Massage Minh Tâm Cộng Hoà - Cập nhật giá vé mới nhất 2017

Lượt xem: 12,378

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
chuẩn nè giờ ngoài 1 vài số cũ , ae nào random dàn đào mtch thì xác định

caubebutchitk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/4/17
Chủ đề
1
21
1
36
0 ₿
Tôi là khách quen ở MT thú thiệt là vì gần nhà nên tôi mới bấm bụng đi, cơ sở vc thì càng ngày càng ko vệ sinh kỹ , Tôi rất thường hay đi phòng VIP thỉnh thoảng làm vệ sinh phòng chưa kỹ , chưa kể đến mấy anh dẫn phòng, công cán thì ko đc bn mà cứ đòi TIP , ko tip thì mặt như đưa đám, lần sau vào thì cứ đưa vào phòng gần nhất hay đưa vào các phòng chưa vệ sinh kỹ .
Thật sự đến h t vẫn đi là vì còn 1 vài em làm đc, còn dàn đào thật sự là xuống cấp , các em xấu quá nhiều . Và thái độ ko tốt như em số 4 mà vẫn đc giữ làm thì tôi thật ko biết các quản lý ở đây làm việc ntn.
Cho tôi gửi lời đến các anh dẫn phòng vì các anh ko làm j mà hay đòi tip
Tôi chỉ tip cho các anh locker vì lấy khăn và quần áo cho tôi .
Tăng giá đối vs tôi ko thành vấn đề , vấn đề là ở chỗ chất lượng đi xuống nữa thì t sẽ ko chọn nơi đây làm địa điểm quen thuộc nữa.
Xin cám ơn và gửi lời chào đến ban qly MT hy vọng bên đây có massage thái !

• Like
Điểm cảm xúc: Katana1996

DDD

Trung Uý
Luyện Khí Massage
20/12/16
Chủ đề
27
207
81
0 ₿
Ngay từ lúc khai trương dàn đào đã mất đi nhiều em ngon rồi. Tại sao tui lại viết report 38 viên ngọc sáng hiếm hoi cũng là vì vậy. Mấy bài PR cho 01, 04, 49 ... tui đọc mà chỉ biết cười trừ rồi tự hỏi có phải ngta dễ dãi quá chăng?

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
189
0 ₿

bác nói đúng đó. khách đi matxa đúng là chỉ có một số lượng, tui có thằng bạn rủ nó đi hoài mà nó đéo chụi đi matxa, đi nhâu là phắng liền. ko biết sao MT mở nhiều cơ sở, ngay TB mà có tới 2 cái MT, đã vậy ĐN còn kẹp giữa nữa, khách đâu mà đủ sở hụi.

• Like
Điểm cảm xúc: Saigonmatxa

Saigonmatxa

Tù Binh
Banned
5/6/14
Chủ đề
4
104
23
0 ₿
Tui đồng ỷ với Bạn, Tui có 50 thằng bạn, Tui rũ - Chỉ có 1 thằng đi, còn mấy thằng kia - đi nhậu thì đi, đi HTGĐ vô tới Z luôn thì đi .. rủ đi mát xa thì kô đi.

MT LHP và MT 3/2 chỉ cách nhau độ chừng 1000 mét.

ViTieuBao77

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/6/17
Chủ đề
0
8
-3
34
0 ₿
Sếp lớn QL hệ thống MT nên xem xét lại MTCH và MT LTK không khéo mất khách hết vì KTV kéo qua Đệ Nhất với ĐN hết , thằng đệ hay đi bên Đệ Nhất nói KTV bên MT qua bên đây làm quá trời

Kay Dylan

Tham Mưu
Super Moderator
Moderator
8/8/16
Chủ đề
220
526
273
34
0 ₿
Cơ sơ cập nhật tình hình giá vé tăng nhẹ do một số lý do bất khả kháng. Cơ sở mở sân chơi đã xác định ohujc vụ khách hàng và cũng đã có thiện chí lắng nghe và tiếp thu ý kiến khách hàng. Nên các mem có ý kiến cũng nên góp ý nhẹ nhàng, không phải vì một số ý kiến cá nhân của 1 số thành phần quá khích rồi kêu gọi tẩy chay, chửi bới...
Nếu các mem có ý kiến đóng góp, vui lòng góp ý chân thành nhẹ nhàng cùng cơ sở trên tinh thần Tôn trọng lẫn nhau. Kay nghĩ các chủ cơ sở sẵn sàng lắng nghe và tiếp thu. Kay nghĩ không việc gì phải dùng những lời lẽ nặng nề, chửi bới thô tục.
Nay thông báo đến toàn thể member như trên. Những cmt quá khích, văng tục, gây chia rẽ sẽ được xoá không cần báo trước. Thành viên nào cố tình vi phạm, nhờ Mod @Bao Thanh Thiên xử lý theo quy định

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.