Massage mới mở ngay chân cầu vượt Sóng Thần

Lượt xem: 33,115

Người_du_hành

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/8/17
Chủ đề
3
11
34
36
0 ₿
Tình hình là hôm trước có việc phải chạy đường An Bình ra cầu vượt Sóng Thần thì thấy cái tiệm này, mới khai trương được 03 ngày, còn treo hoa chúc mừng và căng băng rôn mua 01 tặng 01. Nên tò mò vô check thử. Chỗ này gần Vạn Bình An, từ đó đi lên tầm 100m là đến Vạn Bình An. Bạn nào đã quen khu này chắc dễ tìm ra.

Đánh giá sơ bộ sau khi làm chuột bạch em số 7 của tiệm như sau:

1. Giá vé là 150k. Hơi đắt so với mặt bằng của khu đó, nhưng cơ sở vật chất mới, sạch thì cũng có thể chấp nhận được. Duy mỗi việc thằng ku locker đưa mình cái quần đùi còn ướt ướt là éo chịu được. Dù nó sạch, chắc có thể là phơi chưa khô sau khi giặt.

2. Vô xông hơi, em út tắm táp cho khá kỹ. Chắc mới nên mấy em làm kỹ để lấy mối. He he. Em số 7 tầm 28 - 29t, cao tầm 1m75, ngực cũng to, nhưng đít và đùi em nó cũng to theo :) May mà vòng eo em thì dạng cũng gọn, không mỡ, không thì chắc chớt.

3. Em nó massage cho mình khá kỹ, có đá nóng đầy đủ, kiến bò từa lưa, hôn sau gáy nhột nhưng rất kích thích, liếm láp từ đít đến thằng em. Cũng chịu khó cho mình check vòng 1, vòng 3 đầy đủ. Đánh giá (hơi khắc khe). Vòng 1 tầm 6đ, vòng 3 cắt tỉa gọn, cũng có nước nôi 1 ít, cho 7đ.

4. Em hỏi mình có đi Thái không, nhưng mình cũng vôi công việc nên từ chối, với lại đi Thái thì cũng không ưa lắm, do vòng 1 ẻm thật sự chưa đủ làm mình kích thích. He he.

5. Hơi bực vụ boa. Do quán mới, mình gạ thử mặt bằng boa ở đây bao nhiêu thì ẻm hét giá với mình là dạ, ở đây thường tụi em được boa 400k, nếu làm tốt thì 500k, 600k anh ạ. Mình hỏi, boa cho massage thường chứ chưa Thái hả em thì ẻm gật đầu cái rụp. Kiểu này thấy chán rồi, theo mình, boa 300k với em này là max giá.

Móc đưa ẻm 400k thì ẻm hỏi nhỏ nhẹ là... em làm cho anh có tốt không? What? Vòi tiền? Mình cũng dân chơi lâu ngày nên chỉ nói nhỏ nhẹ là hôm nay anh đi còn dư giờ, em cũng đã làm đủ hết cho anh đâu, do anh vội công chuyện, nếu được, hẹn em lần sau. Thấy ẻm cũng xuôi xuôi, dẫn mình ra tận quầy luôn.

6. Nhưng đến quầy, mình nấn ná coi có thẻ VIP hay suất giảm giá lần sau gì không, do thấy băng rôn treo hoành tráng quá thì... hỗi ôi, mấy em chỉ chào mình rồi mình lấy xe đi về. Thất vọng cực... Nếu thế thì treo biển làm gì??

Anh em đọc report và tự cảm nhận nhé. Mình không có ý chê bai gì, chỉ là report chân thật nhất có thể thôi ạ.

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Ít ít cũng 250-300, tick có 150K ah. Tui nghĩ vậy.
Hoàn toàn đồng ý vụ ko nên hỏi tip, toàn dính chưởng, trừ trường hợp nghe phòng bên tip ít quá, mới to giọng : " em yên tâm, anh tip hơn thằng bên kia" :)

• Like
Điểm cảm xúc: Hellios

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Tiệm này là Massage Ngày Mới phải ko bác ? Bữa tính ghé thử mà thấy quán đông quá cộng thêm cái tên bựa bựa, sợ vào bựa như tên nữa thì toy, Tic 150 đúng là sang chảnh nhất khu Sóng Thần rồi, bác đi cứ giá vé tính lên, bác hỏi thì đương nhiên ng ta làm giá rồi, gặp 1 lần chưa chắc gặp lần thứ 2 nên mấy ẽm phải bào bác chứ :), nghỉ mấy chỗ này đi bác, dâm hiệp nghỉ chơi khu này lâu r

Người_du_hành

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/8/17
Chủ đề
3
11
34
36
0 ₿
À, đúng rồi đó. Chỗ này giá chát nhưng khổ cái chất lượng không bằng chịu khó xách đít về YHCT Q5

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Tự dưng hỏi típ khác nào cá mắc quai, vô chiêu của e ấy hehe

Monkey.D.Zero

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/12/16
Chủ đề
2
19
0
31
0 ₿
Bac frank có chổ nào thơm ngon ở khu thủ đức này nữa k .... quân sư cho e phát với.... thanks bác

Hellios

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
1/8/16
Chủ đề
4
163
10
26
0 ₿
Bác frank bik chỗ nào ok ở thủ đức sóng thần ko cho xin ít info

Roronoa Zoro

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/8/17
Chủ đề
0
35
1
34
0 ₿
Địa chỉ cụ thể hơn dc ko bác, vẫn nằm trên QL1 hay sao, đi từ Linh xuân lên là bên tay phải hay sao? Thanks

• Like
Điểm cảm xúc: ltd144

Hellios

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
1/8/16
Chủ đề
4
163
10
26
0 ₿
Tks bác
Mà cho hỏi giá "rẻ" dữ vậy hả?

perterqueen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/8/17
Chủ đề
2
36
23
33
0 ₿
Dkm nghe bác kể ko em thấy tiếc cho 500k tiền bo vào chỉ để bóp vú hôm trước :confused:

perterqueen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/8/17
Chủ đề
2
36
23
33
0 ₿
Em thì thích bóp, bú vú với bj thôi, còn cho chich thì chịch, móc ko có cảm giác :confused:

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Mừng bác ngon strym, để hôm nào test thử coi sao ahihi, nhà e gần đó

• Like
Điểm cảm xúc: ltd144

perterqueen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/8/17
Chủ đề
2
36
23
33
0 ₿
Đi 2 người thì vào phòng cũng 1 mình thôi, đi đông cũng ko giúp gì đc đâu, còn nếu bác chưa đi còn ngại thì hôm nào đi chung 1 bữa cho biết lần sau mà đi :)

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Ý e là ae mình lai rai xong chui vào đó, chứ e đi massage cũng 6 7 năm rồi mà bác