Massage Khương Uyên (Hà Đông)

Lượt xem: 24,110

VoTinhLaanh

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
19/5/15
Chủ đề
21
25
9
33
0 ₿
Cơ sở massage này 2 năm trước đã từng làm mưa làm gió trên diễn đàn, khách ra vào cứ gọi là tấp nập, các mem giao lưu số các em vui như chợ phiên vùng cao. Vị trí cơ sở này nằm cách trụ sở UBND phường Phúc La, Hà Đông quận khoảng 100m, nói chung cũng dễ tìm.
Nhưng gần đây, có vẻ bị a e chê nhiều quá, nên Ivan tôi quyết định thị sát 1 phen xem sao.
Tôi đến đó trưa nay, người đầu tiên mở hàng luôn. Sau 2 phút trò chuyện nghiệp vụ với chủ cơ sở, tôi được biết có vài em đang hot Chi, Uyên … nhưng tôi lại nhờ bà chủ (ko phải e trẻ thu ngân đâu nhé) chọn cho 1 em trung bình khá ko nằm trong số các em hot, nhằm đánh giá khách quan hơn. Vé 150k/h (tăng 30k so với 2 năm trước).
Lên phòng, cởi quần áo, đợi 10 phút chả thấy hơi ra, ra hỏi hóa ra hỏng xông, thằng cu bảo a vào tắm tạm. Nhưng làm đéo gì có xà bông hay khăn lau, nhân viên chưa vào mà. Chui vào bồn định ngâm người trước đợi em nó đến thì sục cũng teo từ đời. Khá thất vọng.
15’ sau nhân viên mới tới, em tầm U94, U95, mặt BT, cao khoảng 1m62, body khá nuột. Tôi tặc lưỡi, khá ổn. Em nó bảo làm đến 4h sáng nên bà chủ gọi mới dậy, vs cá nhân nên xuất hiện hơi muộn. Lý do chính đáng – bỏ qua.
Tôi hỏi thì em bảo hqua vừa bị nổ đường ống xông, khách và nhân viên chạy tán loạn. Trong cái rủi (ko đc xông) tôi lại có cái may. Còn sục thì hỏng lâu lắm rồi.
Cơ sở vật chất ko ổn tý nào.
Bù lại, thái độ và trình độ massage của em nó rất tốt. Tôi rất hài lòng. Bo 200k
Tôi có nhờ em ý báo tin khi nào cơ sở sửa chữa xong. Sẽ quay lại thêm 1, 2 lần nữa để đánh giá khách quan hơn.
Thanks các mem đã đọc rp của tôi.

Nguôn : rusivan666

tony toan

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/3/16
Chủ đề
2
3
0
32
0 ₿
Ban oi cho mjh hoi ngu tý.... Cs massage nay có dịch vu vui ve gj ko ? Neu cho cho mjh xin thong tin cu the dx ko ?