Q.10 [Massage Minh Long] buổi tối thất vọng..

Lượt xem: 2,481

Jason91

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/5/22
Chủ đề
1
5
5
0 ₿
[Massage Minh Long] một chiều thất vọng…

Thấy ae review chỗ này nhiều . Nay cùng thằng bạn chuột bạch đi thử. Vừa vô thì ấn tượng là csvc quá cũ và dơ. Phòng chờ tệ nhất mình từng đến. Không máy lạnh. Nhà vệ sinh quá dơ. Mình chọn bé 39 do thấy có bài đánh giá tốt cho e nó. Mình chon goi Thai. Và cơn thất vọng từ đây….

Em ko nhiệt tình mà kiểu công nghiệp . Vừa vào đã than là do mình đi code giảm giá nên e bị trừ 100k. Lúc này biết là có điềm roài. E tắm cho mình và loay hoay gần 10 Phút vẫn ko mở dc vòi sen. Sau đó phải nhờ lễ Tân lên mở giúp . Tắm xong em lau khô cho mình rồi lên giường đấm bóp. Trong suốt quá trình không hề hỏi thăm mà chỉ than kêu tiền bên ML ít . Em này được điều tư bên Boss hotel sang. Lúc này mình kiểu wtf… đánh giá sơ bộ:

Massage khỏe : thiếu quá nhiều bài dù e kể đã làm lâu năm và nhiều cơ sở (Minh Tâm, boss, Viễn Đông)
Massage mệt: kỹ thuật ổn nhưng ko cho cham ti. Bài bj sơ xài. Ko có dầu thoa cho đi Thái.

Ngoại hình thì bình thường

Face: 6/10 già
V1: cam lai bưởi nhưng fake vú hơi xệ
V2: thon
V3: hơi lép
V4: e ok cho khám phá

Nói chung mình khó lòng đánh giá tốt cho cơ sở. Giá tiền 500k cho tic (mình dc code giảm 50% nên còn 250k. Tip 800k phần vì e càu nhàu quá. Nghĩ lại nên cho e 500k bằng tip thôi. Tuot mood hẳn. Bạn mình đi cũng cảm nhận tương tự . Mong cơ sở tiếp thu và sửa đổi

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Lỗi bác á, service thái độ s nên tip như v, bác đừng vì 1 lời mà đánh mất bản thân v chứ, hãy là 1 người sử dụng tiền hợp lý.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
833
597
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Thời buổi bây giờ cách tốt nhất KTV có thể lấy tiền từ túi khách đó là cố gắng phục vụ hết mình - còn chuyện khách có bo thêm hay không thì mình nghĩ người trong cuộc chơi sẽ hiểu nhất , làm chưa gì vào kiểu đó thì cảm xúc đâu nữa mà cứng ha bác . Chia buồn cùng với bác !

vonamma

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/4/20
Chủ đề
8
123
93
TpHCM Q7
0 ₿
Chia buồn cùng bác! mà tôi nghe vụ ko có máy lạnh sao chán đời vậy! Còn vụ than thở là tuột hết cả cảm xúc rồi. Tôi đã đăng bài khen cơ sơ vì tôi thấy csvc tuy cũ nhưng vẫn ok, vẫn có máy lạnh, xông hơi, bồn tắm, nước nóng. Còn vé 500k tôi chưa trải nghiệm bao giờ, tôi ưng ý nhất là KTV. Nếu đúng như bác chia sẻ thì tip như bác cũng quá tay và cơ sở nên xem lại cách làm việc!

Jason91

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/5/22
Chủ đề
1
5
5
0 ₿
Uhm lỗi mình cũng một phần do mình 2 năm mới quay lại vs masaage chưa cập Nhật thời giá. Mình sẽ rút kinh nghiệm vậy B92

• Haha
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Jason91

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/5/22
Chủ đề
1
5
5
0 ₿
Uhm đúng rồi bác hôm qua mình còn mắc cầu nên trải nghiệm full cái toilét chán đời của ML…. Csvc là đáng chê nhất. Chắc do mình xui dính ktv hơi có thái độ. Bạn mình cũng la mình là chi cho bé đó đậm quá. Do thời xưa mình đi Thái cung tip trên 600k roi .Sẽ coi lại để ko phá giá.

Thiensu99

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/4/17
Chủ đề
9
173
51
0 ₿
bạn bác đi số mấy mà cũng cảm nhận giống vậy?

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
dạ sau khi tìm hiểu và xác nhận thì muội xin thay mặt cơ sở xin lỗi huynh về một buổi đi chơi không như ý .muội có thể mời huynh lại 1 vé free osen bên muội để muội sắp xếp cho huynh được không ạ

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
đây là số làm yếu và thái độ công nghiệp.. cs nên đao tạo lại em này . k định nói nhưng nhiều ông sụp quá r