Đồng Nai Massage Kim Ngân Khánh - Biên Hòa

Lượt xem: 8,282

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Tình hình là sau cuộc nhậu từ 4h chiều tới 11h đêm, hết 2.5l rượu và nửa két bia thì em phải đưa 2 thằng bạn về nhà, máu dâm nổi lên tiện đối diện nhà 2 đứa bạn là massage Kim Ngân Khánh mà 1 vài bác kêu là ok thả rông, nói thật là quá tệ từ trong ra ngoài.
Em chỉ tóm tắt nhé vì cảm thấy ko vui ko thõa mãn.
Lúc chạy xe vào trong, nhân viên ngồi 4 5 người vừa chơi lô tô vừa chửi thề, khách vào ko thèm nhìn ko thèm chào gì hết 4đ.
Csvc: 5đ đc cái sạch sẽ, phòng xông hơi thì nóng thôi rồi.
NV: thái độ rất chán, không cười ko chào ko nc tán gẫu gì với khách, hỏi câu nào tl câu đó rất kiệm lời, còn ko hỏi thì thôi cũng im luôn. 4đ.
Services: hj, móc cua, sờ ngực mà không cho hôn gì hết cho khi em đã ngỏ ý kêu thoải mái rồi anh cũng sẽ bo thoải mái cho em, làm gì đâu mà cho có y chang robot (nói vậy các bác tự hiểu nha, em thất vọng quá ko còn gì để nói)
V1: bơm lê 5đ
V2: không sờ vì nản nên không đánh giá
V3: không sờ vì quá nản
V4: nước nôi lênh láng, khít 6đ
Tổng kết thiệt hại, 100k tic + 200k tip, em chỉ nói một điều, quá chán, từ services cho tới thái độ nv, thà bỏ 300k chạy xa hơn xíu qua Như Kiều thành ông hoàng services mát Thái, nói chuyện ngọt ngào vui vẻ như người tình.
Một tối vô cùng chán, còn bác nào nói ok thì cứ vào đây mà bình luận, đừng PA mắc công anh em khác tốn tiền tốn thời gian nhé! Cũng nói luôn đô em nhậu nhiêu đó chỉ đủ tê chứ chưa phê nên còn tĩnh táo vừa về tới nhà là report cho các bác liền. Chốt hạ 1 câu bây giờ ở Biên Hòa chỉ có Như Kiều là ok nhất (Việt Tuấn mới đổi chủ, đổi csvc, nv mới, hầu như mới hết, lúc nào có tg em sẽ report coi sao nên các bác nhớ theo dõi nhé)
Chào các bác, chúc các bác một đêm ngon giấc, 1h28p am.

• Like
Điểm cảm xúc: bò lúc lắc and Lonelyboy81

Mikache

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/9/17
Chủ đề
1
12
1
35
0 ₿
Chờ bác report VT vì chỗ này trước ok lắm gần 1 năm nay xuống hẳn

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Hóng tiếp :rolleyes:

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Ok bác, VT sát NK luôn, chổ này hồi xưa mối ruột của e mà, mới đổi chủ để hôm nào rảnh report cho ae

Cristiano Ronaldo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/11/22
Chủ đề
2
88
85
Biên hoà
0 ₿
Ủa bác cũng ở biên hòa luôn à bữa giờ e không biết luôn chào bác nhé e cũng gân TD nè bác khi nào cafe đi bác .