Massage Kim Mã

Lượt xem: 12,489

Cần Một Cái Tên

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/5/15
Chủ đề
10
51
45
30
0 ₿
Mình đi mấy hôm rồi mà lười rp nay ngồi buồn quá nên viết vài lời cho ae tham khảo... nay tối thứ 7 vừa xem xong trận mu đá tot thì nóng nực khó chịu nên quyết định xách trym đi ms...
Lần trước mình đi ở đây gặp e tên nga làm cho mình cũng khá hài lòng nên quyết định ghé lại đây vào lấy cái phòng vip 300k và đi random e khác xem thế nào...
E tên sen quê ở nghệ an
Đi vip thì k phải nói rồi cũng xông hơi rồi có màn mẹ tắm con các kiểu... e đấm bóp cũng ok và có lực... mát xa xong tới mát gần... ở đây mặc định là HJ nhé nhắc tới cũng ức chế dkm nó... e nói e thư giản cho a nhé mình ok rồi e nó làm... HJ thì chỉ bik sóc lên sóc xuống đặc biệt k cho đụng chạm gì hết vì mình k thích ép ng ta nên nhắm mắt cho xong... mình xuống quầy bo cho e 200k e chê ít mình im lặng k nói gì và bỏ về luôn lần sau phải cạch mặt con này ra...
Tic 300k tip 200k, 50k đi taxi
Bước ra ngoài mình k cam tâm nên đã bắt taxi đi tiếp matxa geisha như mình đã rp riêng 1 bài... mình sang bên đây kể cho e ly nghe e nó còn cười và bảo sao a ngu vậy k cho đụng chạm mà bo tới 200k gặp e là khỏi bo bỏ về luôn... mình cũng lịch sự lắm mới bo 200k chứ k 100k là cao...
Làm chuột bạch khổ quá các bác ạ :(

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa and White_Lucky

wililam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/9/15
Chủ đề
0
3
0
26
0 ₿
bá cũg giốg tui sờ ti cũg khó chịu hj cũg giốg như bác. v4 hk cko lm j hết hun hít thì khó chịu. bo 200k lun. lần đầu ức chế vãi