Quận Phú Nhuận Massage King 69 - Ưu Đãi - Vé NEW - ÚP KTV MỚI

Lượt xem: 8,873

traideptui

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
1
hi ad, bữa trước bạn tui đi gói King Luxury, thu tiền 2.100.000 lúc ở dưới quầy luôn, nếu em út nó làm tốt quá muốn bo thêm cũng khó. Hay bên mình sợ anh em không biết chơi xù bo tiếp viên nên phải thu tiền trước ah ?

Massage King 69

Massage Ambassador
Reaction score
51
hi ad, bữa trước bạn tui đi gói King Luxury, thu tiền 2.100.000 lúc ở dưới quầy luôn, nếu em út nó làm tốt quá muốn bo thêm cũng khó. Hay bên mình sợ anh em không biết chơi xù bo tiếp viên nên phải thu tiền trước ah ?
Dạ thưa quý khách ! Cơ sở em hay cơ sở khác ko có quy định hay ép buộc kh phải đưa tiền típ tại quầy hay trên phòng cho KTV ! Mặc định câu nói của thu ngân ! A có thể típ cho ktv tại quầy hoặc trên phòng ạ - khi đó khách tự quyết định típ tại đâu ? Ahihi bác cứ nói e ngại ! Xù bo em chưa từng nge luôn thì sao sợ gì được ạ ahihi

Pharmacity

Massage Chuyên Nghiệp
Reaction score
55
Dạ thưa quý khách ! Cơ sở em hay cơ sở khác ko có quy định hay ép buộc kh phải đưa tiền típ tại quầy hay trên phòng cho KTV ! Mặc định câu nói của thu ngân ! A có thể típ cho ktv tại quầy hoặc trên phòng ạ - khi đó khách tự quyết định típ tại đâu ? Ahihi bác cứ nói e ngại ! Xù bo em chưa từng nge luôn thì sao sợ gì được ạ ahihi
Đi massage mà xù bo là xác định miễn ra khỏi cửa nhé kkk

traideptui

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
1
Đi massage mà xù bo là xác định miễn ra khỏi cửa nhé kkk
haha dân SG đi matxa chỉ có cho thêm thôi nha bạn. Sẵn sàng chơi vài triệu thì dù có không hài lòng cũng sẽ ko đi lại thôi nha bác. Chẳng qua nghe bạn nói lại bắt thanh toán trước thấy kỳ kỳ, chơi từ hồi anchoi.com tới giờ, cũng đi cả trăm chỗ matxa rồi nên hơi lạ thôi.

PinkFloyd

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
2
haha dân SG đi matxa chỉ có cho thêm thôi nha bạn. Sẵn sàng chơi vài triệu thì dù có không hài lòng cũng sẽ ko đi lại thôi nha bác. Chẳng qua nghe bạn nói lại bắt thanh toán trước thấy kỳ kỳ, chơi từ hồi anchoi.com tới giờ, cũng đi cả trăm chỗ matxa rồi nên hơi lạ thôi.
Đi cả trăm chỗ rồi thì lẽ ra không nên thấy lạ.

Massage King 69

Massage Ambassador
Reaction score
51
Cơ sở đang giảm 60% vé King NEW aem qua ăn bưởi đào nhá ✌️✌️✌️ ;)

Massage King 69

Massage Ambassador
Reaction score
51
Cơ sở khuyến mãi các giá vé đến hết 10/2/2021 quý khách aem nhé !!! Mời ae qua ăn đào bưởi ạ !!!

Trustman

Bé Tập Massage
Reaction score
5
Bên này thì mấy em làm ngon. Nhưng csvc thì không có gì đặc sắc mà hơi củ tí. Đôi khi mất cái này mà có cái khác

Niem Le

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
9
Haizzz mong sớm mở lại qua King ghê!lần trước đi lỡ mất bé số 22!Dịch vụ ok nhân viên cũng dễ thương!giờ ở nhà đợi ngày đc qua ăn Đào ở King

Massage King 69

Massage Ambassador
Reaction score
51
ae ráng đợi mấy hum nữa cơ sở hoạt động lại do lệnh cấm và an toàn kính mong aem thông cảm ạ !!! Chúc aem năm mới tràn đầy sức khoẻ - vạn sự hanh thông ạ !

Massage King 69

Massage Ambassador
Reaction score
51
KHUYẾN MÃI ĐẾN HẾT NGÀY 1/4/2021 AEM NHÉ KÍNH MỜI AEM Ạ : 4 LOẠI VÉ CHO AE LỰA CHỌN Ạ !!!