Q.10 Massage Minh Long - Quận 10 - KTV 18 - L.o.x

Lượt xem: 5,863

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Nay tâm trạng đang tốt do tối qua được trở lại cảm giác xưa như mới tập tành đi maxa và em cũng là người đem lại một cái hứng thú cho L.o.x sau một thời gian cũng gian nan leo mấy cái hầm hố để giờ gặp được em có lẽ sẽ giúp L.o.x thêm nhiều cảm xúc hơn.

Trong một buổi chiều bể cái kèo karaoke với mấy đồng râm chưa thông nhau bao giờ như @Garryyau @chubeproduction @MrxXx @supperchecker cuối tuần ai cũng bận việc thế là lên tám xong mấy anh em thì cũng trễ tầm 7h hơn rồi, người lại ngứa ngáy khó chịu vội bắt máy gọi ngay cho bé quản lý đầy nhiệt tình book anh bé nào mới mới để giúp anh qua cơn ghiền keke. Thế là bé book ngay và luôn 8h với bé 18 , ui cha, tròng cái quần vào phi qua ngay trong 8 phút đã có mặt Minh Long , tua cuối của em luôn.

Về cơ sở vật chất thì Minh Long vẫn tập trung vào dịch vụ phòng ổn hơn, trang trí theo Dubai . Đợt này thêm cái vào xông hơi được locker lấy cái khăn ngâm nước để lúc vào xông đắp mặt cũng đã lắm, xông tầm 10ph là người chèm nhẹp bước ra em đã chờ sẵn.

KTV 18
Body nhỏ nhỏ ngực hệ cam (nhìn qua lớp áo đoán vậy mà trúng thiệt, Cam lai nhé )
Hợp gu với mấy bác thích nói chuyện xã chét, bé bắt chuyện vui, tự nhiên.

Ngồi tâm sự tý tính ôm ấp bé mà người đang mồ hôi nên để tý, hai đứa 8 hồi cũng hợp rơ, rồi vào tắm. Tắm ổn áp sạch sẽ kỹ .

Maxa khỏe làm rất có tâm, dù lực thì kg đủ đô với L.o.x nhưng chịu đấm có gối thảo được đá nóng, mà L.o.x kg thích gối đó nên em lấy tay áp vào gối lấy cái hơi ấm để maxa cho , phải gọi là bàn tay em nó mỗi lần áp vào ấm áp đến lạ thường , nằm mà cảm nhận từ từ em làm mà thích thiệt.

Maxa thái khâu này em khởi động bằng bài đi lưỡi từ chân lên, khuyến khích các bác nên tắm kỹ ở nhà vào sẽ cảm nhận tốt hơn, L.o.x cảm nhận em đi lưỡi rất đã, thêm cặp ngực em rê theo không phải chà xuống nên cảm giác tê tái hơn , em cứ từ từ làm thái, dùng cũng ít dầu nên cảm thấy thích, sau đó em lấy bàn chân L.o.x cho chạm vào ngực em, nằm mà cảm giác từ lòng bàn chân được chà vào ngực mềm mại của em thì phải goi là tê lắm rồi ấy, chưa xong em bảo để 2 tay ra phía sau, em ấn bóp tay tý rồi đặt sau lưng, em để cặp ngực lên đôi bàn tay, hên vừa cắt móng tay xong nên bóp em đã hơn , vừa nằm sắp vừa bóp em nó đã đã rồi bắt đầu xoay lại em đi lưỡi tiếp và làm thái, lâu lâu kéo em lên hôn tý keke, kỹ thuật bj em rất tự nhiên em mút mà nhóc nó phải sừng sừng như lâu ngày tích tụ, tranh thủ khám phá cô bé em thì ôi thôi nước nôi quá trời , lần sau phải đi cái onsen 2 để húp luôn chớ kekeke, em mút rất lâu và cuối cùng được bắn ra trong sung sướng, cũng đồng thời em vắt ra rất kỹ từng giọt cuối cùng, lấy khăn ướt em lau lại ngay cho sạch sẽ và lấy khăn đắp lên cho ấm áp.

Em lại chuẩn bị và lấy ghế ngồi ở đầu, bóp đầu một hồi sau đó lại bóp tay chân cho nhẹ người nảy giờ căng cứng rồi keke. ngồi tâm sự ôm ấp em tý , hỏi thắm em vài câu để sau này vào lại gặp em keke.

Tổng kết rất là thú vị khi gặp được một bé mà hợp gu vậy. Mọi thứ em làm đều rất tự nhiên , Rất hài lòng.
Khởi động đi vé Thái tip mặt bằng cho không phá giá keke.

Đang có hứng lại sẽ khai phá tiếp cho anh em nhé. L.o.x

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
bể kèo này ta bày kèo khác ha @loveofsex ha. Ông bạn @Garryyau hôm qua bể kèo quá nha. Pé 18 này có vẻ ngon nè ta

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
Được ấy, dạo này đi mx vào thấy mấy em làm cho xong việc cũng hem vui, để gặp bé 18 của bác xem .

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
503
214
0 ₿
Trời dạo này lại qua minh long nữa hả anh mốt có kèo karaoke cứ nhắn em nhé :))) em chốt đơn nhanh lắm