Cần Thơ Massage Kizz ( Ưu đãi lại được gặp Ngân 98)

Lượt xem: 2,742

danchoixom

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/1/22
Chủ đề
6
12
15
0 ₿
Hay tin massage Kizz Phạm Ngọc Thạch Khuyến mãi mạnh nên vác trym đi theo tiếng gọi con tim. Vào thì thấy mấy anh quản lí ở đây cũng vui vẻ nhiệt tình, cơ sở thì thấy hơi nhỏ nhưng vào phòng thì rộng rãi, sạch sẽ do là mới mở mà. mình thì không quen em nào, kêu random em nào ngon ngon.
- Vô đang xông hơi thì thấy em bận áo sơ mi trắng, rip đen đi vào , lấp lóa sau màn sương mờ ảo. Bước ra thì thấy ôi 1 em mặt xinh, vú khủng, đít bự( ae nào không tin thì cứ đi thử coi những lời tôi nói có sai không). nhìn toát lên vẻ sang trọng của phụ nữ. em lau mồ hôi xong thì thoát y dìu mình xuống bồn tắm ( bồn ở đây to thoải mái lắm), em nó làm cũng tỉ mỉ, nở nụ cười dâm đảng, trym cò thì tỉa gọn gàng gờ sướng tay. masa khỏe thì tốt, tới màn Bj thì do cơ thể em nó kích thích quá nên tui chỉ kiềm được 10 phút, thích nhất lúc em nó kèn sáo đá trứng thì cứ liếc mắt nhìn mình với vẻ thèm thuồng, không hối thúc làm nhẹ nhàng tình cảm là tui kết. trym thì lênh láng như đập thủy điện. Tâm sự thì biết là em này hình như có 1 bé, gái 1 con trong mòn con mắt. Lưu ý: ae nào thích đẹp kiểu sang trọng sạch sẽ đẹp, không phù hợp mấy anh thích hàng non, tơ. em tên Ngân. Ngân này Ngân vú bự chứ không phải Ngân 98 nha mấy ông. điểm trừ là phòng thư giản hơi ngộp ngạt. còn lại thì ok. nghe nói còn mấy em ngon lắm , để hôm nào tranh thủ đi check khi còn ưu đãi haha.
Vé 500 giảm còn 300, Bo 500k. tổng cộng 800k
Tks ae, chúc ae sức khỏe. Ae nào có chỗ ngon lên Rp cho ae đi chơi khỏi gẫy nha.

• Like
Điểm cảm xúc: khongten666 and Mr Mìn