Gò Vấp Massage luxury Gò Vấp lần đầu trải nghiệm.

Lượt xem: 4,591

Cuemmoilon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/11/20
Chủ đề
1
12
2
0 ₿
hello ae congdongmassage.
e tàu ngầm đã lâu này rảnh rỗi lên đây có vài lời về massage LUXURY. em đi vé 5xị dùng code còn 4xị( thân công nhân nghèo nên không nhiều tiền)
CSVC mới nên còn đẹp và trang thiết bị mới.
KTV gồm 02, 86, 15 ( em đi *** 3 người nhé) khoong lại có bác nói e trâu bò đi lần 3 em.
nói chung mỗi e có một nét riêng. bé 02 thì víp nhất LUXURY rồi, đúng chuẩn m52 luôn. nuột nà skin thì khỏi chê luôn
bé 68 thì thẳng cu em ra về cứ khen mãi.
riêng em trải nghiệm bé ktv 15 thì có một cảm giác vừa thân quen vừa thấy hứng thú.
em văn vẻ có thế chăng biết nói gì nữa. ( e đi trải nghiệm mất tiền nên có sao nói vậy, chứ chẳng phải đi free rồi về nói tốt.)

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Cũng tính thử trải nghiệm Luxury một lần cho biết nhưng mà thấy giá hơi chát so với mặt bằng chung nên vẫn còn ngại.

Cuemmoilon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/11/20
Chủ đề
1
12
2
0 ₿
e chỉ nghe mấy bé nói vậy. e tít trên BD lận xuống đó hơi xa. bữa nào e đi RX thử coi

Haihoa_pro

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/1/21
Chủ đề
1
7
1
0 ₿
E cũng mới đi 07 về này bác, ok luôn. Trắng như Ngọc Trinh, trẻ tầm 18-20, cười tươi nói chuyện nhẹ nhàng. Kết cái nụ cười e ấy , yêu mất thôi, Chả nhẽ lại tóm về làm bồ nhí luôn. Lần đầu sang đó thấy phòng khá sạch đẹp sang trọng Ok. Còn được ăn tô cháo Gà nhiều thịt :)). Mỗi tội e mù đường nên 2-3 vòng mới tìm thấy quán. Chắc từ mai e chuyển sang đi quán này quá. Không biết các e khác thế nào,kkkk

Cuemmoilon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/11/20
Chủ đề
1
12
2
0 ₿
bác rảnh tranh thủ đi thử e 02 nhé. nghe nói e đó làm đến tết là nghỉ đó.

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Cám ơn các bác đã quan tâm và ủng hộ Massage Luxury. Cơ sở sẽ cố gắng phục vụ các bác ngày càng tốt hơn, chuyên nghiệp hơn, với các bé ngày càng đẹp và càng nhiều kỹ năng Massage hơn nữa.

Haihoa_pro

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/1/21
Chủ đề
1
7
1
0 ₿
Hoàng Gia, Adam, Ozawa, Luxury đều chung chủ, e thấy giá bên Lu và HG cao hơn 100k nên mới đi thử Luxu, còn Hg chắc mai mốt chuột bạch nốt xem ntn. Riêng e thì thấy 100k cao hơn ko quan trọng lắm, quan trọng là hưởng thụ ntn thôi. Và thấy đáng đồng tiền bỏ ra

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Oh, giờ mới biết 4 cơ sở này chung chủ, thanks thông tin của bạn.
Thật ra ko phải cao hơn 100k đâu, gói 120p - 2 shot ở Adam & Ozawa có 800k thôi, trong khi gói tương tự ở HG & Luxury tới 1tr1 lận.

• Like
Điểm cảm xúc: Cuemmoilon

Haihoa_pro

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/1/21
Chủ đề
1
7
1
0 ₿
Ơ bác nhầm rồi, e đi 120p 2shot quay đầu 69 bên Lu + HG là 900 thôi mà.Chắc chắn 100% luôn. cái đó bên 2 chỗ kia là 800.Giá chưa giảm code bác nhé) Chắc bác nhầm sang cái CIA rồi. CIA ko phải đam mê của e nên e ko mua.

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Ừ thì ý mình đang nói là gói CIA đó. Bác đi gói 800k bên Adam & Ozawa đc full option bao gồm cả CIA. Còn 2 bên này đi gói 900k đâu có đc CIA. Muốn có phải đi gói 1tr1.

Haihoa_pro

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/1/21
Chủ đề
1
7
1
0 ₿
Vậy à bác, thế e lỗ nặng rồi, đi bên kia mà e ko Cia luôn :)). Tại cũng ko thích bộ môn đó nữa

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Cũng ko hẳn là lỗ đâu bác. Tại nghe nói cũng tùy bé, bé có bé ko. Muốn chắc ăn thì nhờ lễ tân sắp xếp. Mình cũng chưa thử bộ môn này nên chưa biết thế nào. Để thử phát xem có gây nghiện ko =))

Haihoa_pro

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/1/21
Chủ đề
1
7
1
0 ₿
:))) Ok bác. Hôm nào bác đi e cũng đi rồi anh e ta về nhận xét. E cũng đang máu bé 02 bên Luxu, đọc rp thèm đi quá,