massage Luxury

Lượt xem: 15,164

uutu20

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/11/15
Chủ đề
5
11
11
40
0 ₿
massage luxury, nằm kế bên luxury hotel, 24 trần phú, ĐT 058. 3527156, DĐ: 0905 559 890, 0905 557 780
chả là lúc ra về thằng locker chạy theo đưa cho cái danh thiếp có ghi Discount 10% cho lần sau, nên tui nghĩ nếu các bác đi đông, có thể gọi điện trước deal giá, có thể là sẽ được giảm 10%.

đi chỗ này nghĩ cũng hơi mắc cười, thấy cũng vui vui. buổi trưa đã đi HĐ 4 rồi, mà sáng mai phải bay về sớm nên thôi ráng check chỗ này luôn vì đi dọc đường Trần Phú thì thấy có chỗ này có vẻ OK thôi, (chỗ The Lodge, góc Trần Phú - Lê Thánh Tôn) thì xem giá mà xay xẩm mặt mày, chia ra tùm lum, đọc lướt lướt qua cái bảng giá để ở ngoài cửa thì body hình như 300, 400 gì đó.

Đi bộ tà tà tới là khoảng 11g30 tối rồi. Trên đường đi có mấy ông xe ôm cứ chạy theo hỏi đi massage thư giãn không em hoài, nhưng thấy thái độ xe ôm ở đây cũng khá dễ thương, chứ không phải giang hồ đao búa gì, nói nếu em muốn anh có thể điều hàng tới chỗ em luôn, giúp đỡ cho anh 1 suất đi. Thôi đi cũng tới nơi rồi. Đi vô thấy locker + 1 em + bà chủ đang ngồi theo kiểu lè phè tám. Lúc sau vô phòng massage em nó mới nói là 12g30 là đóng cửa nghỉ, hèn chi thấy vắng. Thấy tui vô lật đật đứng dậy chào, thái độ cũng dễ thương lắm, tui thấy chỗ này cũng có vẻ dễ chịu. Tui hỏi có loại nào, đưa bảng giá ra và nói là chỉ có VIP thôi, 250k và 350k/90phut, 350k thì có thêm đá nóng. Thôi chọn 250k /60phut.

Chỗ này thì có phòng tắm và phòng xông hơi trong phòng luôn. Cửa thì cũng có ô kính nhưng dán lại luôn, ở ngoài nhìn vô không thấy đâu. CSVC cho 7đ, cũng sạch sẽ tươm tất. Nhưng lúc vô nhìn sơ qua thì các em ở đây có vẻ hơi dừ, mặt cũng có vẻ sành đời rồi. Sorry các bác là không nhớ tên em làm cho tui, cũng không hỏi số. Thôi tắm biển từ sáng rồi, nên khỏi xông hơi mất thời gian. Em này matxa cũng có lực, cũng đủ bài, cũng đáng gọi là đấm bóp, chứ tui thấy bên HĐ chỉ gọi là xoa bóp thì đúng hơn. Em này đấm bóp cũng 30 phút.

Cũng có nói chuyện giao lưu, hỏi tui tên gì, tui trả lời xong, hỏi lại tên em, em trả lời xong tui lại quên mất. Em nói quê ở NT luôn. Công nhận giọng NT nghe hay hay, có gì đó chân thành dễ thương.

Sau đó hỏi tui có muốn thư giãn không. Ờ muốn, chứ anh đâu được nói không, đúng không em? Không có anh, đó là quyền của khách, mình phải tôn trọng khách. Thôi anh từ bỏ quyền đó. Bây giờ anh muốn thư giãn thế nào? Thì em làm sao? Ở đây có thể làm bằng miệng. Ừ, vậy làm cho anh đi. Vậy anh thưởng cho em thế nào? Người khác thường hay làm thế nào em? Em xin lỗi anh, tính em thẳng, không phải em ra giá cao hay gì, em nói mức mà khách hay cho thôi, từ 400-500. OK em, anh thấy cũng đâu có cao. Em phải nói cho biết chứ để anh tưởng em ra giá này kia. Còn hơn nữa thì khác nữa. Nghe vậy tui hỏi luôn, còn nếu hơn nữa thì sao em? Em nói thật là ở đây không cho, và cũng không chỗ nào cho hết, chắc anh cũng biết (công nhận em này nói chuyện nghe như cô giáo vậy), nhưng nhân viên và khách có thể tự thỏa thuận với nhau, ở đây đóng cửa lại đâu có ai biết được (OK, vậy là hiểu ở đây có thể FAP luôn)

Thôi em làm bằng miệng cho anh là được rồi, còn cái kia bữa nào anh khỏe đã. Em nói anh khỏe hay không là do em. Tui nói àh em khỏe thì anh mệt đúng không. Em nói, em có thể làm bằng miệng, rồi khi anh có hứng thì có thể hơn nữa, ở đây có bao cho anh luôn (công nhận là em này khá thẳng, đi vào vấn đề luôn, tui thích vậy). Nhưng thôi bữa nay em làm bằng miệng cho anh được rồi. Em cũng cười và OK, cũng không chèo kéo, vòi vĩnh gì đâu, thái độ rất chuyên nghiệp.

Sau đó thì em cũng xoa và mút. Nói để em kéo quần xuống cho anh dễ sờ. Mà do buổi trưa đi HĐ rồi, nên lúc đó hơi mệt, phải gồng lên kềm lại chứ để em mới xoa mà phụt thì quê quá. Em không biết tưởng tui căng thẳng, nói anh cứ sờ thoải mái, thích sờ chỗ nào cũng được, còn gác chân lên cho tui dễ sờ nữa (sao tự dưng tui thấy thương thương, thân thân với em này ghê). V4 em này thì sờ cảm giác chắc chinh chiến cũng nhiều, nên cũng không phải dạng vừa. Tui sờ cũng không nhiệt tình lắm vì thú thật là cũng phải tập trung vì có vẻ thằng em sắp phản chủ. Em lại cứ tưởng tui căng thẳng, nên nói em thấy anh không tập trung, cứ thoải mái đi, ở đây chỉ có anh với em chứ có ai đâu. Tui sờ V1 thì em cầm tay tui đưa vô luôn, nói anh cứ bóp thoải mái đi. sau đó còn nói, phải dùng 2 tay mới được, kéo áo lên hết luôn. Mà xui đúng là thằng em phản chủ, lúc đó thì out rồi. Em vừa lau vừa nói Phải nói sao nhỉ, anh không phải yếu, chắc chắn là anh không phải yếu, sau đó ra chiều suy nghĩ, chắc là nghĩ tui căng thẳng sao đó. Sau đó em vào phòng tắm rửa lại, và hỏi anh có nằm thêm hay là rửa luôn. Thôi để anh rửa luôn. Sau đó tui tip em 500k, em cảm ơn đàng hoàng.

À, còn lúc đang BJ, cái điện thoại của tui reo, em nói anh có cần nghe không, tui nói thôi khỏi, em nói anh cứ nghe đi, để em ra tắt nhạc cho anh nói chuyện đt nha (thái độ rất ân cần). Lúc ra về thì chào anh, chúc anh ngủ ngon. Locker và cô chủ cũng cảm ơn niềm nở, nói mai anh quay lại ủng hộ nữa nha.

Nói chung là tui có cảm tình với chỗ này, có vẻ thân thiện, thẳng thắn, thái độ tốt. Viết hơi lủng củng, các bác thông cảm vì bây giờ cũng 1g sáng rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: kandu

phong8888

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/12/15
Chủ đề
1
71
23
0 ₿
  • Đọc tiêu đề cứ tưởng matxa luxury ở q6 sg. Bác rp hơi dài dòng mà số e ấy thì lại quên mất. :). Ở nt có tới z luôn sướng nhỉ

dragonzozo

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
14/10/15
Chủ đề
7
72
35
36
0 ₿
Có bác à . Ngoài ra thêm Matxa Quốc tế và Hải âu cũng tới z nữa . Công nhận Nha Trang chơi máu hơn Sài Gòn nhỉ:D:D:D

dragonzozo

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
14/10/15
Chủ đề
7
72
35
36
0 ₿
Sa
Sao bác không tới z luôn cập nhật giá cho anh em đồng dâm . :p:p:p