Q.10 Massage - Minh Long

Lượt xem: 239,146

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anhhoang156

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/2/18
Chủ đề
0
1
0
33
0 ₿
Đã vào minh long. Vé vip giá 400k Ko thấy có mì trứng mà ktv vòi tiền tip. Ko hài lòng cho lắm.
Lần đầu và lần cuối cùng. Ko hẹn gặp lại. Chán toàn tập.

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
ngày anh đi là hôm nào vậy anh bên em các anh cần mì trứng là em sẽ đáp ứng với lại cho em số KTV em sẽ xem xét vấn để này gấp ạ

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿

bigialeo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/9/17
Chủ đề
0
7
1
34
0 ₿
Có bác nào biết số nào được được bên Minh Long giới thiệu em với. Lâu rồi ko thấy minh long đăng bài về KTV

T.duy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/12/17
Chủ đề
0
5
0
25
0 ₿
Mấy bác đi rồi cho hỏi số nào chịu chơi với mass khỏe nhĩ trẻ càng tốt tks

bác sỷ điên

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/3/18
Chủ đề
2
10
4
36
0 ₿
Day là bài viết mình rp bên kia... vì thật sự thời gian đó mình ko tạo được tai khoản bên đây .minh rp ngày 20.3
Hôm qua mò đăng ký được tk là rp liền

Thấy mấy anh em khen quá cơ sở mình long ok con dê ... số 1 huyền thoại số 2 tươi ngon. Số 9 mũm mĩm . Số 10 hay cười abcd ... tò mò nên cũng mon men lấy cái mã code .
Đi làm về tầm 10h phi thẳng vào ml để tìm hiểu sự tình.... nhập cái mã rồi lấy cái víp thái đi lên phòng....
Mong chờ 01 để được hạnh phúc thì 01 về rồi... ( tìm hiểu kỷ mới biết 01 làm tới 10h thì về) rồi iu cấu 02 09 10 vv... những con số được đưa lên bảng phong thần... số nào cũng vào đanh sách cấm hêt.... lúc đó nản thật định về mà nghi ko lẻ bỏ cái vé
Thôi thì gủi gấm thèn locker vậy... mà mở ví ra chỉ còn mổi tờ 20k ... và 200k thôi... đành dua 20... iu cầu 1 em cinh tươi nhỏ nhắn nhe..... nhấn mạnh câu nhỏ nhắn... vì mình thích mình dây cây cảnh hihi
Lúc đi lên thì thấy 1 em nhỏ nhỏ face nhìn được thôi... v1 ngon .... định bụng kêu em làm... mà ko thấy ai hết vào xông hơi chờ... lát số 17 vào... em này nhìn xinh lắm đa trắng nỏn nà dạ 1 phát nghe mà dã j đâu... tròn tròn người mũm mĩm... ai gu vậy nên vào chon số 17 nhé..... mà gu mình thì ko thích tròn hay mập... nên nói em ơi anh xin lỗi em có thể đổi anh số 27 nay đi ngang có hỏi em số mấy... chân thành cảm ơn em ...
Ok số 27....
Csvc thì như anh em da kể phòng xông khơi kế bên bồn tắm ..có 1 cái wc nhỏ cho anh em xã thân cứu nước lun... tương đối tầm 6.10
Em vào chào hỏi thì nhìn kỷ em cũng bt 5.10 ... v1 ngon nhưng vì thái quá hơi mềm ... v2 có tí mỡ trong máu .v3 v4 ko thấy và ko được quyền thấy... nói tới đây là hiểu ít nhiều rồi anh em nhỉ

Tắm xong thì len mát khỏe em mát cũng những bài bt .. lưc hơi íu.. xong tới phần đi thái ở lưng... có cảm giác tê tái... em đi bài j đó mà thích lắm... lát mới biết là bàn tay của em.... mà công nhận thích lắm... rồi tới v1 của em đi thái trên xuống.rồi dưới lên... qua lại qua lại....

Em kêu nằm ngửa lại.... mình mới thấy em ko cởi áo ra... mà chỉ mở cúc áo rồi vòng ngược ra sao lưng móc lại... có hỏi sao em ko cơi áo ra lun.. em nói miễng sao em làm anh sướng thôi..... tui nói nhưng nhìn nó vướng lắm... doi khi em chà lên người anh... vạt áo đụng vào người anh sao....??? 27 vẫn ko nói tiếp tục làm...
Rồi em đi bài thái từ chân lên ngực .... xong em xuống thằng nhỏ hj lém lát tùm lum ở dưới... mình có hỏi sao lẹ vậy đã tới đòn cuối rồi em.. di thái anh tí nữa đi.... em típ tục đi được tầm 30g rồi bj được 1 tí ... rồi hj cộng với lém lát ...bú bình ko cho..khám phá vòng 3 4 ko cho....vãi em...

Sao 5p thì tui cũng bắn ... em ko lấy khăn che vì ko kiệp hay sao thì mình ko biết... những phát bắn tu do bay đi tùm lum hướng ...
Xong em lấy khăn lau cho tui rồi massa đầu xong rồi tắm cho tui...
1 điễm ko hài long nữa là vé thì ghi là 120p mà mới co 60p đã xong .... lúc vào 10h30... ra 11h30... mà tại nản em 27 quá nên cũng ko nán lạ làm j... thây đồ đi về mà lòng thằm ức chế .chia tay cái
Tic 350 .tip 400.. locker 20 .giu xe 10... 780k

• Like
Điểm cảm xúc: Doggy 96

T.duy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/12/17
Chủ đề
0
5
0
25
0 ₿
Nãy em có ghé lỡ quá đà kh ô g biết mấy nv mình có giấy tờ y tế gì k ạ lo quá

bác sỷ điên

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/3/18
Chủ đề
2
10
4
36
0 ₿
Thứ nhất . . mấy em làm bên ms chỉ ở mức đợ giới hạn thôi. ..và tui biết em đó bjo cũng đang lo lang như chú . nếu em đó ko làm tới z. Nếu muốn tới z các em đã làm việc khac . ... . thứ 2 sao lúc chơi chú ko nghĩ . mà chơi xong rồi lại lo lăng .... Việc mà chú hỏi ai dam tra lời chú . .. Làm ảnh hưởng tới cviec cua may em. .. Tui có gợi ý cho chú. Quay lại đó hỏi thật với em . .bà cũng nói thật với. Em. Là chú ko có bệnh j. . để em và chú cùng tên tâm. .. 2 trong vong 72h ra mua thuốc phoi nhiễm uống vào . .. Phong bệnh hơn chữa bệnh .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.