí <3 Nhân viên nhiệt tình vui vẻ, tic 170 + mình tip 200.
Nếu có bác nào đi nhiều lần đủ hết các ktv thì thử cho anh em đánh giá về khoản kỹ năng massage + khoản chịu lướt lướt tí nhỉ.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Lướt thì bác bảo bé ấn sâu tý xem sao. Trước tui đi cũng nói vậy bé ấn sâu ấy.

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
277
199
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đúng rồi bác... Nếu khách mới hoặc chưa quen mặt các em sẽ không dám làm quá sâu, sợ hiểu lầm là cố tình kích thích này nọ rồi sau đó là HJ... Bác cứ mạnh dạn trao đổi là em cứ massage sâu lên chút xíu là các em cũng thoải mái hơn

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

Hphong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
0
120
40
0 ₿
thảo mộc có phòng riêng không vậy ? mình là ghét nằm chung lắm.

mrbeansg

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/10/22
Chủ đề
13
183
51
Tphcm
0 ₿
Xông hơi phải trả tiền thêm hả bạn? Đó giờ đi toàn xông hơi miễn phí ko ah?

NghiaPhat

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/2/22
Chủ đề
2
51
19
0 ₿
Lâu ko ghé đây rồi mn còn đi ko cho xin cái review ktv có gì mới ko ae

Thích Ăn Cơm Tấm

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/4/23
Chủ đề
1
26
31
TPHCM
0 ₿
Mình và Bạn có ghé bên Thảo Mộc thử.... Kêu 2 em ngẫu nhiên
- Khỏe: Làm hơi chán
- Vướt Art và Đụng chạm: Không có, kêu làm sâu lên cũng ko làm

Vậy cho hỏi là em Chắc chắn nào có vuốt ART vậy bác?

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
277
199
Hồ Chí Minh
0 ₿
Hơn nữa năm rồi em không đi em ko rõ.. Nhưng theo trước đó thì em nhớ là tùy KTV và khách mới sẽ hạn chế việc vuốt sâu.. Còn em thì ko đi thường xuyên nhưng đã theo ủng hộ các bạn từ lâu rồi nên may mắn các bạn nhớ mặt nên cũng thoải mái hơn..

75F1Hue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/11/22
Chủ đề
2
109
47
0 ₿
Mình có thấy 1 cái Thảo Mộc chỗ đường Thiên Phước, gần gần khu Lữ Gia. Ko biết có phải chi nhánh hay ko các bác

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
277
199
Hồ Chí Minh
0 ₿
À hôm qua e mới đi... Dàn KTV cũ nghỉ hết rồi, bé Châu này nọ cũng tạm off vô thời hạn.. Giờ vô toàn các bạn mới... Qua em đi bạn KTV cũng hơi cứng tuổi, cũng ko vuốt lướt gì sâu, chỉ làm bình thường..... Nói chung Thảo Mộc Q11 thì vẫn là địa chỉ làm khỏe tốt giá rẻ, vé 90 phút chỉ 180k..

• Like
Điểm cảm xúc: Toithichduthu