Góc tâm sự Massage là Cảm Xúc hay Nhu Cầu ?

Lượt xem: 3,672

PVH

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
13
271
118
28
0 ₿
Z chắc gu a hiếm có khó tìm rồi :)) chứ chân ái e nhiều quá k có tiền thăm nuôi hết tụi nó luôn nè a kkk.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
yociexp45đưa qua đây nuôi hộ cho

AH8X

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/20
Chủ đề
14
409
112
0 ₿
Nhu cầu của cảm xúc

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Đi Matxa, mỗi một người điều mong tìm được những giây phút thư giản và giải tỏa bên các Em Gái Matxa tươi không cần tưới.
Có rất rất nhiều số đông đồng dzâm đi Matxa, đi rất rất nhiều cơ sở Matxa khác nhau, tùy hứng mà đi, nay thấy chổ này có vẻ “ngon tươi ngọt” thì vào, ngày kia thấy “cơm không ngon, canh không ngọt” nữa thì đổi chổ khác đi, gặp qua rất rất nhiều Em Gái Matxa nhưng chỉ gặp một lần mà thôi, không khi nào gặp lại ẽm lần sau...
Cho nên gặp Em Gái Matxa nào cũng kêu không cần phải làm theo đúng quy trình, yêu cầu ẽm làm theo sở thích oái ăm của mình. Mới lần đầu gặp mà cứ đòi Em Gái Matxa phải phục vụ chiều chuộng mình như người tình, muốn phải âu yếm mặn nồng, hôn môi nút lưỡi kiểu Pháp, sờ ngực nắn bóp, sờ bướm móc cua mạnh bạo, hok hề giữ hàng. Giở trò sàm sỡ, thả dê Bé Kỹ Thuật Viên từ trên ghế Sofa, tới vào bồn tắm tiên, cho tới lúc lên giường... hành con bé KTV ấy lên bờ xuống ruộng MẶT TÁI MÉT XANH XAO muốn ngất xỉu đúng kiểu :
mua cái Tic phải sử dụng cho đáng tiền, bằng hết giá trị của Tic mình đi :
"Vắt cổ chim ra nước".

NÀY LÀ ĐI VÌ NHU CẦU THỎA MÃN !!
NÊN KHÔNG CÓ YÊU CẦU CAO VỀ CHUYỆN HỢP NHÃN - HỢP GOUT - "LÀM KỸ THUẬT TỐT" VÌ CÓ VÀO THĂM EM GÁI MATXA ẤY NỮA ĐÂU./.

Đi Matxa thiên về CẢM XÚC
Cảm xúc từ đâu !?
Do mình tự tạo ra...
Trong lần gặp đầu, hãy để lại một chút giề ấn tượng tốt đẹp với Em Gái Matxa để lần sau có vào thăm em, em vẫn còn có cái mà nhớ và nhận ra đã gặp mình. Mỗi một ngày một Em Gái Matxa trung bình gặp 5 người Khách khác nhau... để vài ba ngày sau hoặc trễ lắm là vừa đúng một tuần mình ghé thăm em vừa vào Phòng là ẽm nhận ra mình ngay & luôn, chuyện này nếu nói khó thì hok quá khó, mà nói dễ cũng hok hề dễ. Tùy vào cách cư xử của mỗi người.
Chỉ dành cho đồng dzâm đi Matxa thiên về cảm xúc, gout tình cảm thôi.
Nói thật lòng rằng mình mới đi lần đầu, gặp mặt nhau lần đầu mà muốn có cảm xúc chân thật thì chỉ dối lòng dối người thôi. Lần gặp đầu chỉ nên để lại chút giề ấn tượng tốt đẹp trông mắt Bé KTV mà mình thấy hợp nhãn hợp gout. Làm sao để Bé thấy mình có sự tôn trọng Bé, hok xem Bé như búp bê tình dục vô cảm chỉ để thỏa mãn nhu cầu sinh lý... Mấy Em Gái Matxa rất ư là tinh tế Khách là hạng người như thế nào chỉ cần mới ngoe nguẩy cái đuôi là mấy ẽm điều có thể nhận biết. Thực ra đôi khi phải mắt nhắm mắt mở cho qua. Giả NAI là nghề của mấy em mà.

Thế nên lần thứ 2 vào thăm Em Gái Matxa ấy hãy ghé mua ít Bánh Lạnh ở Paris Baguette hoặc ở Coffee Bean, mua ít thanh chocolate SNICKERS hoặc hộp Ferrero Rocher. Mua Trà Sữa KOI hay Gong Cha chứ đừng nên mua những thứ quá chip, cứ nghĩ rằng mua đồ em ăn cũng như mình ăn dzậy nên đừng quá ki bo tính toán từng đồng.
Này là cách của riêng JL thường làm khi gặp đúng PÉ CHÂN ÁI, hok có mục đích xấu giề khác, hok hề có ý định gạ gẫm gì hết nhá, vì với mỗi PÉ CHÂN ÁI sẽ mang đến cảm xúc khác nhau đối với JL. JL hok hề xem bất cứ PÉ CHÂN ÁI nào như một Bé Kỹ Thuật Viên Matxa, mà xem PÉ như một người bạn khác phái đúng nghĩa thế nên việc mua đồ vào thăm người bạn ấy của mình thì bình thường thôi nè...
VÀ cảm xúc mà JL tự tạo ra là như thế đấy. Chứ bỗng dưng đào đâu ra có sẵn cảm xúc giữa Em Gái KTV và KHÁCH khi không tốn chút công sức :)
Chư vị đồng dzâm có đọc qua comment chia sẽ này, roài cười chê JL khờ dại hay giề đi chăng nữa...
thì xin lỗi nhá. DON'T CARE !! :D
Nếu bạn còn không dám rút ví cho một dịch vụ không thiết yếu nào đó thì bạn hãy tin rằng nơi đó chưa dành cho bạn, hãy cố gắng nhiều hơn nữa. Nếu Tam Tạng cất cái bát vàng không chịu giao nộp thì xin mời ông trở về Đại Đường ăn chơi nhảy múa tiếp.
Nơi đây là nơi tham quan chứ không phải phòng cấp cứu, không lên cũng không chết được. Hãy vui vẻ quay về và đừng chửi người xứng đáng bước lên trên ấy, đừng nguyền rủa họ sống lãng phí sau này không có cơm ăn.

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Em kết câu này "hok hề xem bất cứ PÉ CHÂN ÁI nào như một Bé Kỹ Thuật Viên Matxa, mà xem PÉ như một người bạn khác phái đúng nghĩa thế nên việc mua đồ vào thăm người bạn ấy của mình thì bình thường thôi nè"

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam and Mr Mìn

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
127
67
0 ₿
Bác này chuẩn men ghê

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
  • Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Checker lão làng thì JL hok dám nhận, chỉ giáo cũng nào dám.
Vì Checker dùng cho những anh em chuyên đi check Em Hàng như bên gaito...
JL vẫn còn non & xanh lắm so với những Lão Thành Thần Long thấy đầu không thấy đuôi ẩn mình trên 4rum cđms.
Những Lão Thành ấy thâm niên đi Massage điều > 20 năm là ít.

• Like
  • Haha
  • Wow
Điểm cảm xúc: rùa con, Mr Mìn and pokerist

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Bánh mì đc ko a, e chỉ có bánh mì, có lòng là đc a nhỉ

• Haha

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Một trong những nguyên nhân chủ chốt khiến cơ thể chúng ta căng thẳng, mệt mỏi là do tác động của hoocmon glucocorticoid. Bánh ngọt & Chocolate giúp giảm glucocorticoid - tác nhân dẫn đến stress.
Sẽ giúp chúng ta kiểm soát tâm trạng của bản thân, giảm stress, bình tĩnh hơn trong thời gian ngắn hạn.
Đồ ngọt có khả năng cải thiện tâm trạng, giảm áp lực, giúp bình tĩnh và bớt căng thẳng hơn.
Chocolate còn là thức ăn được khuyên mang lại nhiều lợi ích bảo vệ tim mạch.
Vì trong Chocolate có chứa hỗn hợp chất chống oxy hóa “flavonoids” có khả năng ngăn ngừa chứng đột quỵ bằng cách tăng cường lượng máu chảy về tim, và giảm cholesterol có hại.
Thế nên mua Bánh ngọt & Chocolate vào thăm mấy PÉ là hợp lý lắm luôn áh. Vừa nạp năng lượng được khi phải lên tour yêu cầu mần Khách liên tục, vừa giúp giảm xì trét cho mấy ẽm... Hổng có tâm lý giề hết =))

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Vậy hóa ra e vô tâm dữ, hii

• Haha

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Vừa thoát khỏi cảnh yêu một người vô tâm :)
Cảm giác bên người đó giống như là mình đang đi cạnh một ảo ảnh, chỉ cần bừng tỉnh thì giấc mơ sẽ kết thúc.
Vậy nên lúc nào cũng lo sợ, cũng thấp thỏm. Buồn mà luôn giả vờ vui, khóc mà luôn giả vờ cười, giận cũng không thể nói gì. Đến ngốc nghếch. Đến mù quáng. Ngày nào cũng tự nhủ bản thân phải cố gắng, cố gắng hơn nữa, là do mình chưa đủ tốt nên người ta mới không trân trọng. Chỉ có hai lựa chọn: 1 là kết thúc, 2 là tiếp tục cố gắng. Cả hai đều gây tổn thương, gây đau đớn. Nhưng kết thúc sẽ đỡ đau hơn là cứ tiếp tục đuổi theo một người không bao giờ dừng chân.
Rồi tất cả sẽ qua. Rồi con tim này sẽ bình yên trở lại.

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn and PASSIO

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Tình ơi xin ngủ yên. Hii

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
kiếm dc bé chân ái chưa anh :D

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
hic hic... anh với @Garryyau , có kha khá điểm tương đồng khi đi Matxa, luôn để CẢM XÚC lấn át LÝ TRÍ... đa sầu đa cảm :(
Anh đi Matxa hok hẳn để giải tỏa sinh lý, mà để RELAX tinh thần, muốn có người ôm mình, có người âu yếm, lắng nghe chuyện buồn vui của mình trong thời gian gần đây mình đã gặp phải, mặc dù biết rằng những lời nói như gió thoảng mây bay ấy của mấy Em Gái Matxa cũng sẽ hok giúp ích được giề cho mình nhưng cũng nhẹ cái đầu trong 2 tiếng khi đi Matxa. Có khi đi cũng chẳng cần thư giản "thằng ciu"...
Để tìm được một Em Gái Matxa CHÂN ÁI chuẩn chỉnh hợp nhãn hợp gout hợp cả trong cách nói chuyện chia sẻ tâm sự thì thật sự là chưa gặp được một Pé nào.
"MÉM" gặp vài ba PÉ CHÂN ÁI bên 41 LTHG... nhưng ước gì match mấy ẽm lại với nhau... như trong Dragon Ball thì OK!

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO, Garryyau and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
goku vs chichi phải đánh mới quen, a vô đánh nhau vài phát mới được kkkk

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Garryyau and JokerZ Lam

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Chúc a thành công tìm đc các e ấy, hii

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Như anh từng nói :
Để tìm được một Em Gái Matxa CHÂN ÁI chuẩn chỉnh hợp nhãn hợp gout hợp cả trong cách nói chuyện chia sẻ tâm sự thì rất rất KHÓ !!
Có lẽ anh là Người Đàn Ông Tham Lam ...
muốn tìm một Em Gái Matxa có Face - Tươi Không Cần Tưới như mấy em Đại Nam ,
có Body - Kiều Nữ Chân Dài như mấy em Minh Tâm & thân hình MA QUỶ , có cái mõ chu chu dễ shương gợi cảm như PÉ BẢO TRÂN - như PÉ BỐI - như PÉ NOBITA. Và quan trọng hơn hết là gặp được ẽm nào như gặp PÉ MÂY giống như dò Radio bắt trúng đài chịu khó lắng nghe và chia sẽ cho mình những lời khuyên giúp mình nhẹ lòng hơn.
Anh luôn ƯỚC GÌ có thể macth cả 4 ẽm này lại với nhau để thành 1 phiên bản hoàn hảo như xài tuyệt chiêu trong Dragon Ball : Lưỡng Long Nhất Thể.

“được cái này mất cái kia ”... cho nên anh vẫn đang “đốt đuốc” đi tìm , tìm suốt bao năm qua chắc chừng chục năm nữa sẽ tìm được

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and PASSIO