Lâm Đồng Massage Lệ Đô 1 Daklak Buôn ma thuột a-z Fuck luôn

Lượt xem: 162,917

Anhhuy Bmt

Trung Sĩ
Thổ Địa Buôn Mê Thuộc
30/3/16
Chủ đề
11
163
62
31
0 ₿
Mình dân daklak bmt làm việc sài gòn 3 năm đi nát sài gòn rồi. Nay về quê đi ngang qua massage lệ đô ở y ngông.. Tò mò ko biết ở đây làm giống trên sg ko. Thế là xông vào test thử:
Gặp lễ tân báo giá: chào a zai
Vé trọn gói vừa tic và tip là 400k /1h ko cần bo thêm thích thì bo k thích thì thôi...massage xong a zai muốn xoạc luôn thì thương lượng với em ấy tầm 300-500k.
Mình hỏi gái đẹp ko thì đảm bảo 18-24 .. ok chiến luôn, đang sung giái rồi.
Vào phong cũng giống mấy phong vip ở sg, xông hơi giường chiếu đầy đủ.
5 phút sau em vào tên ý ko có mã số, ở đay đi em nào thì nhớ tên lần sau đi vào đọc tên là ok
Face: tuyệt đẹp 19 tuổi non teen thôi rồi 9d
V1: tròn to hàng thật trời ơi ngon quá ngon
V2: thon gọn
V3: múp máp tròn quay
V4. Banh càng cho sờ ngoáy mái thoải nước nôi như máng xối. Tuyệt
Vào em tắm táp cho 2 ae rồi nằm lên e massage vơi 1 tốc độ bàn thờ.. chưa được 10 lậy ngủa rồi. WTF nhanh vl zậy em, em nó nói thẳng luôn ở đây xoạc là chủ yếu đó anh
Thế là em hỏi thẳng giờ a xoạc luôn thì em biết em chiều tới luôn..
Mình hỏi giá cả sao em.. em hô to như sấm 700k..
Mình chửi lần 2 dkm mắc vãi l vậy em.. mình kêu 500k được quất luôn coi như vui vẻ vì a đi sg nhiều rồi e đừng chém a tội a.
Mà nhìn em nó ngon vãi ra, e nó mà ra sg làm gái thì giá cũng phải trên 5 xị các bác ạ
Thế là em lột sạch đồ ôi zồi ôi thân hình vú với mông nó đã gì đâu. Mình bóp vú bú bình móc cua tè le hạt me.. xong em lau chin sạch sẽ BJ rồi ngồi lên cưỡi ngựa nhún phạch phạch.. các bác nghĩ xem lên 9 tầng mây rồi, em thì non và đẹp quá k gì mà chê được, được 1 lúc thì em mệt nằm xuông và minh xoạc kiểu truyền thống nhấp như bắn aka và cuối cùng bắn tung toé ( bắn trong bcs nha ae :)))) )
Bú bình em phát sờ chim cái rồi mặc đồ ôm ấp rồi về.. tuyệt vời lần đầu trong đời đi massage duck từ a-z mà gái thì đẹp nữa.. đảm bảo đi 1 lần ko ghiền tôi làm con các bác luôn.
Suy ra tốn 900k nhưng được cái gái đẹp, vú bướm, thân hình thì tuyệt cú mèo cũng đáng cái giá của nó..xách balo lên sg tiếp tục cv hẹn lần nào về thăm quê lại về thăm em nó.
Nên ai có ở buôn ma thuột hay về bmt chơi thì ghé tôi chỉ cho.. đảm bảo sướng giái tê cu cho mà xem..
Thôi tiếp tục làm việc ở sg.. cảm ơn các bác đọc bài.
Tôi lâu lâu mới đăng bài, nhưng đã đăng là phải chất phải tuyệt.. xin chào thân ái ahihi

Anhhuy Bmt

Trung Sĩ
Thổ Địa Buôn Mê Thuộc
30/3/16
Chủ đề
11
163
62
31
0 ₿

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Chổ đó mà gần gần là giờ e cũng sẵn lòng vác súng đi chiến luôn, đọc bài report của bác mà thằng nhỏ biểu tình dữ dội, oimeoi, mừng bác ngon strym

• Like
Điểm cảm xúc: Anhhuy Bmt

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
78
0 ₿
Đã thank và lưu tín dụng , bác chủ inbox nhé ^^

• Like

zzlongzz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/8/17
Chủ đề
2
36
4
34
0 ₿
thế còn ở sg bác có bik đâu giốg v ko chỉ e vs :cool:

• Like

zzlongzz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/8/17
Chủ đề
2
36
4
34
0 ₿
hehe v bác ib cho e xin vài địa chỉ htgđ đc ko...gu e là e thích face xinh dthuog mìh dây có ít lipit thôi, vui vẻ hết mìh là đc à:p

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
78
0 ₿
Đang ở BMT, mà đọc trên nhiều diễn đàn chê ms BMT công nghiệp quá nên cũng ko dám đi check, sợ truất ngôi của thánh SH Lox :D

Lockhart

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/7/18
Chủ đề
0
1
0
30
0 ₿
Vừa check xong các bác ạ, hàng họ thì mê ly, bóp cỡ như hòn đá phủ silicon ấy, BJ thì nhấp đc 3 cái (vâng là 03 cái đấy) rồi ngồi lên bụng, có tiến bộ hơn nhún cỡ đc 5 cái thì đòi đổi thế nằm, tắm rửa sơ sài,ko HJ, công nghiệp nặng, phí tiền kinh khủng

chinh123

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
25/6/14
Chủ đề
3
8
4
0 ₿
bác cần hàng thì để lại sdt, em thổ địa bmt, đi mát xa làm j cho phí tiền.