Massage Luxury Điêu thuyền có lừa đảo hay em xấu ????

Lượt xem: 19,910

choiphaisang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/1/19
Chủ đề
1
1
0
36
0 ₿
Có một vài lần mình đến một diễn đàn nhưng mình cảm giác PR quá nhiều. Duy nhất ở cộng đồng massage này là ít quảng cáo PR cơ sở. Châm ngôn đúng chất mà chơi.
Mình đã từng ghé 1 diễn đàn tham khảo các cơ sở nơi đây nhưng không hợp ý cho lắm. Mình đang cũng muốn tìm hiểu Massage Luxury điêu thuyền ở quận Gò Vấp này mà không biết cơ sở này có lừa đảo hay e quá xấu không
Chứ mình đi nơi khác thì thấy khen nhưng mà mình sợ bị dính phốt hay anh em lừa đảo nói tốt không.
A e cho mình vài rp matxa Điêu Thuyền này nhé.
À quên nữa . Cho mình biết thêm cơ sở massage Kim huy quận 1 oki ko nhé. Sắp tới mình dẫn thêm mấy khách của mình qua khu vực quận 1 chơi nữa
Lưu ý : A e phải chơi chân thật nha. Mình không thích PR này nọ đâu nha

vitaminc

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
31/1/19
Chủ đề
23
347
102
0 ₿
Bác bỏ thời gian đọc bài mấy bác đi điệp vụ hay tự mình đi làm chuột bạch 1 lần chứ.
Giờ nói thì bác ko tin v thì tự trải nghiệm tốt nhất

thichkhunglong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/18
Chủ đề
0
114
32
39
0 ₿
Theo kinh nghiệm của tui thì tuỳ con thôi. Tóm lại là hên xui, cơ sở không liên quan. Bên hệ thống đienanmassagez tui cũng đi nhiều trong đó có Luxury Điêu Thuyền. Như tui đi con 306, 206, đẹp lắm trẻ nữa nhưng không cho ôm, không cho bồng bế, chán phèo, con 339 thì lại được thoải mái như người yêu, đã lắm. Tui ghét cái thể loại đã làm ms mệt mà không cho khách ôm, không cho đụng chạm, chỉ đè khách ra sục cặt, vậy mất sức thêm, sướng ích khỉ gì.

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991 and rhinoman11122

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Bác này cứ nói đúng ý tui ko haha

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Rp của người ta là khách quen rồi nên độ ảo diệu là có, còn mình chân ướt chân ráo vào tỉ lệ sụp hầm rất cao

• Like
Điểm cảm xúc: rhinoman11122

mrtroll2511

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/2/19
Chủ đề
0
7
2
30
0 ₿
Trẻ. Xinh. Giá chát. Đúng với PR. Nhưng tùy e bác ạ. Những gì ghi trong qc k e nào dám lệch sóng đâu. Còn tùy cảm nhận của bác ntn thôi. Chúc bác ngon chym và tìm đc cạ cứng. Như e thì cạ chỉ có bên TĐK mấy chỗ khác nặng quá kham k nổi kkkk.

B_Penis_B

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/7/19
Chủ đề
1
35
7
Cộng Đồng MS
0 ₿
Bác nào có số em nào ở điêu thuyền Quang Trung Gò Vấp cho em xin với

duoi_uoi

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/9/18
Chủ đề
14
142
27
33
0 ₿
"Massage Luxury điêu thuyền ở quận Gò Vấp" massage này đường nào bác? tui chỉ biết massage điêu thuyền bên đồng đen. Tiệm này thì mấy em xinh, bữa đi 1 lần thấy cũng ok mà.