Khác Massage miền tây có đáng để anh em đi ?

Lượt xem: 5,274

concudethuong190

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/9/20
Chủ đề
2
32
10
0 ₿
Không lòng vòng vào thẳng vấn đề luôn . nhiều khi đi tỉnh này tỉnh kia e k biết rành hết 100% chứ e cũng đi gần full tỉnh miền tây vì công việc e hay đi nhiều , trừ cần thơ massage êm chứ mấy tỉnh khác 1 tỉnh mình cũng đi 1-2 cơ sở đều ko hài lòng cho lắm không biết là dô ko đúng chổ hay sao trung bình giá vé tầm 100-250k giá vé ít hay nhiều thì mình cũng k nói vì tiền nào của nấy ...nói thẳng ra có chỗ còn éo tắm cho mình nữa ấy chứ , zô mở phòng để mình tự xử má ức vkl . có chỗ thì éo bj nói chỉ làm tay có chỗ cho sờ vếu sờ buớm .có chỗ thì k cho và cũng k cỡi nhẹ đồ để kích thích ... . ktv thì đa số thuộc dạng tầm trung , chê thì kì chứ nhiều khi còn dưới tầm trung ....

bài viết của mình chỉ mang tính chất góp ý cho anh em có đam mê massage chứ nhiều anh em đi tỉnh khác cũng muốn khám phá cảm giác lạ nhưng nói thật thà ko đi .. đi rồi thất vọng thêm chứ k được gì hết ..

• Like
Điểm cảm xúc: Pan_Nu11 and 8caukho

hacgiay

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/4/19
Chủ đề
7
172
35
0 ₿
Ở Miền Tây đa số đặc sản là cf chòi dọc ql1a. Còn Massage thì không phát triển mấy.

Kev16

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
24/11/19
Chủ đề
7
90
14
HCM
0 ₿
Cho mình xin tên mấy cs ms ok ở Cần Thơ với bạn. Tks

LETOAN

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/6/23
Chủ đề
0
2
0
12345679
0 ₿
Vậy mà nói đi giáp Miền tây, con gà chính hiệu : Long Xuyên, Châu Đốc, Cao Lãnh, Lai Vung, Thốt Nốt, Rạch Giá, Vĩnh Long, Cà Mau, Bạc Liêu ...

LETOAN

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/6/23
Chủ đề
0
2
0
12345679
0 ₿
Massage Miền Tây
1. Giá rẻ 100 - 500
2. Đi vài lần để dụ 1 em ứng ý
3. Tùy cái mõm mới được phục vụ đúng ý ( Tiền đi trước tiền khôn cũng là 1 cách )
4. Z tại phòng là do mình nhe
5. Đừng đòi hỏi cơ sở vật chất vì Miền Tây bị vắt cạn sữa rồi
Tóm lại Miền Tây nhẹ dạ cả tin, ưa ngọt không ưa mặn, vô massage mà MD là có mà ăn SH, còn ngọt muốn em đẻ cho còn được !