Massage Kim Huy ra mắt gói Buffet Massage

Lượt xem: 7,820

Massage Kim Huy

Massage Ambassador
Reaction score
192
Massage Kim Huy kính chào quý khách hàng thân yêu, sau khoảng thời gian tạm ngưng do dịch Cô Vy hoành hành thì nay Kim Huy đã hoạt động trở lại phục vụ quý khách hàng với thêm nhiều pé KTV mới xinh xắn, tay nghề cao. Đồng thời Massage Kim Huy cũng gởi đến quý khách hàng 1 gói masage hoàn toàn mới

Chắc hẳn đã bao lần các anh đã tự hỏi :

" Mình chỉ có 30p đến 60p thì liệu có đủ để đi massage ? " yociexp88

" công việc bồn bề lo toan khiến mình mệt mỏi chỉ muốn được massage nhẹ nhàng và tâm sự cùng người đẹp có được không ? " yociexp15

" buổi trưa nắng nóng nếu tranh thủ 1h vào Onsen cùng pé cho mát mẻ - thư giãn đê mê lấy thêm năng lượng cho buổi chiều có kịp không ta ? " yociexp65

" Mình chỉ thích xông hơi, sau đó là tắm và thư giãn cùng các pé xinh xắn thì có gói nào như vậy không ? "yociexp100

vv...

Vâng, Massage Kim Huy xin phép trả lời là CÓ ạ, và Kim Huy sẽ đáp ứng các nhu cầu, các trăn trở của quý khách hàng bằng GÓI BUFFET MASSAGE B25

Quý khách hàng sẽ được tự do lựa chọn gói massage theo ý thích, tự do thiết lập những lựa chọn như xông hơi, massage khỏe , thư giãn thái, thư giãn onsen,.... theo ý thích của mình. Mọi sự chủ động sẽ hoàn toàn thuộc vế quý khách hàng với GÓI BUFFET MASSAGE
Cụ thể về gói mới này như sau ạ:

Nếu Quý khách hàng hạn chế vềmặt thời gian nhưng vẫn muốn có 1 dịch vụ thư giãn đầy đủ thì có thể lược bỏ bớt các công đoạn như: xông hơi, massage, massage đá nóng,... và trực tiếp đến ngay phần massage thái hoặc onsen. Lúc ấy quý khách hàng có thể chọn gói giản lược :

Thái cơ bản : 350k với thời lượng 30p
Onsen cơ bản : 700k với thời lượng 60p ( Onsen bao gồm cả làm thái )

Ngoài ra nếu quý khách hàng chỉ cần massage khỏe khoắn và trò chuyện với KTV thì cơ sở cũng cung cấp loại vé ấy ạ.

link hình ảnh KTV: https://congdongmassage.com/threads/tong-hop-cac-ktv-kim-huy-thang-05-2020.48641/

MASSAGE KIM HUY
Địa chỉ: Lầu 6 - số 220 - 222 Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1
https://congdongmassage.com/threads/gioi-thieu-massage-kim-huy.43523/
Hotline: 0933.498.690

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • B bossjupi:
    Anh em cho hỏi event code free giờ còn không vậy. Bận từ bửa tới giờ, hôm nay mới rãnh
  • P Phuocvuivuive:
    bossjupi nói:
    Anh em cho hỏi event code free giờ còn không vậy. Bận từ bửa tới giờ, hôm nay mới rãnh
    p.a relax thấy còn á
  • camthy camthy:
    Bác Dory inbox em code event với nha. Sáng giờ inbox bác mà chưa thấy bác gởi
  • H Chat Bot:
    Hungcanh has joined the room.
  • hùng cá chép hùng cá chép:
    Alo alo , ai có code ngon ới em vowisiii
  • MrxXx MrxXx:
    hùng cá chép nói:
    Alo alo , ai có code ngon ới em vowisiii
    xem bài tổng hợp code ở dưới kìa bạn
  • hùng cá chép hùng cá chép:
    ở đâu vậy broooo !
  • chiendz chiendz:
    xin codeeeeee
  • N Chat Bot:
    nhut nhut has joined the room.
  • Q Quang265:
    Bác lục
  • hiếu nè hiếu nè:
    helooooo ae
  • huy quần đùi huy quần đùi:
    hello
    hiếu nè nói:
  • J jonson cường:
    có ae nào biết massage ở quy nhơn cho nào hot ko.chỉ mình với.
  • Kim Hoàng Kim Hoàng:
    còn cho nào free vé ko anh em
  • T Tuấn Khanh:
    lấy code miễn phí ở đâu ae DB Tân Định ấy chỉ với ae
  • Ximendo Ximendo:
    Gọi sdt ấy bác
  • Kim Hoàng Kim Hoàng:
    @Tuấn Khanh, tân định còn free hả bác
  • T Tuấn Khanh:
    Gọi cái đó chỉ có code giảm 100k họ yêu cầu có pass nữa mới có free
  • T Tuấn Khanh:
    Còn chương trình 1000 vé free mà họ yêu cầu có code và pass nữa mà ko biết pass ở đâu
  • Nettop Nettop:
    trong bài viết chần đần đó ko thấy sao
  • SoDeep SoDeep:
    lấy code tới đó đọc pass congdongmassage
  • Anh Grab Anh Grab:
    Còn chỗ nào free thái nữa các bác ơi
  • Anh Grab Anh Grab:
    Mừng bác ngon tryn
  • Kangminsuk Kangminsuk:
    Hello ae
  • M Mu.Rain:
    mình mới đi bé 84 về đây bồ

PVH

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    70
    Cho xin chi tiết giá từng món đi muội ơi

xpress

Well
    Reaction score
    130
    Vậy là không sử dụng dịch vụ nào thì sẽ bớt tiền vé lại địch vụ đó

Reaction score
    84
    mình thích đi xông hơi thôi, vào mua vé xông cũng được hả ta.

Reaction score
    93
    vào cho em thư giản phát rồi về ,không cần xông được không

Hot boy xăm trổ

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    31
    Nghỉ đến cảm giác trưa nóng nực vậy vào tằm chung với em xong thư giản phát về , khỏi xông với mx gì hết, phẻ.

Gà tập chơi

Bé Thích Massage
    Reaction score
    4
    Cơ sở có thể nói rõ chi tiết gói buffet này là như thế nào được không, nêu ví dụ minh hoạ cho anh em dễ hiểu

Massage Kim Huy

Massage Ambassador
    Reaction score
    192

Nếu Quý khách hàng hạn chế về mặt thời gian nhưng vẫn muốn có 1 dịch vụ thư giãn đầy đủ thì có thể lược bỏ bớt các công đoạn như: xông hơi, massage, massage đá nóng,túi thảo dược, đắp mặt nạ dưỡng chất... và trực tiếp đến ngay phần massage thái hoặc onsen. Lúc ấy quý khách hàng có thể chọn gói giản lược :

Ngoài ra nếu quý khách hàng chỉ cần massage khỏe khoắn và trò chuyện với KTV thì cơ sở cũng cung cấp loại vé ấy ạ.
    Bên cạnh đó sắp tới Massage Kim Huy sẽ triển khai thêm nhiều lựa chọn hơn nữa để quý khách có thể tự thiết kế 1 gói massage theo ý thích của riêng mình ạ

Mê gái 2020

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    32
    Tính ra giá vé cũng k giảm đi bao nhiêu. Nếu dùng code camapro thì giảm cũng gần bằng giá này rồi nhỉ? Trong khi thời gian ngắn lại nhiều

LenhHoXung

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    77
    Kiểu tàu nhanh, cũng hay đó cơ sở, đôi lúc trưa nóng qua tắm cùng các pé giải nhiệt cuộc sống.

Garryyau

Lão Làng
    Reaction score
    740

Nếu Quý khách hàng hạn chế về mặt thời gian nhưng vẫn muốn có 1 dịch vụ thư giãn đầy đủ thì có thể lược bỏ bớt các công đoạn như: xông hơi, massage, massage đá nóng,túi thảo dược, đắp mặt nạ dưỡng chất... và trực tiếp đến ngay phần massage thái hoặc onsen. Lúc ấy quý khách hàng có thể chọn gói giản lược :

Bên cạnh đó sắp tới Massage Kim Huy sẽ triển khai thêm nhiều lựa chọn hơn nữa để quý khách có thể tự thiết kế 1 gói massage theo ý thích của riêng mình ạ
    Cái này cũng có lý ah

Skyoshy

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    47
    Thời lượng ít cũng khó đi kèm chất lượng , tui thích kiểu hưởng thụ hơn , nhiều trải nghiệm , 30p vô xông hơi gặp ông nào xỉn vào xông ra hết giờ ko hiểu tại sao luôn B10

LenhHoXung

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    77
    Thời lượng ít cũng khó đi kèm chất lượng , tui thích kiểu hưởng thụ hơn , nhiều trải nghiệm , 30p vô xông hơi gặp ông nào xỉn vào xông ra hết giờ ko hiểu tại sao luôn B10
    Gói đó hình như hok kèm xông hơi, vô thư giãn à

mhxt08220

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    7
    ad cho hỏi những gói này có được xài code ko ?

Shin16

Bé Thích Massage
    Reaction score
    7
    kiểu ông nào muốn vào thư giãn không thôi thì đi cái này hợp lí

West door

Bé Thích Massage
    Reaction score
    12
    Hợp lý nhưng đi Vẫn thích đi full thái

AnDyMuRay

Massage Lão Thành
    Reaction score
    76
    Mỗi người mỗi kiểu. Có thời gian thì đi Combo vừa tiết kiệm vừa đầy đủ. Còn nhanh thì đi theo từng cái. Tui thấy hợp lý. Kg chất lượng ổn nên nv làm bài bản

betapchoi10

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    9

Cho a hỏi gói chỉ massage khỏe nảy thì thời gian bao lâu và giá bao nhiêu vậy cơ sở

Hiro1510

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    29
    Đi full thái vé 500k lấy code app camapro còn 400k , ko hơn dc nhiu , đi vé full cho ngon