Góc tâm sự - Massage lingam - Trải nghiệm và đánh giá. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Góc tâm sự Massage lingam - Trải nghiệm và đánh giá.

Lượt xem: 319

Hùng cứng

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/9/24
Chủ đề
2
8
4
Quận 7
0 ₿
Hi ALL,
Mình xin đóng góp thêm về góc nhìn đối với LG (Massage Lingam) vốn đang trở lại thời gian gần đây.
Như bài viết lần trước của mình về LG ở Orcchild -Q7, thì hôm nay lại tiếp tục check in ở Mia - nơi gần đây ae đi thì có khá nhiều rewiew về nó.
Nếu đánh giá đúng nhất thì cần phải trải nghiệm nhiều lần, gặp hết dàn KTV rồi sau đó mơi đánh giá toàn diện được. Tuy nhiên, hôm nay mình xin đánh giá cơ bản về LG của 2 CS như sau:
- Sạch - đẹp: Mia > Orchild
- Dịch vụ: như nhau (Mia hơn cái là dc chọn KTV trên Ipad).
- Tay nghề: tùy cảm nhận mỗi người và tùy vào KTV nên ko đánh giá.
- Đụng chạm: all đều có, nhưng mức độ tùy vào giao tế của mình.
P/s: nên dùng dầu của mình mang theo, dầu ở đó nhớt quá, tắm hoài ko ra.

Về LG thật ra chẳng có LG đúng nghĩa (ae cứ seach sẽ biết LG đúng nghĩa là gì). Ở đây, cũng chỉ mớn trớn, vuốt ve chút ít (phần vuốt này khi mình đi bên Orchild thì dc bạn Diễm làm khá tốt). Suy cho cùng cũng chỉ là mệt thôi (những ko công nghiệp). Vơi 2 lần cảm nhận như này thì có lẽ cá nhân mình sẽ ko đi LG nữa nếu chưa thấy dc nơi là đúng nghĩa LG.

Quận 7, khỏe thì AE vào Nspa (chất lượng). Còn muốn đổi gió mệt chút thì lên Bảo Khang.
Vài lời chia sẽ ae như vậy. Đừng kỳ vọng về LG như những gì google nói, không phải LG ko tốt, mà người làm LG chưa đủ trình thôi.
Quan điểm cá nhân là vậy. Hi vọng có thể giúp ae phần nào thêm TT về LG
AE nếu thật sự biết ở SG có chỗ nào làm LG đúng nghĩa và đã trải nghiệm rồi thì có thể thông tin cho mình. Mình đi thử xem nó đạt đến mức nào của kỹ thuật LG.
Thanks all.

hazand

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
1/8/16
Chủ đề
14
313
75
43
0 ₿
csvc orc hơn mía. Có phòng tắm riêng
nhân viên ben orc thoải mái hơn. Có cởi ra cho de bóp.
Ăn thì bên mia hơn orc vì có trứng và trái cây
Thời gian bên orc thoải mái hơn. Xông hơi tắm rửa k tính tg. Bên mia là tính luôn (quãi)

Tiếp tân vui vẻ như nhau.

THOR MASSAGE

Tập Sự
Sư Huynh Massage
27/1/21
Chủ đề
0
517
280
0 ₿
Vụ dầu thì spa phải tiếp thu để cải thiện lựa chọn loại tốt để phục vụ khách chứ , khách mang theo nữa vậy thui mua về tự thoa tự sục lun cho rồi :ami-(12):Thanks bài viết của bác nhé

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
26/6/23
Chủ đề
16
729
503
Khắp SG
0 ₿
Bước vào phòng tính luôn giờ là đúng. Chứ đợi tắm xong tính giờ. Thì tốn thêm mấy bước. Dưới quầy thì ko biết bao lâu xong để nhận khách tiếp theo. Rồi khách đến phải đợi tận 10 15p lúc đó lại lên phốt:ami-(47):

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
26/6/23
Chủ đề
16
729
503
Khắp SG
0 ₿
Bây giờ cho dù có nơi chuẩn đi nữa thì mấy ông cũng không biết. Điển hình mỗi bé làm khác nhau trong khi bài thì nhiu đó.
Và nói về vuốt là quan trọng da tay bé phải như nào nữa. Kết hợp mấy cái lận ông.
Rồi kết quả sẽ có ông khen và cũng sẽ có ông nói bình thường.

hazand

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
1/8/16
Chủ đề
14
313
75
43
0 ₿
Thì bởi vậy mới nói orc hơn mia về khoảng này mà. Chứ ai nói đúng sai ở đây nè